เจ้าของ: armanoyes
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกมา หุหุ ฟินอะ

[คัดลอกลิงก์]
ที่นี่เคสจมูก เคสปากเค้าสวยๆทั้งนั้นเลย
โด่งเว่อร์ๆอ่ะ หน้ามันดูแข็งๆนะ
จมูกโด่งเริ่ดมาก ราคาเท่าไหร่หรา
ก่อนทำก็หล่ออยู่แล้วนะ หลังทำยิ่งหล่อเข้าไปอีก
หล่อจัง จมูกก็เริ่ด
สวยมากๆอ่ะ เป็นสันโด่ง ปลายพุ่งขนาดนี้ แต่ว่าอนาคตไม่กลัวมันจะทะลุหรอคะ
เห็นเคสนี้แล้วอยากทำมากๆเลย โทรไปสอบถามราคาแล้ว โปร 9900 หมดไปนานแล้ว เสียดายย
สวยอ่ะ โด่งๆพุ่งๆแบบนี้เป๊ะเลยยยย
เออหล่อขึ้นเยอะเลย  ถ้ากับตัวเองทำบ้าง จะดูดี จะหล่อขึ้นบ้างมัยเนี่ย
สวยมากเลย เราชอบทรงประมาณนี้แหละ โด่งๆปลายพุ่งๆ เริ่ดดจะตาย
ผุบ่าว.คือหล่อแท้ ทำมาจั๊กบาท คืองามกะด้อกะเดี้ย
ราคา9900 โอเครเลยนะ ทำออกมาก็สวยด้วยอ่ะ คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม
หน้าดูคม มีมิติขึ้นเยอะเลยนะ แบบว่าหน้าหล่ออะ
ทรงเริ่ดดดมากก ปลายพุ่งๆ สันโด่งๆ โดนใจมากกก
นี่แก้จมูกใช่ไหมครับ ราคาเท่าไหร่ถ้าโครงจมูกเอียงยู่แร้วแก้ให้ตรงได้ไหมครับ
ผมชอบทรงจมูกแบบนี้มากๆเลย สวยดีนะ ปลายพุ่งๆโด่งๆหน่อย
ซิลิโคนอะไรค่ะ  มีบวกค่าแก้ไหมค่ะพี่
ทรงสวยมากเลย  ปลายจมูกพุ่งๆ อย่างสวยอ่ะ
ทรงดูโอเคมากๆเลย โด่งๆ ปลายพุ่งๆ หล่อเลยเนอะ
ทรงสวยมากเลย  เห็นแล้วชอบ  โด่งๆ พุ่งๆ แบบนี้เริ่ดดดด
หล่อได้ขนาดนิ เสริมของไรอ่ะ ราคาเท่าไหร่
ทรงสวยคับเข้ากับหน้า..หล่อมากๆอ่ะคับ
เสริมแล้ว ดูปรับรูปหน้า ทำให้ดูดีขึ้นเยอะเลย
เสริมแล้วดูดี มีสไตล์  ทรงก็ดูสวย เข้ากับรูปหน้าเลย
ทรงสวยมากเลย เสริมแล้วหล่อขึ้น ดูดีอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้