เจ้าของ: frang009
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กรี๊ดดดด...แก้มตอบ-หน้าตอบ คุณหมอ วีระพันธ์ คลีนิค V-plastic ช่วยทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเด็กลงมากเลย สวยค่ะ ขั้นตอนการทำยุ่งยากมั๊ยค่ะ สนใจอยู่
ตอบกระทู้ Jeabisr ตั้งกระทู้

ไม่ยุ่งยากหรอกคะ ก้อโทรเข้าไปนัดคุณหมอก่อนนะคะ คุณหมอใจดีคะ
พอพบหมอก้อบอกว่า อยากได้แบบไหน จะทำเลยก้อได้ หรือนัดวันมาทำอีกที
วันทำ ไม่ต้องงดน้ำ งดอาหารคะ แต่ต้องสุขภาพแข็งแรง
เวลาทำ 3-5 ชม ได้คะ ทำเส็ดกลับบ้านได้ เดินได้ แต่ต้องพักผ่อนมากๆ กินอาหารมีประโยชน์
แต่หลังทำหน้าจะบวมมาก บวมน้อยแล้วแต่คนคะ ต้องทนๆเอาหน่อยนะคะตอนหน้าบวมๆ
ทนกระแสสังคมวิจารณ์หน่อยนะคะ พอสวยขึ้นก้อจะดีใจเองคะ
ตอบกระทู้ lpapapal ตั้งกระทู้

ไปทำซ้ำพร้อมกันมั้ยตัวเอง ประมาณปลายๆปี

พี่ครบ 3 เดือนแล้ว ว่าจะไปหาหมอตอนสิ้นเดือนนี้
ตอบกระทู้ chichee ตั้งกระทู้

งบไม่พร้อมค่ะพี่
พี่จะไปทำสิ้นเดือนนี้ใช่มั้ยค่ะ อย่าลืมแวะมาอัพเดตข้อมูลบ้างนะค่ะ
ทำรอบนี้ขอให้อยู่ติดเยอะๆๆสมใจเด้อค่ะ
เด็กลงเยอะมากกก สวยเว่อร์จ้า
อยากไปทำหน้าเรียวกะหมอแต่เมื่อนวานโทรไปไม่มีใครรับ

แสดงความคิดเห็น

คลินิกเปิดเที่ยงนะคะ หรือส่งเมล์ไปคุยกับคุณหมอก็ได้ค่ะ  โพสต์ 2011-1-19 16:20
ตอบกระทู้ lpapapal ตั้งกระทู้

จะไปทำซ้ำปลายปีคะ
สิ้นเดือนจะไปพบหมอครบ 3 เดือนคะ
ตอบกระทู้ chichee ตั้งกระทู้

ฮ๋ะๆๆสงสัยนู๋ตกภาษาไทยแน่ๆๆเลย
อ่านปลายปีเป็นปลายเดือน ฮ๋ะๆๆๆๆ
แก้มหายตอบเลย ดูดีขึ้นจิงๆ เห็นผลชัดเจนเลยนะคะ สวยมากคะคุ้มราคาจริงๆ  
สวยดูดีน่ารักมากเลยค่ะ ว้าววววว หน้าเด็กมากเลย ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ
คุณฟางหายไปไหนเลยค่ะเนี่ยอยากดูตาเลิฟลี่ เข้าที่ยังคะ ต้องน่ารักมากแน่ๆเลย
ตอบกระทู้ numami ตั้งกระทู้

ขอบคุณคะ แล้วจะรอชมนะคะ
พี่ฟางน่ารักจังเลยคะ แต่ไม่รู้พี่ฟางหายไปไหนแล้วว อยากปรึกษาเรื่องคิ้วกะพี่ฟางจังเลย ^^
ของเราตอนนี้ทำ ไมโครแฟต ผ่านมา 55 วันแล้ว เรายังรู้สึกว่าแก้มมันยังบวมๆ เยอะไปหน่อยอยู่ อยากให้มันยุบกว่านีอีกนิดดดนึง ( เห็นของเพื่อนๆ คนอื่นเดือนเดียวก็เข้าทีแล้ว ) ถ้าใครคิดจะไปทำเผื่อการพักหลังทำสัก สองอาทิตย์นะคะ เพราะช่วงแรกเงี้ย หน้าบานนนมาก แต่ไม่ช้ำเขียวนะคะ ของเราคาดปากไปทำงาน เพราะหน้าเดิมเราตอบมากๆ ไม่อยากให้คนรอบข้างผิดสังเกตอ่ะค่ะ   แต่ผลที่ได้ออกมาเราก็พอใจนะคะ เพื่อนๆ ก็ทักว่าหน้าเด็กลงค่ะ  ขอคอนเฟิร์ม ว่าคุณหมอใจดีมากๆ เลยค่ะ
น่ารักจังค่ะ อยากฉีดบ้าง
แวะมาเก็บข้อมูลค่ะ  อิอิ
867#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-1 13:21:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามา คิดถึงทุกคนจ้า  ยังไม่ได้มารีวิวน๊า จะแอบไปอัพไซด์หน้าอกอีกอ่ะ

สวัสดีค่ะพี่ฟาง หนูอยากไปฉีดแก้มตอบบ้าง อยากปรึกษาพี่ฟางจังเลยค่ะ  โพสต์ 2011-2-8 19:58
อยากฉีดแก้มค่ะ เป็นอีกคนที่จัดฟันมาแล้วหน้าตอบมาก

โทรม  แล้วก็แก่ไม่ผ่องใสเลยค่ะ กำลังเก็บตังอยู่จะไปทำแน่นอนค่ะ
โหสวยขึ้นมากเลยอ่ะ
อยากทำมั่งจัง

สวัสดีค่ะพี่ฟาง หนูอยากไปฉีดแก้มบ้างจัง อยากปรึกษาพี่ฟางจังเลยค่ะ  โพสต์ 2011-2-8 19:56
พี่ฟางตอนนี้แก้มที่ฉีดเป็นยังไงบ้างคะ หนูจัดฟันแล้วแก้มตอบมาก น่าเกลียดมากด้วยค่ะ แล้วตอนนี้แก้มพี่ฟางยุบลงเยอะหรือเปล่าค่ะ
871#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-10 16:54:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย harrypoter เมื่อ 2011-2-9 19:07
พี่ฟางตอนนี้แก้มที่ฉีดเป็นยังไงบ้างคะ หนูจัดฟันแล้ ...

ตอนนี้รักษาตัวอยู่จ้า ไปอัพไซด์มาอีก  ส่วนหน้าตอบของพี่ก็ยุบลงแต่ก็ลงแบบเข้าที่ค่ะ ไม่ทราบว่าเป็นยังไงกันบ้างคนท่ฉัดมาแล้วอ่ะ
อื้มหือสวยจิง......หน้าเราก้เป็นเหมือนกันจัดฟันแล้วแก้มตอบมากๆ  สนใจๆ
ไปฉีดไขมันที่หน้ามาแล้วค่ะ กับหมอวีระพันพอใจมากค่ะ
ราคาเท่าไรอ่ะค่ะแล้วคลีนิคอยู่ที่ไหนฉีดมาแล้วอยู่ได้นานเท่าไร
สวยมากมายค่ะ ^_^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้