เจ้าของ: belfu.22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาขอรีวิว เสริมจมูก กะเค้าบ้างค่าาา ที่ dmor clinic กับคุณหมอโอ๋ จ้า

[คัดลอกลิงก์]
ทรงจมูกสวยดูเป็นธรรมชาติ ซิลิโคนของอะไรค่ะ
ปลายจมูกมันดูใหญ่ๆอ่ะ ไม่แต่งใหัมันพุ่งๆไปเลยจะสวยมากก
ตรงสันจมูกโอเคนะ ปลายน่าจะพุ่งและไม่ก็ทำเปนหยดน้ำ จะสวยขึ้นเยอะเลยนะ
สวยธรรมชาติมาก...ดูสันจมูกโด่งขึ้นนะ
สวยคร้าด้านข้างพุ่งมากเรยคร้า
จมูกทรงสวยดี น้องมีเนื้อจมูกอยูแล้วใช่ไหม
หน้าตรงดูจมูกมันใหญ่ๆยังไงไม่รุ แต่ถ้ามองด้านข้างอ่ะสวยมากเลย
น่าจะทำสูงๆพุ่งๆไปเลยเนอะ สวยแน่ๆอ่ะ เราว่า.
มองดูเนื้อจมูกก็เยอะนะ ไม่ทำให้มันโด่งๆไปเลยละ น่าจะออกมาสวย
จมูกสวย หน้าตาน่ารักขึ้นเยอะเลยอ่ะ
ปลายพุ่งอีกนิด ตรงสันสูงกว่านี้อีกหน่อย อย่างสวยเลยนะ
ดูๆก็สวยนะ แต่ถ้าจะให้ดี สูงๆพุ่งๆจะสวยกว่าเยอะคะ
ไม่ค่อยมีปลายจมูกเลย มันเลยดูใหญ่ๆเนอะ แต่ถ้าทำปลายพุ่งกว่านี้หน่อย จะสวยมาก เชื่อเลย
มองด้านข้างอ่ะ สวยยุนะ ดูเป็นธรรมชาติดี ดูไม่เว่อร์เกิน
จมูกดูธรรมชาติดี ดูมีมิติขึ้นเยอะเรย ราคาเท่าไหร่หรา
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 12:08:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aodzaa ตอบกลับเมื่อ 2015-5-13 12:59
จมูกดูธรรมชาติดี ดูมีมิติขึ้นเยอะเรย ราคาเท่าไหร่หรา

เราทำมา 9900 บาทคร้า ช่วงโปรโมชั่น อิอิ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 12:09:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sukanya.plo ตอบกลับเมื่อ 2015-5-10 18:56
มองด้านข้างอ่ะ สวยยุนะ ดูเป็นธรรมชาติดี ดูไม่เว่อร์เกิน

ขอบคุณคร้า ด้านข้างสวยมากคะ เป๊ะไม่เว่อร์ดีคะ
อย่างสวยอ่ะ ราคาก็โอเคนะแค่ 9900 เอง  
ตัวเองได้บอกไหมว่าเอาทรงอะไร ดูหน้าลูกครึ่งเลยอ่ะ
มองหน้าตรงดูสันมันใหญ่ๆอ่ะ  แต่ถ้าด้านข้างอ่ะสวยนะ เราชอบมากเลย
มองหน้าตรงดูสันมันใหญ่ๆอ่ะ  แต่ถ้าด้านข้างอ่ะสวยนะ เราชอบมากเลย
จริงๆทรงจมูกสวยมากนะ  แต่ดูเหมือนยังบวมยุรึป่าว ยังไงมาอัพรูปให้ดูหน่อยนะ
ทรงสวยนะ ซิลิโคนอะไรคร้า ราคาเท่าไหร่
โปรโมรชั่นนี้หมดยังหรอ ซิลิโคนอะไรอ่ะ ทรงสวยจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้