ดู: 860|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้ไขจมูกครับ โด่งพอดี ไม่เอียงเหมือนเดิมเเล้ว พอใจมากครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MoNoCoRo เมื่อ 2014-11-5 15:02

หวัดดีครับเพื่อนๆ ชาวดั่งโด่ง วันนี้ ผม มารีวิวจมูก ที่ผมไปทำมาครับ คือ บอกก่อนเลยว่า จมูกผมก่อนหน้านี้ ไปทำมาจากคลินิก แห่งหนึ่ง เเล้วพอเริ่มหาย ผมรู้สึกว่ามันเอียง คือรู้สึกว่า ซิลิโคนที่ ที่ใส่เข้ามามันไม่เต็ม ตรงช่วงระหว่างคิ้วน่ะครับ คือผมก็ไม่ได้สังเกตหรอกตอนผมไปทำน่ะ หมอ
้้เขาเหลาแบบไหน แล้วใส่เข้ามาให้ผมยังไง  คือทำเสร็จเขาก็ปิดผ้าไว้เเล้วอีกอย่างมันก็บวมด้วย  เลยดูไม่ออก จนมาสังเกตเห็น ก็ตอนเอาที่ปิดออกที่ใกล้ๆจะหายคือมันแปลกๆ ผมเลยถ่ายรูปส่งไปให้ทางคลินิกดู พนักงานก็พูดไม่เพราะเอาซะเลย เเถมผมถามหาหมอก็บอก ว่าไม่ว่างๆ ช่วงเวลานั้นคือทั้งโกรธ ทั้งจิตตกมากเลยครับ ตอนนั้นผมเลยคิด .... ไม่เอาล่ะ!! หาที่ใหม่ทำให้ก็ได้ว่ะ!!

หลังจากนั้นผมก็หาคลินิกทำศัลยกรรมจากอินเทอร์เน็ต...จนได้ที่  คือที่บิวทิส คลินิกนี่หล่ะครับ ที่ที่ทำจมููกใหม่ของผม....ที่ผมเลือกที่นี้ เพราะผมเห็นจากหน้าเเฟนเพจเฟสบุ็คของคลินิกเขา เห็นมีดารา เข้าไปใช้บริการด้วย ผมเลยอยากลองมั่ง...จากนั้นผมก็โทรเข้าไปติดต่อกับทางคลินิก เเละเล่า ว่าจมูกผมเป็นยังไง สามารถแก้ได้ไหม พนักงานเขาก็ดีนะครับ เขาให้คำปรึกษาผมดีมาก และเขาก็นัดวันเวลาให้ผม เพื่อมาคุยกับหมอน่าจะโอเคกว่า ว่าจะต้องแก้อะไรยังไง...

ครับหลังจากที่ผม คุยกับหมอแล้วหมอก็แนะนำผม ให้เปลี่ยน ซิลิโคนใหม่เลย แล้วค่อยตัดแต่งอีกทีว่าจะอยากได้โด่งอะไรยังไง แบบไหน
ซ้ำหมอก็ยังนัดวันเวลาผ่าตัดให้อีก...

พอไป ถึงวันทำ  โห!!  เอาตั้งเเต่ ผมเดินเข้ามาหน้าร้าน พนักงาน ตอนรับเเละเป็นกันเองมากครับ นี่เป็นสิ่งหนึ่งที่ทำให้ผมประทับใจเลยล่ะ...

เพื่อนๆก็ช่วยๆ คอมเม้นหน่อยนะครับว่า เป็นยังไง

นี่จะเป็นภาพก่อนและหลัง จากที่ผมทำมาเสร็จเรียบร้อยแล้วน่ะครับ

ครับบ เป็นยังไงกันบ้าง ยังไง ก็ช่วยคอมเม้นกันด้วยนะครับ ว่าเป็นยังไง บ้างสำหรับจมูกใหม่ของผม ...

ขอบคุณครับ

คลีนิคแรกนี่ที่ไหนเหรอครับ
ด้านหน้าสวยครับ อยากดูด้านข้างจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้