ดู: 1559|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้น by aplus clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดียามเย็นๆ นะค่ะ วันนี้จะมีรีวิวการทำตาสองชั้้นค่ะ ทำได้เดือนกว่าๆแล้วค่ะ

้ของเราทำแบบเย็บจุดค่ะ ซึ่งได้ข่าวแว่วๆ มาว่าคุณหมอชาติชายทำแบบเย็บจุดสวย

เลยไปจัดมาค่ะ อิอิ  ไม่ค่อยบวมเท่ารั่ยเลยค่ะ หลังทำ รู้สึกว่าตาหว๊านหวานค่ะ

ไม่เจ็บด้วยค่า แต่ก็เจ็บนิดนึงตอนฉีดยาชาค่ะ จากนั้นคุณหมอก็ทำๆๆๆๆ เย็บๆๆๆ

ส่องกระจกอีกที ว้าววววว งดงามเลยค่ะ แต่ก็แอบบวมอยู่นิดนึงนะค่ะ  อิอิ

วันนี้เอารูปมาโชว์ไม่ค่อยเยอะนะค่ะ เพราะว่าลบรูปออกหมดเลย 555

นี่รูปก่อนทำค่ะ

หลังทำ3 วันค่ะ

ตัดไหมแล้วค่ะ ประมาณ10กว่าวัน

เอารูปมาเปรียบเทียบให้ดูค่ะ

ชัดๆค่ะ

เป็นยังไงบ้างค่ะ ส่วนตัวชอบมากๆค่ะ รู้แบบนี้ทำตั้งนานแล้วค่ะ อิอิ ติชมได้นะค่ะ

ใครสนใจก็ลองปรึกษาที่คลีนิกดูนะค่ะ เราเอาไลน์มาแปะให้ค่ะ แบ่งปันความสวยกันค่ะ

ID LINE : aplus_clinic หรือคอมเม้นท์ อินบ็อกซ์มาสอบถามเราได้นะค่ะ จะเข้ามาตอบบ่อยๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

มารีวิวอีกเรื่อยๆนะคะ
สวยมากค่ะ เย็บกี่จุดคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-28 10:26:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
NBFOREVER ตอบกลับเมื่อ 2014-10-27 20:59
มารีวิวอีกเรื่อยๆนะคะ

ได้ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-28 10:29:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
coco-melody ตอบกลับเมื่อ 2014-10-27 21:19
สวยมากค่ะ เย็บกี่จุดคะ

5จุดค่าา
ทำสูงกี่มิลคะ จขกท สวยดีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้