ดู: 1080|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมาแล้วค่ะ คุณหมอชาติชาย ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ทุกๆคน ในดั้งโด่งเลยค่ะ วันนี้จะเอารูปจมูกที่ตัวเองทำมาแลกเปลี่ยนกับเพื่อนๆค่ะ

ทำกับคุณหมอชาติชายค่ะ เอพลัส คลีนิกค่ะ ของพี่อยากได้แบบธรรมชาติ ไม่โด่งมากค่ะ

คุณหมอทำได้ถูกใจดีค่ะ ตอนนี้ก็รอให้มันยุบ เข้าที่เรื่อยๆค่ะ ของพี่ตัดปีกออกด้วยนิดหน่อยค่ะ

ให้มันรับกับใบหน้าค่ะ ตอนทำก็ไม่เจ็บอย่างที่หลายๆคน พูดเลยค่ะ เจ็บนิดๆ หน่อย พอทนได้ค่ะ

ใครอยากจมูกสวยเหมือนพี่ ก็ลองๆ ไปปรึกษาดูนะค่ะ หรือปรึกษาพี่ก็ได้ค่ะ ยินดีให้คำแนะนำค่ะ

ก่อนเสริมจมูกค่ะ

หลังเสริมจมูก 2-3 วันค่ะ ไม่ค่อยบวมเท่าไร

วันที่ 4 ค่ะ

รูปนี้อาทิตย์กว่าแล้วค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ พูดคุยกันได้ค่ะ ว่างๆจะมาตอบค่ะ

โพสต์ 2014-10-7 15:41:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยดีค่ัะ:)
ใช้ซิลิโคนอะไร ราคาเท่าไรคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-8 14:17:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
lolita777 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-7 15:41
สวยดีค่ัะ:)
ใช้ซิลิโคนอะไร ราคาเท่าไรคะ

ซิลิโคนอเมริกาค่ะ ตอนพี่ทำ25000
เห็นว่าตอนนี้มีโปร ลองติดต่อดูค่ะ ไอดี ไลน์ aplus_clinic
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้