เจ้าของ: patpatpat2009
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับ ปากกระจับ นี่ทำให้หน้าเปลี่ยนเนอะ

[คัดลอกลิงก์]
ดูเป็นสันสวยมากเลยนร๊าาา
เสริมจมูกอย่างเดียวหน้าเปลี่ยนไปเลยคะ สวยขึ้นเนอะ
คลินิคอยู่แถวไหนหรา เราอยากเข้าไปปรึกษาก่อนอ่ะ ราคาเท่าไหร่หรอ
คลินิคอยู่แถวไหนหรา เราอยากเข้าไปปรึกษาก่อนอ่ะ ราคาเท่าไหร่หรอ
สวยขึ้นนะ หน้าหมวยๆ ดูมีมิติขึ้น ซิลิโคนของอะไรหรา
ราคาเท่าไหร่หรา ซิลิโคนอะไรตอนทำเจ็บมากมั้ยเราอยากทำแต่กัวเจ็บจังเรย
ก่อนทำหลังทำ เห็นความต่างชัดเจน สวยขึ้นเปนกองเลยนะ
ทำทั้ง2อย่าง ปากกับจมูกราคาเท่าไหร่ค่ะ ซิลิโคนอะไร
น่ารักดีคะ จมูกดูธรรมชาติสวยเลยๆ
ทำมาเท่าไหร่อะ เปลี่ยนไปเยอะเลยเนอะ
เสริมแล้วน่าสวยขึ้นเยอะเลย ทรงจมูกก็สวยเข้ากับรูปน่า
ทรงจมูกดูธรรมชาติดีค่ะ ทำทิไหนค่ะ
จากแบนๆ เสริมแล้วดูสวยขึ้นมามากเลยนะ
สวยนะคร้า สันขึ้นได้สูงอยุ่เนอะ น่ารักขึ้นเยอะอ่ะ(สวยหมวย)
หน้าเปลี่ยนเลยเนอะ จากที่แบบไม่มีเลย เสริมแล้วสวยขึ้นเป็นกอง
จากหน้าหมวย..สวยคมขึ้นเรยค่ะ ทำปากพร้อมจมูกราคาเท่าไหร่ค่ะ
มองดูแรกๆก็ไม่สวยนะ แต่พอจมูกเริ่มเข้าที่ เห็นทรงชัดเจนแล้ว สวยมากเลย
ปากนี่คุณหมอเป็นคนออกแบบหั้ยหรือเราบอกแบบคุณหมอคับ ผมกำลังหาข้อมูลอยู่
สวยมากเลยอ่ะ ก่อนทำแทบจะไม่มีเลย หลังทำเห็นความต่างชัดเจน
เสริมแล้วดูน่าตาสวยขึ้นเปนกองเลยเนอะ ปลื้มแทนจริงๆเลย
เจ้าของกระทู้มีแฟนยัง 555+

ล้อเล่นนะ

แต่สวยมากครับบ :)
อิอิ จองไว้แล้วเหมือนกันคร้า เห็นน้องแล้วออกมาสวยก็สบายใจ
โอ้!!!! อะไรจะเปลี่ยนไปได้ไกลถึงเพียงนี้ ก่อนทำศัลยกรรม หลังทำศัลยกรรมสวยขึ้นเปนกองงง
สวยขึ้นเยอะเลยจ้า
เราชอบตรงสันจมูกมากอ่ สวยดี ดูมีมิติ  แต่ตรงปลายเราว่ามันดูใหญ่ๆไปนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้