ดู: 11499|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] ผิวแตกลาย เพราะเคยอ้วนค่ะ.. ทำยังไงดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-5-27 21:52:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อะ เพ่ิงเข้ามาเว๊บนี้ สวัสดีชาวดั้งโด่งค่ะ^^แวะเวียนอยู่จีบันกะโต๊ะแป้ง วันนี้ก็มาเป็นชาวดั้งโด่งด้วย ฮี่ๆ หลายบ้านแฮะเรา...
แต่ก่อนน้ำหนักเรา56ตอนนี้ลดเหลือ42แล้ว อิอิ ก่อนจะ56ก็43 ผิวแตกลายงาช้างเลยค่ะ-*- ไปหาหมอเค้าบอกให้ทำเลเซอร์แต่พอดีพี่เราไปซื้อโลชั่นของวัทสันอะไม่รู้มันยังผลิตอยู่อีกรึป่าวนะ เป็นวิตอีล้วนเลยอะ ทาๆๆโบกมันเข้าไป แล้วก็jergens และก็91E...อึ๊ย อันนี้บอกใครใครก็ขำ 91E....ของเค้าดีจริงค่ะ ทาส้นเท้าก็จริงแต่ก็เอามาทาขาได้นะเออ^^  นี่คือโปรแกรมประจำวันเรา(ณ ตอนนั้นนะ ตอนนี้ไม่ต้องทาละ หายแล้ว เย้ๆ) เช้าทาโลชั่นวิตอีของวัตสัน รอซักพักนั่งหวีผมบ้างกรีดอายบ้างอิอิอิ รอให้โลชั่นซึมแล้วตามด้วยjergens!! ก่อนนอนโบกเก้าหนึ่งอี เน้นว่าโบกค่ะ 55555 ประมาณว่าใจร้อนอยากให้หายไวๆ....ลองดูนะ เอาใจช่วย^^ ปล*มันเหนอะๆหน่อยแต่ก็ต้องอดทนนะคะ เพื่อความสวย สู้ๆ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้