ดู: 1104|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Review หน้าอก คุณหมอชาติชายค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีวันเสาร์ค่ะ เพื่อนๆทุกๆคน
วันนี้จะมาReview เสริมหน้าอกค่ะ กับคุณหมอชาติชายค่ะ

หลังจากที่ศึกษาข้อมูลจากหลายๆที่ ที่ไหนว่าดีก็ลองหาข้อมูลมาหมดค่ะ ราคาก็ใกล้ๆเคียงกันค่ะ
แต่ตัวเราไม่เน้นราคาค่ะ เน้นมาตรฐานและคนนิยมค่ะ 5555+ สำหรับที่คุณหมอชาติชายราคาก็กลางๆค่ะ
ไม่แพงและก็ไม่ถูก พอสู้ไหวค่ะ คลีนิคก็โอเคค่ะ หาง่าย ไม่ใกล้ไม่ไกลที่บ้านเลย

ไปดูรูปกันเลยดีกว่าค่ะ เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา

ก่อนค่ะ....

หลังทำค่ะ....

รูปน้อยนิดนึงนะค่ะ ไว้ว่างๆจะมาลงให้ดูเรื่อยๆค่ะ บ๊ายยยยย

สอง ยูสเซอร์นี้คนเดียวกันนิครับ ip เดียวกัน ตอนใช้งาน

จะมาเล่น 2 ยูสเซอร์ เพื่อโปรโมท คลินิกหราครับ
แบบนี้ ไม่น่ารักเลยนะครับ

และก็ดัน กระทู้เวลาเดียวกัน  5 กระทู้

ว๊าย โป๊ะแตก  

ม้า !!!!!
เราก้อทำกะหมอชาติชายทำมาได้จะ7เดือนแล้วสวยขึ้นมั่นนมมากนมเด้งไปทำคนเดียวเลยทำเสดตอนเช้าก้อกับชลบุรี
หน้าม้าเยอะค่ะ เราเห็นหลายคนละ มาเนียนโฆษณา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้