12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: chillyzz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่กับคุณหมอภูศิษฐ์ ภูนิศาคลินิคค่ะ^^

[คัดลอกลิงก์]
เราก็ว่าไม่โด่ง แต่ตอนนี้เราอยู่ที่คลีนิกแล้ว
น่ารักค่ะ

ตอนยังไม่ทำก็น่ารัก

ทำมายิ่งน่ารักกว่าเดิม
น่ารักขึ้นมาก ๆ
สวยเลยนะค่ะ  แบบ เนียนมากกกกกก
เราก็ปลายจมูกบวม และแก้มตุ่ย เหมือนกัน ตอนนี้ได้ 5 วันแระ ตรงข้างแก้มยังมีรอยเหลือง จากการช้ำ ซึ่งมันใกล้หาย
รอ และทน อีกนิด จะได้สวยแล้วค่ะ สู้สู้นะ
รอยุบก็สวยแล้วคับ เบาๆใสๆ
เห็นด้วยค่ะ กับทุกคน น่ารักมากเรย พี่ก็อยากทำนะ ^^ ว่าแต่ หมอภูดิษ แถวไหนหรอคะ
น่ารักแล้วจ้าน้องนู๋ ดูอินเตอร์ขึ้น

เด๋วนี้เด็กๆ ไปข้าวสารนั่งร้านไหนกันเหรอ ป้าห่างมากนานละ อยากรู้ๆ
ตะเอง จมูก ธรรมชาติ ดี นะ
สวยดี

เออ เราทามมา ตั่ง 15 000    เบี้ยวอีก ไม่สวยเท่าของตะเองเลยอ่ะ

เราจาไปแก้กาหมอ ภู ปิดเทอมนี้

ตะเองรุป่ะว่า หมอคิวถึงไหนล่ะ
คุณๆๆ  จมูกสวย
โฮ สวยอ่ะ อยาก ทำมั้งอ่ะ จะทำ จมูก ละก็ คางด้วย
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อ้าว! จขกท หายไปไหนแล้วจร้า
ราคา 6000 ซิลิโคนแข็งป่าวค่ะ
เราก้อเป็นอีกคนที่ไปทำจมูกกะหมอภูมา ทำได้สามวันแร้ว แต่อยากรู้ว่าเมื่อไหร่มันจะเข้าทรงสักที ตอนนี้ดุไม่ออกสักที
น่ารักขึ้นนะคะ

เหมาะกับหน้าดีนะเราว่า

ยังไงก็หายบวมไว้ๆนะคะ
ว่าจะไปทำเหมือนกันะค่ะ อยากดูรีวิวที่เสดแล้วนะค่ะ พอดีกังวลเรื่องกลัวจมูทำอกมาแล้วใหญ่ดูไม่สวยนะค่ะ ขอคำปรึกษาหนอยนะค่ะ
คิวหมอภูตอนนี้ถึงเดือนสิงหา จร้า เราโทไปถามมา
น่ารักค่ะ ทำมาเท่าไหร่อ่ะ
ไม่โด่งเลยค่ะ
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้