ดู: 802|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] งานแก้ของ คุณหมอสำรวย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ อยากมาเล่าสู่กันฟังสำหรับคนที่กำลังหาคลีนิคเสริมจมูกเป็นครังแรก อยากจะบอกเพื่อนๆว่าให้หาข้อมูลดีๆอย่าใจร้อน เพราะแนนเองได้ไปทำคลีนิคแห่งนึง ไปถึงก้อเจอผู้ช่วยคุณหมอ และได้ปรึกษา และก้อเลือกซิลิโคนที่จะทำและวางเงินมัดจำ5000บาทและนัดทำวันอื่น....ถึงเวลาวันนัดทำได้เจอคุณหมอได้พูดคุยว่าจะเอาทรงไหน สรุปคุณหมอไม่ค่อยสนจัย ทำหน้าเซ็ง สุดท้ายคุณหมอก้อทำให้จนเสร็จ ส่องกระจกเห็นหน้าตัวเองครั้งแรกตกใจมากหน้าเหมือนหมูเลย....!ก้อต้องทนนัดวันตัดไหม สรุปจมูกซิลิโคนเอียง หน้าก้อดูแก่ ไม่สวยเลย หน้าดูแข็งๆ ซิลิโคนจะทะลุอีกตังหาก เครียดมาก เจ็บตัว เสียตัง....
      อยากจะเตือนเพื่อนๆทุกคนนะค่ะค่อยๆหาข้อมูล ดูหลายๆที่ศึกษาดูดีๆ
ตอนนี้แนนก้อพึ่งแก้จมูกมาใหม่กับคุณหมอสำรวยครั้งหน้าจะมา รีวิวให้เพื่อนๆได้ดูกันนะค่ะ...
โพสต์ 2014-10-10 08:15:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอดูนะค่าาา สู้ๆๆ
โพสต์ 2014-10-22 17:01:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอชมค่ะ เพาะเราก็ทำที่นี่มาเหมือนกัน แต่ไม่ชอบอะ แกนใหญ่ ธรรมชาติเกิน เวลามองหน้าตรงเหมือนไม่ได้ทำ แต่ แข็งแรงมั่นคงทนทานไม่เบี้ยวไม่เอียง ^_^
โพสต์ 2014-10-22 17:05:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอชมด้วยคนนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้