เจ้าของ: frang009
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กรี๊ดดดด...แก้มตอบ-หน้าตอบ คุณหมอ วีระพันธ์ คลีนิค V-plastic ช่วยทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ทราบว่าคุณฟางฉีดตรงไหนของหน้าบ้างคะ แล้วเอาไขมันจากตรงไหนมา ตอนดูดไขมันนี่หลับใช่มั๊ยคะ แล้วตอนฉีดที่หน้านี่ตื่นหรือหลับคะ แล้วตอนกลับนี่ขับรถกลับเองไหวมั๊ยคะ (จะหนีแฟนไปทำค่ะ ว่าจะไปคนเดียว ห่วงเรื่องขับรถกลับเนี่ยแหละ)
อ้อ..ระหว่างดูดไขมันออก กับ ตอนฉีดที่หน้า อันไหนเจ็บกว่ากันคะ
ไม่ใหวแล้วพี่ฟาง หนูก็จัดฟันสองงปีแล้ว ยิ่งจัดยิ่งตอบ ไม่มั่นใจเลย เห็นพี่แล้วหายเครียดเลย จะโทรไปนัดหมอแต่หนุมีวันหยุดแค่เสาร์ อาทิตย์อะ จะพอหรือเปล่า
                    รีบตอบนะพี่หนูใจร้อน
พี่ฟางค่ะ หมอวีเนี่ยให้คำปรึกษาเราโดยตรงป่าวค่ะ หรือผ่านแต่เจ้าหน้าที่ ช่วยตอบด้วยนะ
กรี๊ดดดด เห็นแล้วต้องกรี๊ดดดด สวยมากๆค่ะ
ไม่ใหวแล้วพี่ฟาง หนูก็จัดฟันสองงปีแล้ว ยิ่งจัดยิ่งต ...
ต้นฉบับโพสต์โดย Numseang เมื่อ 2010-6-18 01:42

ตอนนี้ยังจัดอยู่รึป่าวค่ะ พอดีเราก็จัดฟันอยู่แต่ใจร้อน รอไม่ไหวเหมือนกันไม่อยากรอแล้ว ไม่ทราบว่าฉีดเลยได้มั้ยน้??
ตอนนี้เป็นไงค่ะ อยากเห็นรูปเซ็?ต่อไป กรี๊ดๆๆ ขออีกที
สวยมากเลยค่ะ

ชอบมากๆๆๆๆ

อยากไปทำมั่ง หนูเองก็แก้มตอบเหมือนกันค่ะ หน้าเป็นหกเหลี่ยมเลย

ขอบคุณที่เอามาลงรีวิวให้หนได้รู้ว่า มีวิธีแบบนี้ช่วยแก้ปัญหาแก้มตอบได้ด้วย

แล้วหนูจะคอยติดตามนะคะ
อยากไปฉีดหน้าผาก หน้าผากแบนมาก  อยู่ต่างประเทศต้องจองคิดนานหรือเปล่า
คุณหมออยู่ที่ชลบุรีเลยหรือ
anunyaaa สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หน้าตอบมากเหมือนกัน ตาก้อโบ๋เลย ไม่ทราบหมอทำได้ป่าวพี่ฟาง
        คือเมื่อก่อนมีแก้ม แต่พอเลยเลขสาม รู้สึกแก้มมันตอบ ตาจะลึกๆและคล้ำ
พี่คะแล้วมันจะไปอยู่ตลอดชีวิตใหมคะหรือต้องฉีดเรื่อยๆคะ และมีอันตรายอะไรไหมคะ *-*
237#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-21 12:51:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
**ตอบคำถามจ้า หายหน้าไปหลายวันเลย แอบไปเที่ยวทะเลมาค่ะ...........ได้ 26 วันแล้วจ้า Update....!!!!

1.อยากไปทำบ้างจังเลย แต่ว่าอยู่เชียงใหม่ค่ะ อยากสวยอย่างพี่บ้างจัง
ปล.เราได้รับอุบัติเหตุค่ะ
กระดูกที่โหน่งแก้มหัก 1 ข้าง
ทำให้หน้าทั้ง  2 ข้างดูไม่เท่ากัน
ด้านซ้าย จะโหน่งแก้มสูง + ตอบ
ด้านขวา(ด้านที่ผ่าตัด) จะต่ำกว่า แต่มีแก้มเยอะกว่าอ่ะคะ
นึกแล้วเศร้า อยากอยู่ชลบุรีด้วยจัง จะรีบไปจองคิวคุณหมอด้วยค่ะ

