ดู: 998|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูก Aplus clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมจมูก ให้เพื่อนชมค่ะ ทำมาได้ 20 วันเต็มแล้วค่ะ ยังไม่ได้เข้าไปให้คุณหมอดูเลยค่ะ เห็น พนง แจ้งว่าเป็นไหมละลาย ถ้าไม่สะดวกเข้าไปไม่เป็นไร แต่ว่างแล้ว ให้เข้าไปให้คุณหมอติดตามผลหลัการผ่าตัดค่ะ ว่าจะเข้าไป ปลายๆ เดือนเลยค่ะ ตอนนี้ไม่ว่างเข้าไปเลยค่ะ

เราว่าตอนนี้มันไม่ได้มีปัญหาอะไรนะ แต่เพื่อน ๆ ยังทักอยู่ค่ะ ว่าจมูกบวม ๆ  หลังทำค่ะ วันแรกค่ะ ( เอ่อ เราต่อปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูด้วยค่ะ) ค่าใช้จ่ายทั้งหมด 50000 ค่ะ ซิลิโคนที่เสริมเป็นอเมริกาแบบนิ่มค่ะ

วันที่ 3 ค่ะ

วันที่ 4 ค่ะ

ครบ 7 วันเอาพลาสเตอร์ออกแล้วค่ะ มันเหนี่ยวมาก ก ๆ เลยค่ะ

กลับมาดูรูปก่อนทำค่ะ

หลังทำทันที

และรูปครบ 20 วันค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้