ดู: 2221|ตอบกลับ: 11

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมัน หน้าอก มาครับ..แหล่มไม๊

[คัดลอกลิงก์]
ผมเป็นอีกคนที่มีปัญหาไขมันส่วนเกินที่หน้าอก ไม่ว่าจะออกกำลังกายยังไง ลดน้ำหนักขนาดไหน แต่หน้าอกก็ไม่เรียบ เวลาใส่เสื้อยืดเข้ารูปจะเป็นเต้าเลยล่ะ
ผมเลยเริ่มหาข้อมูลจากการดูรีวิว อ่านข้อมูลการดูดไขมันตามเน็ตนี่แหละครับ ในใจก็ขอแค่ราคาไม่สูงจนเกิน และผลงานออกมาดี ปลอดภัย แค่นี้ก็โอแล้วสำหรับผม  แล้วพอมาเห็นรีวิว Six pack+หน้าอก เค้าบอกทำกับคุณหมอทรงยศ ผมเลยเข้าไปอ่านกระทู้ของเค้า มันเจ๋งมากเลยครับ หมอดูดแบบซ่อนแผลสะด้วย เลยตัดสินใจโทรไปนัดปรึกษา

วันที่ไปปรึกษาก็โอเคนะ บรรยากาศในร้านดูสบายๆดี ไปถึงก็ทำประวัติ ชั่งน้ำหนัก วัดความดัน เปลี่ยนชุดคลุม รอในห้องตรวจ ประมาณ 20 นาทีหมอก็มา ดูหน้าอกผม เอาสายวัดมาวัด แล้วบอกราคา ซึ่งเป็นราคาที่ผมรับได้ ผมก็ไม่ได้ถามอะไรหมอเยอะนะครับวันนั้น เพราะก่อนผมตัดสินใจไปผมก็มีข้อมูลส่วนตัวของหมอทรงยศเยอะแล้วเลยมั่นใจในฝีมือ ก็ไม่ได้ลังเลอะไร ออกมาจากห้องตรวจ เปลี่ยนเสื้อผ้าแล้ว พนักงานก็สรุปราคาให้อีกครั้ง ผมก็วางมัดจำไป หมื่นนึงนะครับ แล้วนัดวันทำในวันรุ่งขึ้น เพราะคิดว่ามันไม่น่าใช่เวลาพักฟื้นไรมาก แค่หน้าอกจุดเดียว พนักงานก็ทำใบมัดจำแล้วบอกยอดค้างที่จะชำระวันทำ และให้เอกสารการเตรียมตัวก่อนผ่าตัดกลับบ้านครับ.....คืนนี้หลังเที่ยงคืนผมต้องงดน้ำ งดอาหารครับ

วันรุ่งขึ้นไปคลินิก ก็มีการเซ็นเอกสารก่อนขึ้นผ่าตัด มีพยาบาลจ่ายยาให้และพาขึ้นเตรียมตัวที่ ชั้น 3 ขึ้นไปรอคุรหมอวาดรูปบริเวณที่จะทำ สักพักก็กินยาผมก็หลับไปจำอะไรไม่ได้เลยครับตื่นมาอีกที พยาบาลพาลงข้างล่าง เพื่อนไปรับผมกลับบ้าน คืนแรกหลังการดูดไขมันก็ไม่ได้ทรมานอะไรมากนะ กลับถึงบ้านก็กินข้าวต้ม กินยา ละก็หลับไป ตื่นเช้ามา หมอนัดให้ไปทำแผลที่คลินิก.....ผมหยุดงาน 2 วันครับ วันที่ 3ก้ไปทำงานปกติ แล้ว 7 วันก็ไปตัดไหมตามนัด
นี่ผมทำมาประมาณ 10 วันนะครับ ยังมีช้ำๆ แต่ใกล้หายแล้วล่ะ ถือว่าพอใจกับการตัดสินใจดูดไขมันหน้าอกครั้งนี้มากครั้ง

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2014-10-14 23:40:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับ ผมมีปัญหาเดียวกันเลยครับ เสียความมั่นใจ ใส่เสื้อก็อายครับ เพราะมันตั้งเต้า ตอนนี้ผมกำลังหาข้อมูลอยู่ครับ ผมเห็นแล้วอยากทำมากเลยครับ ผมกำลังจะไปปรึกษากับหมอที่ผมทำคางดูว่าหมอจะยังไง อยากไปปรึกษามากจังเลยครับ แต่ผมอยู่ต่างจังหวัด  ****พี่ไปดูดไขมันมาราคาเท่าไหร่ครับ เผื่อผมจะได้เก็บเงินให้เร็วๆขึ้นครับ ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ
โพสต์ 2014-10-15 01:06:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูดมาแล้วเซกซี่เลย
โพสต์ 2014-10-15 10:00:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แหล่มเลยค่ะ เจ็บมากมั้ยคะ ตอนทำ
โพสต์ 2014-10-15 10:11:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมากอ่ะ มี six pack แล้วก็ดูดีขึ้นมากเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 15:15:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมทำมา 40000 บาทรวมทุกอย่างแล้วอะคับ รวมยากลับบ้าน แล้วไปหาหมอ ตัดไหมอะไรก็ไม่เสียตังแล้วนะคะ พึงพอใจกับผลมากๆๆ ตอนทำไม่เจ็บคับ และหลังทำก้มี ระบมๆ 2 วันแรก ผมก็กินยาตรามหมอสั่ง อาการก็ดีขึ้นเรือ่ยๆคับ
โพสต์ 2014-11-15 22:48:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โทดทีนะครับ แผลอยู่ตรงไหนหรอครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-28 18:05:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sunnnx ตอบกลับเมื่อ 2014-11-15 22:48
โทดทีนะครับ แผลอยู่ตรงไหนหรอครับ

มีแผล ใต้รักแร้ ข้างละจุดครับ

แทบมองไม่เห็นแล้วครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-28 18:08:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
teerapon ตอบกลับเมื่อ 2014-10-14 23:40
พี่ครับ ผมมีปัญหาเดียวกันเลยครับ เสียความมั่นใจ ใส่ ...

ของผมทำ 40000 บาท รวมทุกอย่างแล้วครับ

หาเวลาไปอยู่กทม. สัก อาทิตย์นึง

ถือเป็นการไปเที่ยวในตัว...ยังไงมาอัพเดทผมบ้างนะครับ

ว่าทำที่ไหน ผลเป็นยังไง แลกเปลี่ยนความรู้กันครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-28 18:08:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
maprangwan ตอบกลับเมื่อ 2014-10-15 10:00
แหล่มเลยค่ะ เจ็บมากมั้ยคะ ตอนทำ

ตอนทำอะไม่เจ็บครับ หลับ

แต่อีกวันนี่ ระบมอยู่ครับ เหอๆ
โพสต์ 2015-5-12 00:17:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกผู้ชาย เป็นปัญหาเหมือนกันครับ แต่ผมใหญ่กว่านี้เยอะเลย เพราะอ้วนด้วยแหละครับ แต่ก็สบายใจขึ้นเพราะว่ามีคนที่เป็นปัญหาเดียวกันหลายคน เห็นคนอื่นทำแล้ว มีกำลังใจมากขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้