เจ้าของ: kimminhee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] หมอจุฑาไปแล้วจะไปตัดกรามกะใคร

[คัดลอกลิงก์]
สนใจขอเข้าไลน์กลุ่มด้วยค่ะid10271628
ขอเข้ากลุ่มด้วยคร่า
Maymaymays
ขอบคุณคร่า
เข้ากลุ่มด้วยคน drxxxxdxy ขอบคุณค่า :)
เข้ากลุ่มด้วยคะ่ aomammlucky
ขอเข้ากลุ่มด้วยคนค่ะ : id ; jkrich
ขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะค่ะ id 6366626   ขอบคุณค่ะ
ขอเข้ากลุ่มด้วยยคนนะคับ Id: bor.big
ขอบคุณคับ
รบกวนดึงเข้ากลุ่มไลน์ด้วยค่า :: yuyink-yink-yink

ขอบคุนค่า
ขอด้วยคนจร้า   id:tangmoyumyum
Id-mesa_prakhongsap ดึงเข้ากลุ่มด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ตัดกราม วีไลน์ เป็นสิ่งที่น่ากลัวและเสี่ยงที่สุดในการศัลยกรรมค่ะ อะไรที่เกี่ยวกับกระดูกทั้งหลาย ย่อมมีความเสี่ยง พักฟื้นนานมาก เป็นไปได้โบท็อกเรื่อยๆน่าจะปลอดภัยกว่านะคะ ฉีดบ่อยๆก็ยิ่งอยู่นานขึ้นค่ะ แต่เรายอมรับว่าคนที่ตัดกรามมาแล้วสวยขึ้นค่ะ (ส่วนใหญ่)
ขอเข้าด้วยคนค่า   ID : popeyemax

แสดงความคิดเห็น

กลุ่ม  โพสต์ 2015-1-25 15:26
ได้เข้ากลึ่มแล้วค่ะ  โพสต์ 2015-1-25 15:26
ขอเข้าด้วยนะคับ kantanyakan  ขอบคุนครับ
มีคนสนใจทำมากขนาดนี้ ถ้าคุณหมอบริหารจัดการด้านความปลอดภัยไม่พลาด
จากวันนั้นถึงวันนี้ คงรับทรัพย์มาอีกเป็นล้านบาทแล้ววววววววววววววววววววววว

รบกวนดึงเข้ากลุ่มด้วยนะครับ  ID LINE : dong.2518
ขอเข้ากลุ่มด้วยนะคับ   kantanyakan
ขอเข้ากลุ่มด้วยค่ะ id.0898032856
id: linetonahm  ด้วยจ้า
คุณหมอเปิดรับเคสแล้วนะค่ะ  ทำโรงบาลค่ะ ปลอดภัย  แต่ว่า!!!!!      ทุกรายการราคาอัพขึ้น  60%  ทุกรายการคร่าาา
144#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-1 14:33:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แม่เจ้า โหดมาก ไม่ทราบว่าคุณหมอท่านจะทำที่รพ.ไหนคะ โอ้ย!!!!แพงอ่ะ
สนใจเข้ากลุ่มด้วยค่ะ id : b-bowy ขอบคุณค่ะ
ขอเข้ากลุ่มด้วยคนค่า ninyanin
ขอรบกวนดึงเข้ากลุ่มด้วยคะ อยากทำมากๆ ID : folkadot
ขอเข้ากลุ่มด้วยคะ Nok Sangprasert
ขอเข้ากลุ่มด้วยคะ Nok Sangprasert
เข้ากลุ่มด้วยนะคะ id line : frodita
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้