เจ้าของ: frang009
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กรี๊ดดดด...แก้มตอบ-หน้าตอบ คุณหมอ วีระพันธ์ คลีนิค V-plastic ช่วยทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ของคุณส้มที่เป็นพังผืด ก่อนที่ไปทำเราจะรู้ไหมคะ หรื ...
ต้นฉบับโพสต์โดย banana999 เมื่อ 2010-7-1 12:33

ก่อนทำไม่รู้หรอกค่ะ  คือเนื้อตรงกลางแก้มด้านซ้ายมันบุ๋มลงไป  พอคุณหมอเติมแล้วถึงได้รู้
เพราะไขมันคงลงไปไม่ได้ติดพังผืดมั้งคะ  คุณหมอเลยเอามีดเลื่อยๆ ตัดๆ แอบร้องโอ๊ยไปตอน
หมอตัดพังผืด 555+  ตอนนี้มันเริ่มดีขึ้นแล้วค่ะ   หน้าไม่ค่อยเจ็บเท่าไรนะคะ  แต่ขานี่สิ เจ็บ
อยู่หลายวัน  นั่งชักโครกต้องระวัง ตรงที่ดูดไขมันอ่ะ เจ็บมากกกกกก  เพราะทำมาวันแรกๆแฟน
มากอดพอดีหัวเข่าแกมากระทุ้งโดนที่ดูดไขมัน  ร้องจ๊ากกก เลยอ่ะ มันเลยยิ่งเจ็บหนักไปอีก
แฟนก็คง งง แอนด์ มึน ว่าร้องทำไม ส้มก็เลยทำเป็นเนียนๆไป  ทำไม่รู้ไม่ชี้ ตกอกตกใจไปเรื่อยเปื่อย
สวยหล่อกันทุกคนเลยจริง ๆ อยาก้อยากทำ
{:16_1104:}ว่าจะไปกะเพื่อน เสาร์อาทิตย์แบบปรึกษาแล้วทำเลย ปกติหมอมีคนไข้เยอะใหม แล้วจะต้องจองคิวก่อนหรือปล่าว
   เพราะว่าเราอยูญี่ปุ่น แต่มาอยู่กทม. แค 2อาทิตย์เอง  รบกวนหน่อยนะคุณฟาง

ขอบคุณค่ะ
คุณฟาง เป็นซันนี่ u4 อยู่กี่วันค่ะ
ดูสดใสขึ้นเลยอ่ะ:) ดีใจด้วยนะค่ะแล้วตอนนี้เป็นงัยบ้างมีผลข้างข้างมั้ยค่ะ(ยากทำบ้างอ่ะ)ขอทราบราคาได้มั้ยค่ะ..ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ:victory:
ตอบกลับ 303# osacawomen

วันนี้คงต้องไปปรึกษาคุงหมอแล้วละ เห็นแล้วเกิดกิเลส อยากสวยเหมือนคุณฟาง อยากเติมหน้าผากกะคาง
อยู่กทม.2 อาทิตย์เหรอค่ะ งั้นต้องรีบโทรไปจองคิวเลยค่ะ 038-749032 เบอร์คุงหมอ 080-562-5711
คุงหมอใจดีมากค่ะ
anunyaaa สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตอบกลับ 301# fonz

คุณส้ม แล้วแฟนดูไม่รู้เหรอคะ หน้าเปลี่ยนไปเยอะไหม แล้วคุณส้มทำแล้วถ้าให้คะแนนความพอใจให้เท่าไรคะ  แบบว่าลังเลอยู่เลยอะ
ตอบกลับ 308# banana999

แฟนส้มเค้าไม่รู้หรอกค่ะว่าไปทำอะไรมา   เค้าถามว่าทำไมตาเขียว
ส้มก็เลยตอบไปว่าจะเลิกถามได้รึยัง  ทำพาลไปเลยอ่ะค่ะ  เค้าไม่กล้า
พูดมากหรอกค่ะ  ถามมากอารมณ์เสีย  หึ หึ  ต่อให้รู้ก็ไม่กลัวค่ะ 555+
มีวันนึงเค้ามาบีบจมูกเล่น  แล้วเค้าบอก อุ้ยยย ตรงไหนจับไม่ได้บอกด้วยนะ
ส้มยังแอบขำเลย  ประชดเรารึป่าวหว่า  ของส้มแค่เติมร่องแก้ม หน้าผากนิด
ขมับหน่อย  แก้มน้อยๆ  ถ้าไม่เขียวตรงตา กะพังผืดที่แก้ม  ก็ดูไม่ค่อยออกหรอกค่ะ
แต่รู้สึกว่ามันดูดีขึ้นมาบ้าง   ของคนอื่นเค้าแก้มป่องกันหมด  ของส้มคุณหมอไม่เน้น
แก้มเท่าไร  คงเพราะแก้มส้มไม่ตอบอ่ะค่ะ  ความพอใจ ส้มกำลังรอดู ให้เต็มที่ก่อน
ว่ามันจะดีขึ้นกว่านี้อีกมั้ย    แต่โดยรวมก็โอเคนะคะ  เมื่อคืนได้รับเมล์จากคุณหมอ
ถามว่าสวยขึ้นรึยัง  คุณหมอนี่น่ารักสุดๆเลยค่ะ  เป็นห่วงคนไข้น่าดู  น่าร๊ากที่ซู้ดดด
ตอบกลับ 309# fonz

