ดู: 2397|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกคุณหมอสัตยา i-face clinic

[คัดลอกลิงก์]
ขอบอกก่อนว่าตอนแรกไม่ได้มีแผนว่าจะทำที่นี่ ที่แรกตั้งใจจะไปทำกับเลอลักษ์ แต่เห็นจมูกเพื่อนที่เคยทำมาจากnutta clinicกับเลอลักษ์

มาเปรียบเทียบกันnutta เริ่ดกว่าแหะเลยเปลี่ยนใจแบบไม่คิดไลมากแล้วก้อเข้าไปnuttaเพื่อทำการจองคิว (คลินิคอยู่ตรงเอสพานาด รัชดา)

ได้คิวแล้วก้อรอถึงเวลา เวลาไกล้เข้ามาอิกเพียงหนึ่งสัปดาห์ได้คิว 8 ตุลา 57 ไม่รุ้คิดไงเข้าไปคุยกับหมอก่อนดีฟ่าว่าควรทำทรงไหนไลงี้
เจอคุณหมอปั๊ปคุณหมอยิ้มๆละบอกเราให้เงยหน้า แล้วถามเพราะประสบอุบัติเหตุไลมั้ย เราก้อบอกไม่เคยค่ะ อืมมมมที่หมอเหนคือหนูแกนเอียงอ่ะค่ั
อุต้ะแกนเอียงคือไล เอียงได้ไง ไม่เคยทำไลกะดั้งเเหมบๆอันนี้เลยน่ะ
งงค่ะ ตกลงยังไง ทำที่ไหน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-28 21:21:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาต่อละค่ะๆตอนเเรกกะมาต่อบ่ายลืมพาสเพิ่งจำได้

หลังจากนั้นก้อเคว้งมากหมอบอกทำยังไงก้อเบี้ยวรีบกลับมาหาข้อมูลอยู่เต็มๆสามชม.ได้มาละ ไอเฟสคลินิครับเคสนี้ราคา

โอเคโชคดีที่มีคิวหลุด1คิววันที่10พอดีจองเลยค่ะ

ถึงวันขึ้นเขียงเตรียมใจเตรียมร่างกายไปพร้อมสุดๆหน้าสดสุดๆ555

จองคิวได้บ่ายโมงรีบไปมากกลัวหมอรอสุดท้ายได้ทำสี่โมงเย็นจ้าคนเยอะมากเคสแก้เยอะจิงทนได้ค่ะเพื่อความสวย

ถึงเวลาขึ้นเขียกลัวมากใจเต้นแทบทะลุอกคุยกับหมอไปมาหายกลัวเลยหมอใจดีเป็นกันเองมาก

เจ็บสุดตอนฉีดยาชาใครบอกมดกัดคือน้ำตาไหลบอกเลยปวดๆแสบๆแต่หลังจากชาสนุกเฟ้ออออสิบห้าถึงยี่สิบนาทีเสด

หมอบอกรับรองเป้ะเวอร์ตอนนี้สามสัปดาห์ละพรุ่งนี้ตัดไหมเจ็บอิกรอบร้องไห้เตรียมแปป

ผลออกมาพอใจในระดับหนึ่งได้โด่งดีแต่ปลายไม่พุ่งแต่พุ่งแล้วทะลุในภายภาคหน้าก้ออย่าดีกว่าอิอิ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้