ดู: 6605|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้นฝีมือ หมอโอ๋ ธนพันธ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้มารีวิวตาสองชั้นให้ดูกันค่ะ ไปทำกับหมอโอ๋ ธนพันธ์ เพราะเหนเพื่อนทำมาบวมน้อยมากๆ แต่ ไม่พักฟื้นเรย เล่าเลยละกันค่ะ เพื่อนนัดคิวให้กับเลขาหมอ พอถึงวันก็ไปทำ ไปถึงบ่ายโมง ทำประวัติ ปลี่ยนเสื้อผ้า และนั่งรอแป๊บนึง ก็ได้เข้าพบหมอ เข้าไปถึง หมอหน้าใสมากกกกกกก หมอยิ้ม ละทักว่า เปนไงบ้าง วันนี้ทำตาสองชั้นใช่มั้ยครับ เราตอบ ค่ะ หมอถาม อยากได้แบบไหนครับ เราก็บอกว่าเอาที่สวยๆ เพราะชั้นตาไม่เท่ากัน ข้างนึงสามชั้น ข้างนึงหนังตาตก หมอเลยเอาไม้จิ้มฟันมาทำเปนชั้นตาให้ดู หมอให้หลับตา ลืมตา และถามเราว่าโอเคมั้ยชั้นเท่านี้ และทำอีก ก็ถามว่าชั้นเท่านี้ชอบมั้ย ธรรมชาติเปนแบบนี้ ชั้นใหญ่ขึ้นมาหน่อยจะเปนแบบนี้ หมอมีความอดทนและใจเย็นกะเรามาก เราบอกเอากอดี ไม่เล็กมาก ไม่โตมาก หมอก็เอาเมจิกวาดๆตรงเปลือกตาประมณ 1 เซนค่ะ แล้วเอาไม้จิ้มฟันทำตาให้ดูอีกที ว่าโอเคมั้ยครับ ชอบมั้ยครับ เราตอบโอเค ละก็มีพยาบาลเอายาพาราให้ทาน และก็พาเข้าห้องผ่า พอไปนอนในห้องผ่า พยาบาลเอาผ้าคลุมแล้วเช็ดๆหน้า สักพักหมอก็เข้ามาค่ะ ได้ยินเสียงหมอพูดว่า หมอฉีดยาชานะครับ เจ็บนิดนึงนะครับ หมอก็ฉีดที่หางคิ้ว ไม่เจ็บเลยค่ะ ไม่น่าเชื่อแต่ตื่นเต้น  ทำประมาณชั่วโมงนึงค่ะ หมอใจเยนมาก ออกมาแล้วนอนประคบเย็นอีก 20 นาที ละก็มียาให้ กลับบ้านค่ะ ค่ายาไม่เสียเพิ่มค่ะ ดูรูปกันเลยยค่ะ ร่ายมาซะยาว ก่อนทำหลังทำค่ะ นี่หนึ่งวันหลังทำค่ะ บวมน้อยจิงๆ ใช้ชีวิตปกติ นี่วันที่ 3 ค่ะ ปลื้มมมม ไม่เจ็บไม่ปวดเลยค่ะ อันนี้วันที่ 2 นะคะ  สรุปว่า ทำแล้วปลื้มมากๆๆๆๆๆๆค่ะ เลยมาแชร์ต่อ ชอบตรงที่ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลย ไม่บวมมาก แต่ชั้นตามันอยู่ถาวรไม่ต้องลงแผลยาวๆ ของดีก็บอกต่อค่ะ หวังว่าจะมีประโยชน์สำหรับคนที่อยากทำตานะคะ
คิ้วสวยมาก เข้ากะจมูก คมๆ
สวยมากค่ะ...ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากค่ะ แต่อีกหายบวมจะเล็กลงกว่านี้อีกใช่ป่าว
สวยมากกกกค่ะ
สวยครับ ทำหมอโอ๋เหมือนกัน ชอบมากครับ
สวยดีค่ะ ไม่บวมด้วย
สวยมากค่ะ บวมน้อยดีจังค่ะ อยู่ได้ถาวรรึป่าวคะ
หมอโอ๋ เหมือนกัน เดี๋ยวมารีวิวให้ดูบ้างค่ะพึ่งตัดไหม แต่ชอบตาตัวเองมาก
ราคาเท่าไรค่ะ ตาเราก็เป็นแบบนี้เลยค่ะ
อยากรู้ราคาด้วยคนค่ะ ทำตาออกมาสวยมากก
สวยดีค่ะ ดูเท่ากันด้วยนะค่ะ
สวยค่ะหน้าหวานเรย
20,000 คะ เรากำลังจะไปทำวันนี้พอดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้