ดู: 4529|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้นกับหมอโอ๋ ธนพันธ์ วีนัส คลีนิก ชอบๆๆ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อนิค่ะ มีแต่คนถามว่าไปทำตาที่ไหนมา สวยจัง บวมน้อยมาก ไม่ต้องพักฟื้นเรย วันนี้เรยจะมารีวิวขอบคุนหมอค่ะ ไปทำกับหมอโอ๋ ธนพันธ์ มาค่ะ เดิมเปนคนตาโต แต่หนังตาตกค่ะ  ศึกษาอยู่นาน ถ้าจะเย็บจุดก็หายไวดีแต่ยุได้ไม่นาน มันคลาย จะกรีดแผลยาวก็กัวเปนแผลเปนยาวๆไม่หาย จนมาพบหมอโอ๋ ทำแผลสั้น อยู่ได้ถาวร เรยนัดคิวกับเลขาคุนหมอแล้วเข้าไปปรึกษาค่ะ ดีใจมากๆที่ตัดสินใจทำกับหมอโอ๋ ตอนแรกกะว่าจะบวมกว่านี้ เคยดูรีวิว อื่นๆ บวมมาก และตัวเองเปนคนผิวขาวและช้ำง่ายมาก ดูรูปกันเรยค่ะ นี่หลังทำ 1 วันค่ะ ไม่บวมมาก นิเลยไม่หยุดงานเลย ตอนนี้ค่ะ ชอบๆๆๆ เพื่อนๆ แฟน ชอบ บอกเหมือนลูกครึ่ง จะ 1 เดือนละค่ะ นี่ก่อนทำค่ะ ขอบคุนหมอมากๆค่ะ บอมน้อยมาก ไม่ต้องพักฟื้นเรย แถมชั้นตาอยู่ถาวร 20,000 ไม่เสียดายตังเลยค่ะ สวยไม่สวยช่วยกันติชมนะคะ อ่อ ของนิบอกหมอว่าอยากได้ชั้นโตๆ ค่ะ
หมอทำแบบกรีดหรือเปล่าค่ะ
สวยมากกกกกกเลยค่ะ
มีรูปตอนหลับตามั้ยคะ
สวยดีนะค่ะ
สวยมากอ่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี
สวยมากคะ เหมือนลูกครึ่งเลย
เปลี่ยนเปนคยละคนเลย สวยค่ะ
สวยค่ะสวยมากๆเลยเราก็จองคิวกะหมอเหมือนกัน
สวยค่ะ ทำกับหมอโอ๋ เหมือนกันชอบมากๆ หมอทำดีมากค่ะ
สวยมากเลยคะ  ไม่ช้ำเลย
เหมือนลูกครึ่งเลยค่ะ
สวยครับ น่ารักดี
สวยค่ะน่ารักดี
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-25 14:07:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Angela4606 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-17 09:46
หมอทำแบบกรีดหรือเปล่าค่ะ

กรีดค่ะ แต่แผลเล็กนิดเดว ไม่เจ็บเลย ไม่คาอยบวม หมอใอเบามากค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-25 14:10:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Angela4606 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-17 09:46
สวยมากกกกกกเลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ เปลื้มเหมือนกัน
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-25 14:10:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้