ดู: 984|ตอบกลับ: 1

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นเย็บจุด แบบที่คุณหมอชาติชายชอบทำ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มารีวิวตาสองชั้นเทคนิกคุณหมอชาติชายให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ เลือกแบบเย็บ 5 จุดค่ะ ทำมาราคา 25000 ค่ะ
ทำที่ Aplus clinic ค่ะ  ผ่าตัดที่ทองหล่อค่ะ คุยกับคุณหมอก่อนผ่าตัดค่ะ คุณหมอแนะนำเย็บห้าจุด ยังไม่จำเป็นต้องกรีดค่ะ แต่ถ้าเราอยากจะกรีดก็ได้ คุณหมอให้เลือกเย็บห้าจุด กับกรีด ให้ตัดแบบเย็บสามจุดออกไปเลยค่ะ เราทำไม่โอเคแน่ ๆ

เราตัดสินใจเลือกเย็บห้าจุดค่ะ ทำเมื่อวานตอนบ่าย ๆ ค่ะ ตอนนี้ยังไม่บวมอะไรค่ะ ประครบเย็นทั้งคืนเลยค่ะ
รูปก่อนหลังทำนะค่ะ เมื่อเช้าค่ะ

โพสต์ 2014-10-4 13:35:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สอง ยูสเซอร์นี้คนเดียวกันนิครับ ip เดียวกัน ตอนใช้งาน

จะมาเล่น 2 ยูสเซอร์ เพื่อโปรโมท คลินิกหราครับ
แบบนี้ ไม่น่ารักเลยนะครับ

และก็ดัน กระทู้เวลาเดียวกัน  5 กระทู้

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้