ดู: 2143|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยแชร์ความคิดเห็นหน่อยนะค้าา ^^

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นเลย เสริมจมูกมาแล้วค่ะ แต่รู้สึกว่า มันสั้นไป และปีกจมูกค่อยค้างกว้างไปนิสนึงงงง แต่คุณหมอบอกว่าเป็นคนที่ปีกจมูกสวยอยู่แล้ว
อยากได้จมูกแบบ พี่เนย โชติกา ค่ะ แอบแนบรูปมาด้วยนะคะ อยากทราบว่า จมูกที่เสริมมาแล้วนี้ ถ้าอยากให้เหมือนมากกว่า ควรจะ ตัดปีกจมูกเพิ่ม หรือ เสริมใหม่ไปเลยเพื่อปรับให้มันยาวกว่าเดิมดีค่ะ คือเวลายิ้ม หยดน้ำจะไม่ค่อยลงมาเท่าไหร่เลยค่ะ
อันนี้รูปเรานะคะ

ส่วนอันนี้รูปจมูกพี่เนยค่ะ คืออยากได้แบบนี้เลย จมูกเราเนื้อเยอะค่ะ เพียงแต่คุณหมอเสริมให้โด่งรับกับรูปหน้ากันทะลุในอนาคต เพราะไม่ได้ใช้กระดูกหลังหูมาต่อที่ปลายค่ะ  

ยังไงรบกวนเพื่อนชาวดั้งโด่งช่วยแชร์ความคิดเห็นด้วยนะคะ บอกมาเลยเอาแบบ ตรงๆ ค่ะ อยากรู้จุดด้อย อิอิ จะได้ปรับให้หมดเลย 555
เอ้ออ ลืมบอก เราเสริมจมูกมาได้ ประมาณเกือบๆ 2 ปี แล้วค่ะ เลยมีแนวโน้มอยากได้เบ้าหน้าใหม่ 555
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนล่วงหน้านะคะ ที่ช่วยแชร์ความคิดเห็น ขอบคุณค่ะ

เท่าที่พี่มองนะคะ ช่วงปีกและปลายจมูก ไม่น่าจะเหมือนได้ เพราะคนละทรงกะเนย
จริงๆต้องลองไปปรึกษาคุณหมอหลายๆท่านดูก่อน จะได้ทราบปัญหาหลายๆอย่าง
และแนวโน้มว่าจะเหมือนได้กี่%

แต่อย่างที่หมอบอกนะคะ ปีกจมูก จขกท สวยอยู่แล้วค่ะ

ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ได้จมูกตามที่ต้องการนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-5 21:44:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
IGameZa ตอบกลับเมื่อ 2014-11-5 21:06
เท่าที่พี่มองนะคะ ช่วงปีกและปลายจมูก ไม่น่าจะเหมือน ...

ขอบคุณมากๆนะค้าา
ทำจมูกที่ไหนหรอ เราว่าโอเครละจมูห ทรงสวยแล้ว
น่ารักอยู่น้าาา เค้าว่าต้องเสริมปลายด้วยกระดูกหลังหูหรือเปล่า เพราะของเนยจะดูยาว ๆ
เราว่าก็น่ารักดีนะค่ะดูรวมๆ
ของบางอย่าง ก็ใช่จะทำให้เหมือนเขาได้นะครับ เนย โชติกา เขามีรูปทรงจมูกที่แปลกกว่าพวกพริตตี้ทั่วไป คือจะพูดไงดี ความเป็นเอกลักษณ์อ่ะครับ ผมว่าหาอะไรที่เป็นเอกลักษณ์ของตัวเองดีกว่านะ เพระาผู้หญิงสมัยนี้ หน้าตาแทบจะไม่แตกต่างกันเลย สวยจริงครับแต่ถ้าทำเยอะๆ ก็จะกลายเป็นหมดเสน่ห์

ปล.จมูกของเจ้าของกระทู้ผมว่าสวยดีแล้วครับ ปีกจมุกทรงไม่ซ้ำกับพริตตี้หน้าโหลแหล่ะดีแล้ว
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-7 03:00:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
noom6977 ตอบกลับเมื่อ 2014-11-6 21:40
ของบางอย่าง ก็ใช่จะทำให้เหมือนเขาได้นะครับ เนย โชติ ...

ขอบคุณมากนะค้าาา
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-7 03:01:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
csacan ตอบกลับเมื่อ 2014-11-6 16:32

ขอบคุณค้าา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-7 03:01:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
csacan ตอบกลับเมื่อ 2014-11-6 16:32

ขอบคุณค้าา
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-7 03:02:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
maysaaa ♪ ตอบกลับเมื่อ 2014-11-6 09:48
น่ารักอยู่น้าาา เค้าว่าต้องเสริมปลายด้วยกระดูกหลังหูหรือเปล่า เพราะของเนยจะดูยาว ๆ

ขอบคุณค่ะ เราก็ว่าอย่างนั้น อิอิ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-7 03:02:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
earnnize ตอบกลับเมื่อ 2014-11-6 06:50
ทำจมูกที่ไหนหรอ เราว่าโอเครละจมูห ทรงสวยแล้ว

เราทำที่ภูเก็ตค่ะ คุณหมอปฐม
เราว่าที่เสริมมาก้อสวยอยู่แร้วนะคะ  ทรงรูปจมูกดูเข้ากันกะหน้าแร้วคะ (ถ้าไปเพิ่มเติมออกมาไม่เหมือนอีกไม่ถูกใจจะแย่เอานะคะ)   
หลังทำพักประมาณกี่วันคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้