เจ้าของ: tuang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] + + อยากเห็น รูป Before & After ของพี่ๆ ที่ตัดปีก อ่าครับ + +

[คัดลอกลิงก์]
ขำรายบอบ  เด๋วป๊าดเหนี่ยว คิคิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แผลตัดปีกเป็นอย่างไงบ้างคะ
แผลตัดปีกทำให้รูจมูก เล็กลง และ ไม่บาน

แผลอยู่ที่ฐานของรูจมูก มองจากภาพคงไม่เห็นแผล

แต่จะเห็นรูจมูกได้รูปมากชึ้นครับ

เอ่อ...ซี

พี่เคยเห็นซีตอนตัดแล้ว แต่ไม่เห็นก่อนตัดอ่ะ

พอซีเอารูปมาเปรียบเทียบ เลยเห็นความแตกต่างชัดว่า ดูดีขึ้นอ่ะคับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอบคุณกั้งคับ ที่อุตส่าห์เหมารถบัสเพื่อเรา

ขอบคุณพี่โอมที่ให้กำลังใจคัฟ ใจพองโตเรย นึกว่าจาลอยได้

พี่แคทคัฟ  ตอนนี้แผลปริเล้กๆคัฟ มะวานเผลอหัวเราะแรงมาก แร้วต่อด้วยไปร้องคาราโอเกะอีก
ก็ไม่ได้ซีเรียสมากมาย คิดซะว่ามีดบาดจมูก เด๋วมันกะหายคัฟ อิอิ

กั้งคัฟ รูจมูกเล็กลงอย่างแน่นอนคัฟ ส่วนเรื่องหายใจไม่มีความรู้สึกว่าแตกต่างจากเดิมคัฟ ร่างกายคนเราคงค่อยๆ
ปรับตัวไปเรื่อยๆคัฟ
เข้ามาขำอ่า อิอิ
ขำไรอ่าเปิ้ล

กั้งคัฟ ถึงมันยังไม่หายดีเท่าไหร่ แต่ใจรักคัฟ(ทั้งที่เสียงยังกะควายออกลูก)

เป็นคนแบบบ้าบอคอแตกอ่าคัฟ  มันต้องหัวเราะทั้งวันเรยอ่า สุดวิสัยจิงๆ เลี่ยงไม่ได้เรย
ปีกจมูกงดงามได้อีกอะ ซี คิดดีแล้วหละที่ไปตัดปีกจมูกอะ

อยากเห็นคนตักปีกมาลงรูปอีกเยอะ ๆ จัง
ปีกจมูกงดงามได้อีกอะ ซี คิดดีแล้วหละที่ไปตัดปีกจมูกอะ

อยากเห็นคนตักปีกมาลงรูปอีกเยอะ ๆ จัง
...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-4-25 15:45

เชียร์ให้คนมาลงข้อมูลเยอะๆด้วยคนคัฟ อิอิ
เจ้าของกระทู้หายไปเรย หุหุ

หรือซุ่มไปทำแร้วเอ่ย
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-27 13:16:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555+

ผมยังไม่ได้แอบหนีไปทำหรอกครับ

กำลังศึกษาเยอะๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ  อยุ่ งิงิ (แต่ก็ยังแอบงอนอยุ่นะครับ ที่ยังไม่ได้เห็น รุปคุณ ซี)
อิ อิ

ซีอ่า จัดปายเรย

เหนม่ะ มีคนงอนแย้ววววว
รอยเย็บละ  มีหรือเปล่าคะ
ที่ถามหนะ อยากตัดบาง  อิอิอิ

ยังงี้ก็แคะจมูกไม่มันนะดิ
พี่แคทคัฟ  รอยเย็บตอนนี้กะไม่เห็นนะคัฟ ยิ่งนานไปจายิ่งเนียนรอยกะจะจางเรื่อยๆคัฟ

tuang ชื่อไรอ่าคัฟ  อย่างอนเรยน๊า เด๋วเลี้ยงไอติม(โคนของKFC อิอิ) หายงอนน๊าค้าบ อิอิ

บอบต้อง ขอคิดดูก่อนน๊า แบบว่าเด๋วภาพจะติดตา ชาวบอร์ด บรื๋ออออ
อิ อิ

ตัดปักจมูกหมอเฉลิมเท่าไหร่น่ะ

สมาชิกเก่าลดพันนึง

เหลือเก้าพันป่ะ
ได้ยินว่าหมื่น

ไม่รุว่าสมาชิกเก่า ได้ลดป่าวนะ

อยากได้ส่วนลดมั่งจังเยย แต่เป็นคนไข้ใหม่อ่า ใช้สิทธิ์บอบได้มะ
บอกว่าบอบเป็นสิทธิ์เก่า ลดให้ซีหน่อย คิคิ
แง่ววว

งั้นบอกคุณหมอลดความหล่อให้ซีด้วยดีกว่า

สงสัยจะบาดใจสาวๆ แถวนี้เหลือเกิ๊นนน

5555
แง่ววว

งั้นบอกคุณหมอลดความหล่อให้ซีด้วยดีกว่า

สงสัยจะบาดใจสาวๆ แถวนี้เหลือเกิ๊นนน

5555 ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-4-27 13:44

กำ อย่าทำร้ายกาน อย่างง้าน

แค่นี้กะหายากอยู่แร้ว ให้หมอลดอีก จาเหลือไรเนี่ย  

ไมมีแต่คนแกล้งเราอ่า
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-28 15:22:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ ผมชื่อ ตวงครับ

เลี้ยงแค่ไอติม โคน kfc เองหรอ ถูกจังเลย

..งั้น ขอ 2 อันนะครับ งิงิ
อ่อ ผมชื่อ ตวงครับ

เลี้ยงแค่ไอติม โคน kfc เองหรอ ถูกจังเลย

..งั้น ขอ 2 อันนะครับ งิงิ ...
ต้นฉบับโพสโดย tuang เมื่อ 2009-4-28 15:22

ด้ายๆ  ฉองอ้าน นะ พอดีว่างบน้อยอ่า คิคิ
พี่แคทคัฟ  รอยเย็บตอนนี้กะไม่เห็นนะคัฟ ยิ่งนานไปจายิ่งเนียนรอยกะจะจางเรื่อยๆคัฟ

tuang ชื่อไรอ่าคัฟ  อย่าง ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-4-27 13:31

เลียนแบบครายเนี่ยะ.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้