ขำคุณส้ม 555 ต้องแบบว่า พาลมั่วนิ่มไปเลยเนาะ แฟนเค้าคงแอบสงสัยแต่ไม่กล้าถาม อืมอยากทำมั้งจัง เห็นฟางกะคนอื่นทำแล้วดี แต่แอบกลัวอะ อีกคำถามอาจดูบื้อๆๆ ทำดีไหมหนอ??? สมมติว่าถ้าส้มย้อนเวลากลับไปได้ แล้วให้ส้มตัดสินใจอีกที ส้มจะทำไหม
ตอบกลับ 310# banana999

ทำแน่นอนค่ะ  สิ่งไหนที่อยากทำต้องทำ   มองกระจกทุกวัน
มันก็ดูดีขึ้นเรื่อยๆนะเนี่ย  แต่อาจจะไม่สวยเท่าคนอื่นๆ  เค้าแก้มป่อง
กันทุกคน  ใจอยากได้แก้มป่องอีกนิดช่วงตรงกลางแก้มอ่ะ  วันนี้
จะไปแด๊นซ์ซะหน่อย  ถ้าเจอเพื่อนแล้วจะทักรึป่าวน๊อ  แต่มีการ์ด
คนนึงชอบทักว่าสวยขึ้นรึป่าว ตั้งแต่ยังไม่ทำนะที่ทักอ่ะ  ถ้าวันนี้
ทักอีกก็คงจะจริง 555+  ส่วนเพื่อน ขานั้นเอาแต่เมา ส้มจะทำ
อะไรมานไม่เคยสังเกตุเราเล๊ย  มันมองเราสวยตลอดเวลา เอิ๊กๆๆ
ตอบกลับ 311# fonz

คุณส้ม ขอบคุณมากเลยน๊า ขอให้สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ
ตอบกลับ 308# banana999

ลืมบอกไปว่าไม่ต้องลังเล  ไปทำเลยค่ะ  คุณหมอเป็นกันเอง ใจดีมากๆ
ถ้าได้พบคุณหมอแล้วจะต้องบอกเหมือนกันหมดว่าคุณหมอใจดีมากกกก
ส่วนผู้ชาย คนไหนสนใจว่าผู้ชายทำได้ป่าว ทำแล้วมันเป็นไง ก็แจ้งความจำนงมานะคับ

จามารีวิวให้ งิๆ ส่วนรูปในไอคอน ผมเป็นรูปตัวเองสมัยเข้าวงการครับ (ล้อเล่ง) เอาไปเป็นแบบให้คุงหมอ
ว่า "ขอให้เหมือนเดิม" งิๆ  คุงหมออาจหนักใจเล็กน้อยถึงปานกลาง 555 แต่ก็ทำมาแล้วครับ
มะมีปัญหาไร แค่ขำๆ กะคุณหมอครับ คุณหมอไม่หนักใจเลย ตั้งหน้าตั้งตาทำ สามชั่วโมงครึ่ง

หุๆ  หล่อสมใจผมและตอนนี้ รอกแต่ให้มันหายบวมลงกว่านี้
คุณหมอเมล์มาย้ำว่ารอให้ครบสองอาทิตย์มันถึงจาเวริกส์เต็มที่

ศรีทนด้ายยยยยย
แอบไปทำมาเหมือนกันแต่ตอนนี้กำลังนอยด์อยู่มันบวมอ่ะ กำลังลุ้นอยู่ว่าจะออกมาสวยดังใจหรือปล่าว
ตอบกลับ 314# HomE_AlonE

ช่วยอัพรูปให้ดูบ่อยๆนะคะ ชอบดูของคนอื่น  555+ ไม่กล้าเผยโฉมตัวเอง
กลัวแฟนรู้
ตอบกลับ 315# jajana