ตอบ....สามารถเติมแก้มให้มันดูอิ่มได้ค่ะ

2.ไม่ทราบว่าคุณฟางฉีดตรงไหนของหน้าบ้างคะ แล้วเอาไขมันจากตรงไหนมา ตอนดูดไขมันนี่หลับใช่มั๊ยคะ แล้วตอนฉีดที่หน้านี่ตื่นหรือหลับคะ แล้วตอนกลับนี่ขับรถกลับเองไหวมั๊ยคะ (จะหนีแฟนไปทำค่ะ ว่าจะ

ไปคนเดียว ห่วงเรื่องขับรถกลับเนี่ยแหละ)
อ้อ..ระหว่างดูดไขมันออก กับ ตอนฉีดที่หน้า อันไหนเจ็บกว่ากันคะ
ตอบ...ฟางฉีด 3 จุดเลยค่ะ เอาไขมันจากต้นขามาค่ะ ดูดไขมันนี่ไม่หลับค่ะ ตอนฉีดหน้าก็ตื่นรู้สึกตัวค่ะ ตอนกลับขับรถเองได้ค่ะ กลับเองไหวค่ะ ระหว่างดูดไขมันออก กับ ตอนฉีดที่หน้าก้อเจ็บพอๆกันค่ะ

3.ไม่ใหวแล้วพี่ฟาง หนูก็จัดฟันสองงปีแล้ว ยิ่งจัดยิ่งตอบ ไม่มั่นใจเลย เห็นพี่แล้วหายเครียดเลย จะโทรไปนัดหมอแต่หนุมีวันหยุดแค่เสาร์ อาทิตย์อะ จะพอหรือเปล่า  รีบตอบนะพี่หนูใจร้อน
ตอบ...เสาร์อาทิตย์ ช่วงเย็นไปทำกับคุณหมอที่คลีนิคได้จ้าโทรไปนัดเลยจ้า

4.พี่ฟางค่ะ หมอวีเนี่ยให้คำปรึกษาเราโดยตรงป่าวค่ะ หรือผ่านแต่เจ้าหน้าที่ ช่วยตอบด้วยนะ
ตอบ...หมอวีให้คำปรึกษาโดยตรงจ้าไม่ผ่านเจ้าหน้าที่

5.ตอนนี้ยังจัดอยู่รึป่าวค่ะ พอดีเราก็จัดฟันอยู่แต่ใจร้อน รอไม่ไหวเหมือนกันไม่อยากรอแล้ว ไม่ทราบว่าฉีดเลยได้มั้ยน้??
ตอบ...รอไม่ไหวสามารถฉีดได้เลยค่ะ

6.ตอนนี้เป็นไงค่ะ อยากเห็นรูปเซ็ตต่อไป กรี๊ดๆๆ ขออีกทีสวยมากเลยค่ะชอบมากๆๆๆๆ
ตอบ...ตอนนี้ Update รูปให้แล้วจ้า ได้ 26วันแล้วที่ทำมา

7.อยากไปทำมั่ง หนูเองก็แก้มตอบเหมือนกันค่ะ หน้าเป็นหกเหลี่ยมเลยขอบคุณที่เอามาลงรีวิวให้หนได้รู้ว่า มีวิธีแบบนี้ช่วยแก้ปัญหาแก้มตอบได้ด้วยแล้วหนูจะคอยติดตามนะคะ
ตอบ..ใช่ค่ะ หน้า 6 เหลี่ยมแล้วดูแก่ไปเลยค่ะ

8.อยากไปฉีดหน้าผาก หน้าผากแบนมาก  อยู่ต่างประเทศต้องจองคิดนานหรือเปล่าคุณหมออยู่ที่ชลบุรีเลยหรือหน้าตอบมากเหมือนกัน ตาก้อโบ๋เลย ไม่ทราบหมอทำได้ป่าวพี่ฟาง
  คือเมื่อก่อนมีแก้ม แต่พอเลยเลขสาม รู้สึกแก้มมันตอบ ตาจะลึกๆและคล้ำ
ตอบ...จองคิวไม่นานค่ะ คุณหมออยู่บางแสนค่ะ เป็นอาจารย์หมอค่ะ พี่เองแต่ก่อนหน้ามีแก้มค่ะพอผอมก็เลยตอบ+จัดฟัน

