เจ้าของ: armanoyes
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกมา หุหุ ฟินอะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-23 10:59:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอเหลาซิลิโคน แล้ววางชั้นลึกด้วย สบายใจหายห่วง อิอิ
อยากเห็นรูปปัจจุบันจัง เราเข้าไปปรึกษาหมอมาแล้ว หมอน่ารักม๊วกกก อย่าลิมมาอัพให้ดูด้วยนะ
ของตัวเองได้แต่งปลายด้วยหรือเปล่าอ่ะ เห็นคนนึงมาจากคลินิกเนี้ยแหละเค้าทำแบบแต่งปลายด้วยอ่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-3 11:05:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะไปดีมอร์ คลินิก มาเมื่อวาน พาคนรู้ใจไปฉีดโบนิสนึง เลยถ่ายรูปมาให้ดูอัพเดทกันนะ

ตอนนี้เป็นยังไงมั่งคับ รอชมภาพอ่คับอัพลงให้ดูบ้างน๊าาาา
เคยเห็นเพื่อนไปทำมาแร้วซิลิโคนมันเคลื่อนได้แบบดุ๊กดิ๊กอ่ะ กลัว อยากหาที่ที่ปลอดภัยแบบล็อคซิลิโคนไว้แน่นเรบ เห็นบอกว่าที่ดีมอร์ทำได้ อยากเข้าไปปรึกษาจัง
อัพรูปปัจจุบันให้ดูหน่อยคร้าาาาา อยากเห็นว่าตอนนี้เป็นยังงัยบ้าง รอติดตามอยู่นะค่ะ
ถ้าเข้าที่เรียบร้อยแล้ว มันสามารถบิดจมูกอะรัยแบบนี้ได้มั้ยอ่ะ เห็นเจ้าของกระทู้บอกว่าวางซิลิโคนชั้นลึก ถ้าบิดหรือโยกไปมานี้คงไม่เบี้ยวใช่มั้ยค่ะ
อยากจะเข้าไปปรึกษาจังคับเข้าไปดูที่เพจดีมอร์มามีแต่เคสสวยๆแถมไม่ค่อยแพงเหมือนที่อื่นถูกแถมสวยอีก ชอบคับ
จขกท  มาอัพให้ดูเรื่อยๆหน่อยนะคับเข้าที่แร้วคงจะสวยน่าดู ขอบคุนคับ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-5 23:35:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ยังไม่ครบ3 เดือน  คงไม่ไปโยกเล่นหรอกครับ5555
แต่น่าจะวางชั้นลึก เพราะตอนทำเหมือนโดนเซาะกระดูกอยู่ด้วย  ดังครืดๆๆ
ลองไปถามเพื่อนคนที่เคยทำที่อื่นมา เค้าไม่มีแบบนี้นะ แกนโยกได้อยู่เลยอะ
โทรไปสอบถามที่ดีมอร์มาเค้านัดให้เป็นวันอาทิตย์ว่าจะเข้าไปปรึกษาดูคับเห็นเค้าบอกว่าปรึกษาไม่เสียค่าใช้จ่าย
ที่อื่นที่ผมไปปรึกษามาเสียตั้ง500แน่ะ แอบถือรูป ท็อปบิ้กแบง ไปด้วย555อยากได้โด่งๆอ่เนอะแต่ดูรีวิวหลายคนแร้วทำสวยนะแถมไม่ค่อยแพงด้วย ชอบบบบ
ชอบตรงที่ล็อคซิลิโคนนี่แระ เห็นที่อื่นทำไงไม่รุ้ดุ๊กดิ๊กได้เหนแท่งซิลิโคนชัดมากกกกกไม่ชอบเรย
แต่ของเจ้าของกระทู้พอเอารูปมาลงใหม่พอมันเข้าที่แร้วเป็นธรรมชาติมากไม่น่าแข็งแร้วก้เข้ากับรูปน่ามากก อยากเข้าไปปรึกษาหมอจัง  มีค่าใช้จ่ายรึป่าวเอ่ย  ฝากตอบทีนะคระ  อยากทำอยากสวย
รูปล่าสุดนี้เริ่มเข้าที่แล้วทรงสวยได้รูปเลยอ่ะ มองข้างๆโด่งมากกกก
รูปล่าสุดนี่อย่างหล่ออ่ะ  เข้ากับรูปน่ามั๊กๆโร่ยยย
ขอบคุนนะคับที่มาอัพให้ดูเคยเหนของเพื่อนที่ไปทำที่อื่นมาเหมือนกัน แท่งเกิ๊นเหมือนจะโผล่ออกมาลืมตาดูโลกเรยอ่ะ
กลัวแทน อยากหล่อนะแต่ก็อยากปลอดภัยด้วยอ่ะไม่อยากต้องมานั่งแก้  เปลืองทั้งเงินเปลืองทั้งเวลา แถมเจ็บตัวหลายรอบอีก  ชอบดีมอร์ตรงที่ล็อคซิลิโคนชั้นลึกและก็คุณหมอเน้นปลอดภัยนี่แระ วันจันทร์ว่าจะเข้าไปปรึกษาพร้อมจอง หุหุตื่นเต้น  
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-7 00:37:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชมซะเขิลเลย 5555
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-8 11:57:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
armanoyes ตอบกลับเมื่อ 2014-11-7 00:25
คุ้มครับ
เพราะเท่าที่ศึกษามาหมอบางท่านราคาถูกจริง   ...

ใชแล้วคร้าบบบ คุณหมอโอ๋ อาศยา ครับผม
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-8 11:58:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปดูคอนเสิร์ตมา เลยเอารูปมาฝากกันจ้าาา
น่าจะ 2 เดือนแล้วละ อุอุ

หล่อจังเลยคะ  มองไกลๆก้คล้าย บิ๊กเอ็มเหมือนกันนะเนี่ยยยย
รูปล่าสุดนี่โดนอ่ะ แบบใช่เรยจมูกสวยมากอย่างหล่อ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-8 15:06:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนคับเขิลเรยเพื่อนก้บอกว่าคล้ายคับไม่ผิดหวังเรยที่เลือกดีมอร์คลินิกคับ ปลื้ม
รูปล่าสุดนี้จมูกพุ่งมาก สวยๆเลยคร้าาาา มาอัพรูปให้ดูเรื่อยๆนะ
เข้าไปปรึกษามาแล้วคับพร้อมจองแร้วด้วยได้คิวอาทิตย์น่าคับแอบถือรุป จขกท ไปเป็นแบบด้วยอยากทำเร็วๆอยากหล่อก่อนปีใหม่ ตื่นเต้นจุง
รุปล่าสุดนี่เข้าที่แล้วใช่ไหมคับ สวยเข้ากับหน้ามากเรยดูไม่เป็นแท่งเกินไปหล่อเรยคับ
เข้ามาอัพให้ดูบ่อยๆนร๊าาาา
จมูกสวยเข้ากับรูปหน้ามากเลยค่ะ อันนี้ทำเทคนิคอะไรอ่ะค่ะ เคยศึกษาอยู่ค่ะว่าแต่ละหมอเทคนิคไม่เหมือนกัน
ขอโทษนะค่ะไม่ทราบว่าตอนนี้โปรโมชั่นที่เจ้าของกระทู้ทำนี้ยังมีอยู่มั้ยอ่ะ อยากทำแต่งบน้อย
จมูกดูเป็นธรรมชาติมากๆ เลยค่ะ
มีรูปอัพเดตอีกมั้ยคับ ราคาเท่าไหร่คับคลินิคยุ่ตงไหนแนะนำด้วยคับ ทรงสวยมากๆคับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้