ดู: 10721|ตอบกลับ: 80
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาขอรีวิว เสริมจมูก กะเค้าบ้างค่าาา ที่ dmor clinic กับคุณหมอโอ๋ จ้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เพื่อนๆ ดั้งโด่ง
เล็งมานาน ว่าจะมาลงดีมั้ย แอบเขิลนิดๆ หาวิธีลงรูปในเว็บตั้งนานแหนะ 5555
พอดีไปเสริมจมูกมา แล้วออกมาเป๊ะเว่อร์ ตรงกับที่ตัวเองต้องการเลย ก็เลยอดใจไม่ไหว

ก็ไปทำมาที่ ดีมอร์ คลินิก อะ ไม่รู้สะกดถูกมั้ย เห็นเค้าเขียน Dmor อะนะ ไปเพราะเพื่อนจะทำ เราเลยกล้าทำ เพราะเพื่อนทำนี่แหละ 5555
มาลองดูกันนะ

ก่อนทำ เดิมที จมูกจะดูไม่ค่อยเป็นทรง แต่ปลายจมูกพอมี แต่อยากได้สันจมูกขึ้นมาหน่อย แต่ไม่เอาเว่อร์เกิน

หลังทำทันทีจ้า

วันที่ 1 ดูบวมๆ เจ้าหน้าที่คลินิกโทรมาบอกให้ระวังเรื่องนอนตะแคง จัดหมอนคิตตี้ไปเลย

วันที่ 2 บวมมากวันนี้ หุหุ

วันที่ 3  เริ่มเห็นภาพความสวยของตัวเองและ ยิ้มออกนิดๆ

วันที่ 4 ยิ้มแฉ่งได้แว้ววว

วันที่ 5 ก่อนตัดไหม ตื่นเต้นๆ คันจมูกมาก อยากแกะปลาสเตอร์มากกๆ อยากเห็นจมูกตัวเองไวๆ เพราะเห็นแค่สันเองที่ผ่านมา

วันตัดไหม  ยังบวมอยู่นิดๆ คุณหมอบอกจะยุบบวมและเข้าที่ ใน1เดือน 3-6 เดือนรูปร่างจะคงที่และ

และล่าสุดจ้าาา  

ไว้มาอัพเดทเรื่อยๆ นะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยเหมือนตุ๊กตาเลย
สวยดูเป็นธรรมชาติ ดีจังครับ
ชอบที่สุดก็ตรงปลายจมูกอ่าา ทรงสวยเลย
มูกทรงสวยเข้ากับหน้าเลยจ้า คนก้อน่ารัก
จมูกสวย กำลังดีเลยค่ะ
อยากทำมั่งค่ะ มีโปรมั้ยคะตอนนี้
ว้าาาาว ดูหน้าคมสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ อยากทำบ้างจัง ต้องจองคิวนานไหมคะ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-16 18:51:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pannarii ตอบกลับเมื่อ 2015-11-26 20:48
ทรงจมูกสวยจังค่ะ เริ่ดดดดอ่า อยากทำบ้างจุง

จัดเลยค่ะ
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-16 18:50:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมอริน ตอบกลับเมื่อ 2015-6-29 12:02
น่ารักดีค่ะ ทรงจมูกเข้ากับหน้าเลย ด้านข้างสันจมูกสวยมากอ่ะ

ขอบคุณค่ะ
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-16 18:50:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
siritoo ตอบกลับเมื่อ 2015-6-21 20:40
น่าจะทำให้ปลายพุ่งๆกว่านี้หน่อยจะสวยมากๆเลยนะ

ชอบพุ่งประมาณนี้ค่ะ
ดั้งพุ่งมาก เหมือนทรงผู้ชายเลย
สวยเลยค่าาา หน้าคมเลย
หน้าสวยขึ้นเลยคร้า
หน้าดูมีมิติเลยนะคะ
ทรงจมูกสวยจังค่ะ เริ่ดดดดอ่า อยากทำบ้างจุง
สวยจังค่ะ ปลายพุ่งกำลังดีเลยยยย. เห็นแล้วอยากทำบ้างจุง
ทรงสวยมากเลยอ่าาา อยากทำแล้วมารีวิวให้เพื่อนๆดั้งโด่งดูบ้างจัง
ว้าว จมูกพุ่งสวยมากค่ะไม่ช้ำด้วย หน้าเปลี่ยนเลย
ทรงก็โอเครนะ ใช้ซิลิโคนของอะไร เสริมแล้วก็ดูหน้าสวยขึ้นเยอะเลย
ทำราคาเท่าไหร่ค่ะ ตอนทำเจ็บไหมค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยเนอะ  ถึงว่าศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิต
สวยๆคะ  มองดูแล้วไม่เว่อร์เกิน ทรงธรรมชาติดูเข้ากับตัวเองดี
เปรียบเทียบก่อนและหลังทำ เสริมแล้วสวยงามเลิศเล่อมากเลย
พอนางเสริมออกมาแล้ว ก็สวยขึ้นมาเลยนะ คุณหมอฝีมือดีจริ้งๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้