เจ้าของ: armanoyes
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกมา หุหุ ฟินอะ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังหาเวลาไปอยู่ครับ แต่ก็ได้คุยคร่าวๆกับเจ้าหน้าที่ทางเฟสแล้ว อัธยาศัยดีมากๆ แนะนำดีมากๆเลยครับ ทำให้รู้สึกว่าถ้าจะทำจมูก ก็ต้องที่นี่แหละครับ
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-12 12:04:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kamolcn ตอบกลับเมื่อ 2015-2-4 23:25
อ้าวเคสนี้ คุณหมอโอ๋ อาศยา ดีมอร์คลินิก เหมือนกันเลยอะ  เย้ๆๆ ทรงสวยดีค่าาา

ใช่ครับๆ ของคุณเป็นยังไงบ้างอะ ทำมารึยัง
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-12 12:05:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
popsu ตอบกลับเมื่อ 2015-2-5 15:32
กำลังหาเวลาไปอยู่ครับ แต่ก็ได้คุยคร่าวๆกับเจ้าหน้า ...

ได้เข้าไปคุยกับคุณหมอรึยังครับ เชียร์เลยครับ ทำได้เลยที่นี่
armanoyes ตอบกลับเมื่อ 2015-2-12 12:04
ใช่ครับๆ ของคุณเป็นยังไงบ้างอะ ทำมารึยัง

ทำมาแล้วจ้า แวะไปดูได้น้าาา
ตอนนี้ราคาไหร่ละครับ
เสริมธรรมดาหรือแต่งปลายกระดูกอ่อนหลังหูอ่ะคับ ทรงสวยดี
ดูดีขึ้นเยอะเลยครับ ต้องแจ้งคุณหมอยังไง ถึงออกมาจะได้ทรงแบบนี้
เห็นเป็นทรงสวยมากเลยยครับ

เข้ากับรูปหน้ามากค้า 9,900 เองหรอคุ้มงะ
ราคาได้ใจสุดๆ แถมออกมาสวยอีก  คุ้มสุดคุ้มอ่ะ
โด่งเว่อร์ๆอ่ะ แต่มองๆดูก็เข้ากับรูปน่ายุนะ
เสริมธรรมดา ได้ขนาดนี้  โอเครเลยนะครับ
จมูกงามประดุจเทพบุตร เริ่ดๆ
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-10 16:55:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหหห เดี๋ยวแวะมาตอบอีกทีนะค้าบบบ เยอะจิง  ขออัพเดทรูปก่อนจ้า

ประมาณ 5 เดือนแล้วจ้าาา ที่ไปเสริมจมูกมาที่ดีมอร์ คลินิกจ้าา

จมูกเดิมก็สวยอยู่แล้วนะครับ เลยทำออกมาสวยเข้าไปใหญ่ ชอบครับสวย
อยากได้ทรงแบบนี้เลย เห็นเป็นสันจมูกชัด ปลายพุ่ง ชอบบมากเลย
ปลายพุ่งๆ อนาคตเสี่ยงต่อการทะลุมัยครับ
การวางซิลิโคนชั้นลึกนี่ ปลอดภัยแน่นอนใช่มัย  อยากทำมากแต่กลัว
ดูดีมากๆ เลยค่ะ อยากไปแก้บ้างจังเลย หมอฉีดยาชา หรือยานอนหลับคะ
แก้จมูกเค้าว่าเจ็บกว่าเสริมครั้งแรกจริงไหมค่ะ
ปลายพุ่งๆแบบนี้ อนาคตเสี่ยงทะลุมัย
รูปสุดท้ายอย่าเท่ เอ๊ะคนข้างๆนั่นใคร?
ทรงสวยจังเลยค่ะ
แอบติดตามนะคะ มาอัพอีกนะ
ทรงจมูกเข้ากับหน้าเลยคับ ตอนทำเจ็บแค่ไหนคับ
ทรงจมูกเข้ากับหน้าเลยคับ ตอนทำเจ็บแค่ไหนคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้