เจ้าของ: nazz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ริวิวแก้จมูก รอบ 4 จบที่หมอมนัส เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-7 15:35:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ddooww ตอบกลับเมื่อ 2014-10-7 09:13
สวยมากๆค่ะ คุณหมอฝีมือเมพจิงๆ

ขอบคุณมากค่ะ  ยกความดีให้คุณหมอเลย  ไม่มีเจ็บเลย
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-7 15:41:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทินทิน ตอบกลับเมื่อ 2014-10-7 06:03
สวยมากเลยครับ จมูกคุณแนทดูมีมิติและเป็นธรรมชาติมาก ...

ก็มีรอยช้ำบ้างค่ะ แต่บางๆ  แนทใช้วิธีนั่งหลับเลยค่ะ  หลังจากผ่าตัดกลับมา  เพราะถ้าเรานอนหัวสูง ๆ ไว้ หน้าจะไม่บวมค่ะ  (ประสบการณ์ของการแก้ 4 รอบ เลยชินกับการดูแลดีมาก 555)  

ทำกับคุณหมอมนัสไม่ต้องกลับเจ็บเลยค่ะ คุณหมอมือเบา  แนทไม่เจ็บเลยจิงๆ  หมอเย็บแผลเสร็จแนทยังตกใจ อ้าวเสร็จแล้วหรอ   แนทแก้มากับคลีนิกก่อนหน้านี้ ยาชาหมดฤทธิ์ก่อนผ่าเสร็จหมอก็ไม่ฉีดเพิ่ม  ร้องไห้ในห้องผ่าตัดเลย  
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-7 15:45:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Jutatipp ตอบกลับเมื่อ 2014-10-7 09:38
ดูธรรมชาติมากค่ะ โด่งแบบกำลังดี ไม่เว่อไป

ขอบคุณมากค่ะ ^.^
สวยดีค่ะอยากแก้จมูกเหมือนกันกำลังหาข้อมูลอยู่
แก้รอบนี้เท่าไหร่ค่ะ สนใจที่นี่เหมือนกัน แก้รอบสองแล้วก้เหมือนจะเอียงอีก เซ็งเหมือนะจะตัองแก่รอบที่3เลย
nazz ตอบกลับเมื่อ 2014-10-6 18:46
สวยและจบจริงๆค่ะ  แนทได้ดูของคุณก่อนทำด้วย  เป็นอีกหนึ่งรีวิวที่แนทเห็นแล้วเลยตัดสินใจทำค่ะ

ดีใจที่กระทู้ของเราได้เป็นประโยชน์ของใครหลายๆคน
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-9 09:23:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Srupnene ตอบกลับเมื่อ 2014-10-7 16:05
สวยดีค่ะอยากแก้จมูกเหมือนกันกำลังหาข้อมูลอยู่

ลองมาปรึกษากับคุณหมอมนัสดูน่ะค่ะ  คุณหมอแก้ดีมากค่ะ ไม่เจ็บ  แต่ก็ลองหาข้อมูลดูน่ะค่ะ ว่าชอบทรงแบบไหน เพราะคุณหมอแต่ละท่าน แกก็จะมีสไตล์ในทรงจมูกต่างกัน  ใจเย็นไม่ต้องรีบน่ะค่ะ  ศึกษาข้อมูลดีๆ ก่อนแก้น่ะค่ะ :)
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-9 09:29:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Zcapzx ตอบกลับเมื่อ 2014-10-7 18:39
แก้รอบนี้เท่าไหร่ค่ะ สนใจที่นี่เหมือนกัน แก้รอบสองแ ...

