ดู: 2150|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จะทำจมูกที่ The Art clinic ใครเคยทำที่นี่บ้างแชร์ด่วน!

[คัดลอกลิงก์]
มีเพื่อนๆแนะแนำให้ไปทำจมูกที่ The Art Clinic ตรงเมเจอร์รัชโยธิน แต่ยังไม่แน่ใจค่ะ ว่าโอมั้ย เพื่อนๆคนใหนเคยไปทำแล้วบ้างค่ะ
อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ เพราะกำลังคิดว่าจะไปทำ เพื่อความมั่นใจอีกครั้ง เขาบอกหมออาททำสวย แต่ดูจากเพื่อนที่มหาลัยที่เคยทำแล้วก็สวยใช้ได้อยู่
แต่ก็อยากได้ข้อมูลจากแหล่งอื่นๆเพิ่มเติมค่ะ...
ช่ายค่ะ รอดูมากๆ คือรีวิวยังไม่มากเท่าไรค่ะ
ส่วนใหญ่มีแต่รีวิวของคลีนิคเนอะ
รอเหมือนกันค่าา รีวิวที่The Art Clinic ทำไมไม่ค่อยเห็นเลยย
สวัสดีคะ สนใจทำจมูกกับเมดเมติกบายเมโกะไหมคะ พอดีเราจองคิวไว้แต่ไม่สะดวกไปทำ วันที่ 19 ตค 2561 เราอยากจะขายคิวอ่ะคะ ต่อรองได้นะคะ หมอชัชวาลเราดูรีวิวหาขข้อมูลมายังไม่เจอเคสหลุดนะ ยังไงลองหาข้อมูลได้ Line :patkanpirom
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้