เจ้าของ: nontnarit
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมา หว่างหัวตาโยกได้

[คัดลอกลิงก์]
ของเมย์ทำมา 8 รอบแระ ยังไม่มีรอบไหนโยกได้เลยค่ะ
ของเราก็โยกได้นะแต่ว่าไม่ค่อยสบายใจแต่ก็ไม่มีตังแก้

แหะๆ
ตอบกลับ 50# misho

แง่วๆๆๆ รู้ได้อย่างไร เป็นแม่หมอชิมิเนี๊ยะ
ตอบกลับ 52# snack

ก็เล่นเอาตังก์ไปทำปากหมดแว้วอ่ะจิ
ตอบกลับ  potea

อ่อ ค๊าบผม นึกว่าเปลี่ยนทรงด้วย กิกิก ...
ต้นฉบับโพสต์โดย kurama เมื่อ 2010-7-30 09:46

เอาขึ้นได้แต่ต้องใส่แบบแข็งดึงตรงกลางลำให้โด่ง   แล้วนานๆๆให้เปลียนทรง แต่พี่บอกว่าเปลียนหมอก็โด่งอยู่นะ
ตอบกลับ 55# potea

ค๊าบผม แต่ผมว่าตี๋น้อยแค่นี้พอแล้วล่ะ โด่งแว้วนะคับ หล่อแล้วด้วย ขืนโด่งอีกจาเ่ว่อร์ไปเปล่าๆ
ตอบกลับ  potea

ค๊าบผม แต่ผมว่าตี๋น้อยแค่นี้พอแล้วล่ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย kurama เมื่อ 2010-7-30 23:25

หมอบอก  แหะจะเอาขึ้นอีกเหรอพอละมั่งมันจะเว่ิชอไปเปล่า เต้อ่ะครับชอบเว่อแต่ต้องรออีกหลายเดือน กว่าจะหายตึง
ตอบกลับ 57# potea

หล่อแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เท่ห์แว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เชื่อหมอเถอะคับ เท่านี้โด่งได้ใจผมไปเต็มๆ เลย
ตอบกลับ 53# kurama

ของที่เอาไปเบีาะแพงจะตาย แล้วต้องเปลี่ยนเรื่อยๆด้วยแหละ ดีนะที่เราไม่ติด เพราะไม่มีรถ คริ คริ
ปรึกษาหมอสิคะ
ตอบกลับ 59# misho

งิงิงิ แม่ย่านางเค้ายังไม่มีอารายมากมายอ่ะจี้ แต่งเล็กๆ น้อยๆ เท่านั้น แบบว่าตังก์ม่ะค่อยมีเหมือนกัล
ตอบกลับ 61# kurama

ถ้าหยุดแต่างได้นี่ท่าจะมีเงินเก็บเยอะนะเนี่ยอะไหล่แต่ละชิ้นทำจมูกได้สองรอบเลยนะเนี่ยนะ 5555
ตอบกลับ 62# misho

เหอๆๆ คิดว่างั้นเหมือนกัน จะทำยังไงดีน้อออออออออออออให้เรามีเงินทำหน้าาาาาาา จะทำยังไงดีน้ออออออออออออ
ตอบกลับ 63# kurama

ถูกหวยเป็นคำตอบสุดท้าย ถ้าไม่อยากเอางบแม่ย่านางมาใช้ เหอๆๆ
ตอบกลับ 63# kurama

ถูกหวยเป็นคำตอบสุดท้าย ถ้าไม่อยากเอางบแม่ย่านางมาใช้ เหอๆๆ
ตอบกลับ 64# misho

งวดนี้ไม่รู้ตีถูกรึเปล่า ฝันว่าถูกหวยแจ๊กพ็อตรางวัลใหญ่เห็นเลขสามตัวชัดแจ๋วคือ 000 แต่แบบว่าคงม่ะออกหรอกชาตินี้ เลยตีความเป็น 30 ส่วนอีกฝันคือขับรถไปงานบวชพระเป็นแสนๆ รูปเลย ขับอีท่าไหนก็ม่ะรู้จาตกลงน้ำ ดีนะเบรกทัน พระก็เข้ามาทักว่าขับรถระวังหน่อยสิโยม งิงิงิ เลยตีเป็น 89 กะ 289 ง่ะ
ตอบกลับ 66# kurama

000 เคยออกแล้วเมื่อแปดปีที่แล้ว เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เด๋วลองดูซักตั้ง ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงก็โทรมาเน่อก่อนสิบเอ็ดดมง คริ คริ
ตอบกลับ 67# misho

คริ คริิ คริ คงม่ะมีรายเปลี่ยนแปลงแย้วล่ะ เพราะเค้าจัดไปชุดใหญ่แว้ววววววววววววววววววววววววว
ตอบกลับ 68# kurama

เหอๆไม่รู้ออกอะไรง่ะ
ตอบกลับ 69# misho

รางวัลที่หนึ่งมานออก 0008 แง่วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อุตส่าห์ซื้อ 000 เก็งไว้ จามีแปดมาพ่วงด้วยทะมายเนี๊ญะ
ตอบกลับ 70# kurama

ขาดไปตัวนึง 55555 ดีนะที่ซื้อไม่ทันกะเอาเต็มที่เลยนะงวดนี้ คริ คริ
ตอบกลับ 71# misho

กิกิกิ งวดนี้เค้าหมดไปเกือบสามพันเลยง่ะ แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เริ่มรู้สึกตัวว่าจน
ตอบกลับ 72# kurama

น่าสงสารจริง ๆ เหอๆ เต็มที่ไปหน่อยนะเนี่ยงวดนี้อ่ะ
ตอบกลับ 73# misho

แบบว่า...นิดนึง เพราะเห็นเลขชัดเจนเลย กิกิกิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้