เจ้าของ: frang009
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กรี๊ดดดด...แก้มตอบ-หน้าตอบ คุณหมอ วีระพันธ์ คลีนิค V-plastic ช่วยทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จขกท หน้าอิ่มดีจังค่ะ แต่เราไปฉีดฟิลเลอร์หน้าลูกส้มมาก็ ok นะทำให้หน้าอิ่มสดใส คุณหมอก้อใจดีมั้ก ๆ ค่ะมือเบา ไม่เขียวช้ำ หน้าดูเด็กลงเยอะเร้ยยยย เพื่อนสนใจถามได้นะ 0869061161
เราเพิ่งไปทำ micro fat มาอ่ะค่ะ ปัญหาหลักคือใต้ตา เป็นคนเบ้าตาลึก กระดูกคิ้วสูง แล้วก้อหน้าผากมันบุ๋ม แต่สุดท้ายก้อจับแก้ทั้งหน้า ตอนฉีดเติมวันแรกหน้าก้อบวมอืดมาเลย ในขณะที่หลายคนฉีดแล้วดูเต็มพอดิบพอดี บวมนิดหน่อยแต่ไม่น่าเกลียด ของเราเข้าขั้นอึ่งอ่าง แอบเสียดายหน้าเดิมว่าแก้มก้อไม่ได้ตอบอะไร หน้าเรียวๆ ยาวๆ เรากลายเป็นอึ่ง ไม่รู้อีกกี่วันจะยุบแล้วถึงจะเห็นแววสวย ที่สำคัญกังวลมากตรงใต้ตา เพราะวันที่สี่แล้วแต่ยังไม่ยอมยุบ ตายังตูบอยู่เลยอ่ะค่ะ จากตาที่เดิมก้อไม่ได้โตเท่าไหร่ แต่อาศัยว่าเบ้าตาลึก เหมือนสาวตาแขก ตอนนี้เป็นหมวยตาตี่ไปเลย 555555 นอยด์มากค่ะ จะประคบเย็นได้ไม๊อ่ะคะ
ผ่านไป 5 เดือนกว่าๆ แล้วค่ะ แก้ม ก็ยังอิ่มอยู่เลยค่ะ ใจจริงอยากให้แก้มยุบ อีกสักหน่อยนึง
แต่ตรงหน้าผาก กับ ขมับ ก็ยุบไปบ้าง แต่ก็ดูโอเคกว่า ตอนก่อนทำค่ะ เพราะก่อนทำ หน้าผากจะแบน มากและ เป็นร่อง ด้วยค่ะ โดยส่วนตัวแล้ว พอใจกับการ ทำมากค่ะ  แต่ ติดตรงแก้ม ที่หลายๆ คนบอกว่า ยังเยอะอยู่ เพราะ เดี๋ยวนี้ เทรนหน้าตอบ แก้มส้ม เล็กๆ  มาแรง  แต่เราคนหน้าตอบเนี่ย ก็อยากมีแก้ม ยังไงเราว่ามีแก้ม อิ่มๆ ดูดี และเด็กกว่า ตอนตอบๆ นะ เพราะพอถ้าหน้าตอบ มากๆ มันจะดูโทรม และแก่อ่าค่ะ อันนี้คอนเฟิมก๊าบบ *0*

ตอนนี้เราก้อรอว่า เมื่อไรแก้มฉาน จะยุบเข้าอีกสักหน่อย เพราะตอนทำ บอกคุณหมอโอเวอร์เลยค่ะ หน้าเลยเป็นกระด้ง เลยทีเดียว ตอนแรก หน้าแอบไม่เท่ากันด้วยค่ะ ข้างขวาจะ ใหญ่กว่าข้างซ้ายด้วยค่ะ

