ดู: 664|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] [ถามเรื่องดูดไขมันค่ะ] อยากดูดไขมันต้นขา กับหมอที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามเกี่ยวกับดูดไขมันต้นขาVaserค่ะ
ตอนนี้เท่าที่หาข้อมูลเจอแต่คลีนิครีวิวที่ออกแนวสวมรอยเป็นลูกค้าแล้วโฆษณาประชาสัมพันธ์คลีนิคตัวเองมากกว่า
แบบอ่านๆแล้วคืออวยคลีนิคมากจนโอเวอร์ไม่น่าใช่ลูกค้ารีวิวเองหรือก็แบบโพสซ้ำๆๆถี่ๆคลีนิคเดิมๆ วิธีการเขียนอธิบายก็เหมือนๆเดิมเปลี่ยนแต่รูป แล้วก็มีโฆษณาที่หัวbannErของ
เวบให้เห็นทันทีที่อ่านจบเลย....ดูไม่ค่อยจะน่าเชื่อถือว่าดีจริงจากปากคนไข้เองอ่ะคะ
และปัจจุบันเท่าที่อ่านรีวิวจริงๆตามblogก็ส่วนใหญ่นานหลายปีแล้ว ที่ตัวคนทำเองเป็นรีวิวอ่ะค่ะ

อยากสอบถามว่า ตอนนี้มีใครทำที่ไหนแล้วเวิร์คๆ ราคาไม่แรงมากมั้ยคะ แบบทำแล้วไม่เป็นคลื่น ปลอดภัย สะอาด
หรือปัจจุบันมีเทคโนโลยีที่ได้ผลและอัพเดทใหม่ๆอื่นๆที่แนะนำนอกจาก vaserมั้ยคะ
คลินิกไหนรีวิวเยอะๆนี่เราแบบข้ามไปก่อนเลย รีวิวรัวกันมากจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้