9.พี่คะแล้วมันจะไปอยู่ตลอดชีวิตใหมคะหรือต้องฉีดเรื่อยๆคะ และมีอันตรายอะไรไหมคะ
ตอบ...ไม่ตลอดชีวิตค่ะ หากยุบต้องเติมใหม่แล้วแต่ความพอใจค่ะ แต่ไม่ยุบแล้วเท่ากับการฉีดสารต่างๆค่ะ ไขมันตัวเองไม่มีอันตรายจ้า

P6210886.JPG (38.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

P6210885.JPG (40.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คางนู๋ก็ฉีดได้เหรอ
อยากทำจังเลย จะได้ไม่เป็นหยักๆ
สุดยอดจริงๆๆๆค่ะ สวยไม่ซาเลย
   ถามคุณฟางหน่อยค่ะ จะแอบแฟนไปทำอะ แก้มตอบสองข้าง มันจะเขียวช้ำมากไหมคะ
241#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-22 15:39:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Update วันที่ 27 ค่ะ วันนี้หน้าไม่แบ๊วนะคะ วันนี้ลองหน้าบูดอิๆ เนื่องจากนอนไม่พอหงะแอบหนีเที่ยวมา

มันยุบลงไปอีกมั้ยคะ ตอนนี้กำลังดีเลย น่ารักค่ะ
ตอบ... ไม่น่าจะยุบแล้วนะ น่าจะเข้าที่แล้วจ้า ก็ไม่อยากให้ยุบลงกว่านี้ ต้องรอดูตอนต่อไป แต่อยากได้ตอนหน้าบวมจังดูหน้าเด็ก แต่หน้าตอนนี้ก็กำลังดีจ้า
คางนู๋ก็ฉีดได้เหรออยากทำจังเลย จะได้ไม่เป็นหยักๆ
ตอบ...ฉีดได้จ้า ปรับให้มันไม่หยักได้จ้า
สุดยอดจริงๆๆๆค่ะ สวยไม่ซาเลย ถามคุณฟางหน่อยค่ะ จะแอบแฟนไปทำอะ แก้มตอบสองข้าง มันจะเขียวช้ำมากไหมคะ
ตอบ... แอบแฟนไปทำจะเห็นรอยเข็มค่ะ ถ้าเป็นคนเขียวง่ายก็จะเห็นเป็ยรอบช้ำค่ะ ต้องเอาคอนซีลเลอร์กลบอิๆ   

P6220905.JPG (40.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

อยากรู้อายุ จะบอกได้มั้ย ดูจากรูปแล้ว ประมาณ 26 27
อายุจิงเท่าไหร่หว่า??
เสียมารยาทมั้ยเนี๊ย
รอยเข็มใหญ่มากรึึเปล่าคะ แล้วมีกี่รอย
246#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-23 09:57:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบ..แฮ่ๆๆๆ วันที่ 28 แล้วมั้งค่ะ

อยากรู้อายุ จะบอกได้มั้ย ดูจากรูปแล้ว ประมาณ 26 27 อายุจิงเท่าไหร่หว่า??
ตอบ... อายุเป็นเพียงตัวหนังสือ เอ้ยไม่ใช่ ตัวเลขอิๆ อายุอานามนั่นหรือ  32 อุ้ยอายจัง ไม่อยากบอก  ใครบอก 26 27 อิๆ
รอยเข็มใหญ่มากมั้ยคะ มีกี่รอย
ตอบ...รอยเข็มไม่ใหญ่มากค่ะ รอยจะมีเท่าที่ฉีดเข้าไปค่ะ

P6230913.jpg (37.28 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

สวยๆๆๆ ฟางดัดผมด้วยเปล่า เด่วจาไปทำผมแบบฟางด้วย
248#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-23 14:14:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราดัดผมจ้า ตอนสั้นกว่านี้ ตอนนี้ยาวแล้ว มันเลยคลายๆ ฟางเพิ่งไปถอดผมต่อมา ใจอยากต่อผมอีกแระ แต่เบื่อที่มันพันๆเป็นสังกะตังหงะ เนี่ยเลยว่าจะไว้ยาวมะรู้จะทนได้ไหมอิๆ ตอนนี้หน้ามันเข้าที่แล้ว รูป update หน้าอาจจะเดิมๆไม่แตกต่างน๊า นี่หาเรื่องกับคุณหมอว่าจะทำอะไรอีกดีน๊า

P6230916.jpg (36.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

บอกอายุ25ก้อเชื่อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้