เดี๋ยวรอ มันยุบกว่านี้ แล้วจะเอารูปลงให้ดูนะคะ อิอิ

เห็นด้วยมีแก้มเหมือนพี่ฟางแล้วหน้าเด็กมากๆๆ
ดูกี่ทีก็ไม่เบื่อค่ะ
มาเป็นแฟนคลับอีกคนได้มั้ยคร่า น่ารักและเด็กขึ้นเยอะเลย หนูก้มีปัญหาแก้มตอบเหมือนกัน ถ้ามาเห็นกระทู้นี้ก่อนจะไม่ไปฉีดฟิลเลอร์เลย เพิ่งไปฉีดมาอาทิตย์ก่อนเองค่ะ เก็บตังอีกนิดได้ทำทั้งหน้าแบบพี่ฟางเลยอ่ะ เสียดายจัง
บ่าย3ของวันนี้ 11/4/2011 มีนัดฉีดmicro fat  ค่ะขับรถจากกทมไปเลย555โอมเพี้ยงขอให้ออกมาสวยนะค่ะ
ช่วยด้วยค่ะ คุณฟางอยู่มั้ย
เราทุกใจมากเมื่อว่านนี้มี่นัดคุฯหมอ15.00น.ได้ทำก้อ 17-18.00น.น่าจะได้ ทำเสร็จเมื่อไรไม่รู้ๆอีกทีเรยามาแล้ว หมอแนะนำทั่วหน้า ก้อทำค่ะ จ่ายไป48,000 ค่ะคิดว่าทำทีเดียวสวยเลย เอาให้ดูดีเหมือนก่อนจัดฟันก้อโอแล้ว แอบกลัวค่ะแต่คิดว่าที่คุณฟางโฟสไว้ไม่บวมมากเท่าไรรับได้ค่ะ คงไปทำงานได้ค่ะ ทำเสร็จตกใจมาก ทำไมหน้าบวมขนาดนี้แต่ก้อคิดว่าเดียวจะยุบ  กลางคืนนอนไม่ได้เลยเจ็บขา มากหน้าก้อปวด แต่ด้วยความเพลียก้อหลับไปเลยแต่ก้อแอบเจ็บ  พระเจ้า ตื่นเช้ามาข้างที่ดูดไขมันมากค่ะเขียวชำน่ากลัวมากเป็นสีม่วงดำไปเลยปกติชำง่ายมากค่ะ  สังเกตุขาได้เลยว่าเล็กไปข้างนึงตรงที่ดูดออกไปแต่หน้าฉันสิจานดีๆใบหนึ่งนี้เอง ร้องให้เลยค่ะทำไงดีกลัวไม่ยุบ

แสดงความคิดเห็น

ขอให้หายจากอาการบวมเร็วๆนะคะ  โพสต์ 2011-5-13 05:34
อยากเห็นจังเลยค่ะ ตั้งกระทู้ไหมคะ เผื่อจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆด้วย  โพสต์ 2011-5-13 05:34
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YMCA2554 เมื่อ 2011-5-12 18:56