แนทแก้กับคุณหมอมนัสเป็นรอบที่ 4 ค่ะ  คือแก้ 4 รอบภายใน 1 ปี  (แก้ทุกๆ สามเดือน เลย)  คือจมูกแนทที่แก้มาก่อนหน้านี้ ทั้งเอียง ทั้งสั้น และ หงาย แบบ ครบค่ะ  เครียดจนเห็นหน้าตัวเองในกระจกแล้วหมดความมั่นใจ  ตอนแก้รอบ 1-3 เป็นหมอคนเดียวกัน เพราะแกแก้ไม่ดีเลยแก้ให้เรื่อยๆ  จนสุดท้าย แนทบอกหมอพอเหอะ   แล้วก็มาจบกับคุณหมอมนัสค่ะ  ค่อยๆหาข้อมูลดูน่ะค่ะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-9 09:31:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
PoonFah ตอบกลับเมื่อ 2014-10-8 04:19
ดีใจที่กระทู้ของเราได้เป็นประโยชน์ของใครหลายๆคน

คุณ Poonfah รีวิวดีค่ะ  แนทชอบ  กะว่าเดียวจะเข้าไปปรึกษาพี่แดงที่เมโกะเรื่องลดไขมันแบบที่คุณทำ เป็นรายการ ต่อไป
ทรงสวยและธรรมชาติมากเลยค่ะ ทำแล้ว จบ เลย คุณหมอเก่งมากเลยค่ะ
nazz ตอบกลับเมื่อ 2014-10-9 09:31
คุณ Poonfah รีวิวดีค่ะ  แนทชอบ  กะว่าเดียวจะเข้าไปปรึกษ ...

ได้ผลดีจริงๆคะ ราคาไม่แพงเลยถ้าเทียบกับดูดไขมันเพราะได้ทั้งกระชับและสลายไขมันจากภายในและไม่เจ็บตัวด้วยคะ
สวยมากค่ะ แทบไม่มีอาการบวมเลย ทั้งที่เป็นเคสแก้
nazz ตอบกลับเมื่อ 2014-10-9 09:23
ลองมาปรึกษากับคุณหมอมนัสดูน่ะค่ะ  คุณหมอแก้ดีมากค่ ...

ขอบคุณมากค่ะ
4 รอบ ภายใน 1 ปี น่าจะบวมช้ำมากนะคะ แต่นี่แทบไม่เห็นอาการบวมเลย คุณหมอมือเบาจริงๆค่ะ
สวยมากคร่าา ดูดีมาก
สวยมากเลยค่ะ ดีขึ้นมากๆ หน้าเปลี่ยนเลย สวยขึ้นค่ะ
สวยจริงๆครับ ยินดีด้วยนะครับที่แก้จบแล้ว หมอทำนานไหมครับ?
nazz ตอบกลับเมื่อ 2014-10-7 15:41
ก็มีรอยช้ำบ้างค่ะ แต่บางๆ  แนทใช้วิธีนั่งหลับเลยค่ ...

กระทุ้นี้เป็นกำลังใจมากเลยครับสำหรับคนที่ไม่เคยมีประสบการณ์และขี้กลัวอย่างผม

ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำครับ

ปล.อยากขออัพเดตรูปจมูกปัจจุบัน ได้ไหมครับ :)  
บวมช้ำน้อยมากค่ะ ทรงสวยเลย
มาอัพเดตรูปให้ดูมั่งน้าาคะ
สวยมากค่ะ แทบไม่เห็นอาการบวมเลย ทั้งที่เป็นเคสแก้
สวยมากเลยค่ะ ทำแล้วจบเลย
ทรงสวยมากเลย
ดูเป็น ธรรมชาติ และ เป๊ะมากๆเลยคะ  กำลังตัดสินใจอยู่ ทีแรกว่าจะทำที่อื่น เพราะเห็นราคาเมโกะค่อนข้างสูง แต่พอเห็น รีวิว แล้ว ยอมเสียทีเดียวน่าจะดีกว่า กลัวเจ็บหลายรอบแล้วสุดท้ายก้ต้องยอมเสียอีกทีหลัง ต้องเจ็บตัว แล้วทนกลับหน้าเบี้ยวๆของตัวเองระหว่างรออีกตั้งหาก(อันนี้กลัวมาก) ขอบคุนมากๆคะ รีวิว ดี มีประโยชน์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้