ดู: 1596|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยแบบธรรมชาติที่เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคร่าา วันนี้เราจะมารีวิว เสริมจมูกกับหมอชัชวาล์ที่เมดเมติกค่ะ คือเราเป็นคนที่ไม่มีดั้งเลยก็เลยศึกษาหาข้อมูลแล้วเห็นรีวิวของคนที่มาทำที่เมดเมติกทำแล้วดูสวย จึงตัดสินที่จะทำที่เมดเมติก โดยส่วนตัวอยากได้จมูกที่ไม่โด่งเวอร์เกินไปจึงบอกให้หมอทำเป็นแบบธรรมชาติ ซึ่งเรามีปัญหาที่เป็นคนที่มีเนื้อจมูกน้อยและช่วงจมูกสั้น คุณหมอชัชวาล์เป็นกันเองและให้คำแนะนำดีมากเกี่ยวกับจมูกของเรา และพยายามจะทำให้จมูกออกมาสวยที่สุด จะมีก็เจ็บตอนฉีดยาชานิดหน่อยแต่หลังจากนั้นก็ไม่เจ็บเลย ช่วงแรกที่ทำมากังวลมากกลัวออกมาไม่สวยเพราะหน้าบวมแล้วดูเหมือนไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย แต่พอซักวันที่ 4-5 ก็เริ่มเห็นโครงจมูกเริ่มมีสัน(แอบดีใจ) ซึ่งของเรายังไม่ได้ตัดปีกจึงดูเหมือนว่ามันไม่ค่อยเปลี่ยนแปลงอะไรมากเพราะจมูกยังดูบานอยู่แต่เห็นได้ชัดเจนว่าจมูกมีสันมากขึ้นทรงสวยขึ้นดูเรียนเนียนเป็นธรรมชาติ ชอบมากๆค่ะ

นี่รูปก่อนทำนะค่า

ต่อไปก็หลังทำค่ะ

หน้าเปลี่ยน สวยเลยจ้า
ค่าเสียหายเท่าไรคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-7 00:39:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redtea เมื่อ 2014-11-7 01:17

ค่าเสียหายของเรา ประมาณ 28000 ค่ะ ตะไบ+ซิลิโคนแบบนิ่ม+ตกแต่งปลาย  ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้