หน้าดูเด็กมากเลยค่ะ สวยกว่าเก่าด้วย อยากทำบ้างจัง
ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ค่ะ เพราะหน้าเราแก้มตอบมากก่อนจัดฟันก็ไม่มีแก้มอยู่แล้ว พอจัดเสร็จยิ่งตอบไปใหญ่เลย
อยากทำมากเลยค่ะ
คุณrockangel เป็นอย่างไรบ้างค่ะ ตอนนี้หน้าดีขึ้นมั้ย อยากเห็นตอนที่ทำตินแรกกับตอนนี้ ตเราไปฉีดมาเมื่อวาน ตอนนี้หน้าเราเหมือนจานค่ะ จานด่าวเยมอ้วเหมือนคน100โลเลย ร้องไห้อย่างเดียวเลย มีเมลหรือเล่นmsnมั้ยค่ะอยากคุยด้วยหากำลังใจนะค่ะ
คุณnumami ด้วยค่ะ มีเมลหรือเล่นmsnมั้ยค่ะอยากคุยด้วยหากำลังใจนะค่ะ มาแชร์ประสบการณืของคนทำก่อนให้ฟังหน่อยเถอะค่ะสภาพจิตใจเราแย่มากเลย
สวยมากค่ะพี่ฟาง
พี่ฟาวฉีดแล้วสวยมากเลยค่ะหนูแอน นครสวรรค์ค่ะ
ของเราไปทำมาประมาณห้าเดือนแล้ว มันยุบแล้วววอ่ะอไม่อยากให้มันยุบมากไปกว่านี้แล้ววว เพราะตอนนี้ก็เริ่มเป็นเหลี่ยมๆๆแล้ว อิจฉาคนที่ทำมาแล้วมันติดเยอะจิงๆเลยยยย
914#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-2 21:44:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้ลงรูปให้ดูเลยจ้า จะปีนุงแล้วเนาะ
อ้า อยากไปทำมั่งอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าหมอคิวยาวมากมั้ย
พี่ฟางสวยมากมายอะคะ หน้าหวานมากกกกกกกก ออกแนวลูกครึ่งด้วย อิจฉาๆๆตาร้อนนน
อยากฉีดแก้มตอบมาก แต่กลัวเหมือนรายการตีสิบอ่ะ  ไขมันเรา microfat ของหมอวีนี้ดีที่สุดหรือเปล่า
แชร์หน่อยนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย frang009 เมื่อ 2010-6-14 11:33
หวัดดีจ้า คิดถึงทุกคนจังเลย เป็นสาวได้ 20 วันแล้วมา Upd ...

ฉีดฟิลเลอร์นี่เป็นอันตรายหรือป่าวคะ มีผลข้างเคียงมั๊ยคะ
เราไปฉีดกะหมอวีมาเหมือนกัน แต่หน้าไม่อิ่มสวยเท่าคุณฟาง หน้าเราบางมุมยังเหลี่ยมนิดหน่อย จะครบปีแล้ว ก้อยังสวยอยู่นะ แต่ไม่เป็นคลื่น ไม่เป็นไต โอเคเลย
921#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-30 08:04:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหวย!  สวัสดีทุกคน ฟางหายหน้าไปนานเลยเนาะ ไม่ได้ติดตามข่าวสารบ้านดั้งโด่งเลย เห็นเวปปิดไปตกใจมากเลย(ไม่มีอะไรให้เข้ามาศึกษาดูซะงั้น) ตอนนี้แก้มตอบฟางได้ 1 ปี 3 เดือนแล้ว ก็ไม่รู้มันยุบมันหายไปเท่าไหร่ยังไง ของเพื่อนๆเป็นไงบ้าง ใครเป็นยังไงมาเล่าให้ฟังหน่อยซิคะ ส่วนเรื่องตาเลิฟลี่ฟาง ยังไม่สำเหร็จเลยเคอะๆ หาเรื่องอยากทำอะไรอีก แต่ไม่มีอะไรให้ทำอีกเลย เห้อ!

ปล. ไอโฟน ใส่รูปไม่ได้อ่ะ จะupdate. ให้เพื่อนๆดูซะหน่อย
ตอบกระทู้ frang009 ตั้งกระทู้

อยากเห็นจังเลยค่ะ.....ว่างๆๆแวะมาอัพรูปบ้างนะค่ะะ
คิดถึงพี่ฟางจัง
   เอา you tube ปรับหน้าเรียวหมอ วี มาให้ดูค่ะ
       http://www.youtube.com/watch?v=7UM9zagGgMk
พึ่งเข้ามาดูคะ สวยมากเลยคะ เป็นตนรูปหน้าเหมือนกับ จขกท เลยคะ ตอนนี้หน้าตอบเหมือนกันคะ อายุ ก็ 3ฝ่าๆ   จึ๋ยยยยยย อยากบอกกว่าหน้าเด็กขึ้นมากเลยคะ สวยด้วย
จะติดตามนะคะ
อยากเติมไขมันมีใครแนะนำบ้าง จัดฟันแล้วแก้มตอบมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้