อดทนนิดนึงค่ะ ของส้มทั้งเขียว ทั้งบวม แล้วมันจะค่อยๆหายเองค่ะ
คุณหมอบอกว่ากว่าจะเข้าที่ต้องรอประมาณ 2 อาทิตย์ แต่ถ้าเป็นภาพจริงก็ต้อง 1 เดือน พอถึงเวลานั้นคงต้องลุ้นต่อไปว่าหน้ามันจะยุบเท่ากันไม๊อิอิ แต่ตอนนี้ซาลาเปาเจงเจง ขอบคุณนะคะคุณส้มที่ให้กำลังใจ
แล้วถ้ามันยุบไม่เท่ากันละค่ะ จพทำยังไง? ต้องฉีดอีกรอบไม๊ค่ะ พอดีเรามีงบจำกัดอะคะ
ตอบกลับ 313# fonz

คุณส้มเราไปทำมาแล้วจ๊า  หลังจากที่อ่านของคุณส้มก็ไม่ลังเลแล้ว
เราก็พอใจมากเลยละ กลับมาถึงบ้านก็รีบไปเสนอหน้าแม่555
แม่ก็ว่าดี บอกว่าหน้าเหมือนก่อนเราดัดฟันเลย จะกลมๆหน่อย แต่คุณหมอแอบเติมคางให้เรานิดนึงด้วย อิอิ
ตะแรกเค้าก็เป็นห่วงเพราะไปไกลถึงชลบุรี ก่อนไปทำเค้าก็ถาม หมอกรุงเทพไม่เก่งกว่าเหรอลูก
เราก็เลยบอกว่าเราคุยกับหมอแล้วเราชอบ หมอใจดี และแกดูมีศิลปะด้วย
(แบบว่าได้กำลังใจจากเพื่อนๆในเวปนี้ด้วยแหละ เอารูปฟางไปให้แม่ดูด้วยก่อนไป)
  กลับมาแอบเห็นแก้มด้านนึงมันบุ๋มกว่าอีกด้าน แต่นิีดดดดเดียว ก็จะรอให้มันเข้าที่ก่อน
ตอนนี้ก็รอทำใจหน้าจะเป็น sunny u4 แบบฟางบอก2-3วัน
แค่นี้ก็มีความสุขแล้วละ แต่ที่ขาเราไม่รู้สึกเลยละ หรือว่ามันยังเป็นวันแรกอยู่ก็ไม่รู้
ขอบคุณนะฟาง ส้มและทุกๆคน คุณหมอด้วยนะคะ
ตอบกลับ 314# HomE_AlonE

คุณ HOME ALONE เหมือนเราเลย ขอแค่ให้เหมือนเดิมก็พอ วันนี้ที่ไปทำ แอบเห็นรูปคุณยังติดอยู่ที่กำแพงเลยอะ
ตอบกลับ  HomE_AlonE

คุณ HOME ALONE เหมือนเราเลย ขอแค่ให้เหม ...
ต้นฉบับโพสต์โดย banana999 เมื่อ 2010-7-4 19:07

งิๆๆๆ  เขินวุ้ย  นั่นอะเดะ ก่อนทำมันต่างกันมากมายไง หุๆ
แต่ตอนนี้ ค่อยยังชั่ว คริๆๆ จนถึงขั้นพอใจมาก ว่างๆๆจามารีวิวให้ดูนะคับ
ตอบกลับ  fonz

คุณส้มเราไปทำมาแล้วจ๊า  หลังจากที่อ่า ...
ต้นฉบับโพสต์โดย banana999 เมื่อ 2010-7-4 19:03

มารีวิวให้ดูบ้างนะค๊า ^^  ว่าแต่จ่ายค่าเสียหายไปเท่าไหร่?หล๊อ?
ตอบกลับ 323# lpapapal

ของเราแพงกว่าคุณส้มคุณฟาง 32000 คุณหมอบอกว่าเราตอบมากกกกก ต้องเรียกว่ารักษาเลย
ทั้งขมับและแก้ม เว้าเข้าไป ตะก่อนก็ไม่เป็น เพิ่งมาเป็น2ปีนี้เอง สงสัยเล่นกีฬากลางแจ้งมากไป แดดเผา
อายุเราเยอะด้วยละมั้ง
    วันนี้มาทำงาน น้องๆเค้าก็บอกว่ามันไม่ได้บวมมากนะ เอ๊ะหรือว่าเราจะเติมน้อยไปหว่า
เด่วรอดูก่อนละกัน หน้ามันอิ่มดี เมื่อคืนนอนตั้งหัวตรงๆทั้งคืนไม่กล้าเอียงไปมา ยากจัง
32000 แต่คุณหมอใจดีแถมฉีดคาง ร่องแก้ม หน้าผากให้ไปด้วยนะ มันจะได้รับกัน จริงๆบวมๆแบบนี้ก็ชอบแหะ ดูเด็กดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้