ดู: 796|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] น้องนม ตู้ม..ตู้ม หมอชาติชายคร่าา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดียามเย็นคร่าาา...
วันนี้ฤกษ์งามยามดี ไม่เช้ามาก ไม่เย็นมาก จะมารีวิว หน้าอดหน้าใจ ไซส์ใหม่คร่าาาา
เราไม่ได้เลือกคลีนิกอื่นไว้เลยคะ เพราะว่าเพื่อนๆทำมาหลายคน สวยมากกๆๆ อ่า ราคากลางๆ
เรามัดจำ จองคิว ทางไลน์คะ เพราะไม่อยากไปคลีนิคหลายรอบคะ ไปวันทำเลยทีเดียว เป็นคนง่ายๆคะ
บางคนบอกว่ามัดจำทางไลน์น่ากลัว เราว่าไม่เลยคะ สมัยนี้หลายๆที่ทำกันแบบนี้แหล่ะ เราว่าสะดวกดี

มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าคร่าาาาา....
หลังจากมัดจำ นัดคิวไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ก็นั่งนับแกะรอวันทำเลยคร่าาา แอบตื่นเต้น
เพื่อนๆ ก็บอกว่า ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดคะ ก็นั่งอ่านคำแนะนำการดูแลแผลต่างๆในหลายๆเว็บคะ
แอบกลัวเป็นแผลเป็นเหมือนกัน แต่ก็มีคนบอกว่าเรื่องแผลมันน่าจะอยู่ที่การดูแลของเราคะ

มาถึงวันทำเลยคร่าาาาาา....
ไปถึงคลีนิคก่อนประวัติประวาเสร็จก็ขึ้นห้องผ่าตัดเลยคร่าาา โอ้โห!! ห้องผ่าตัดใหญ่ น่าเชื่อถือกว่าที่คิดมากกกๆๆ
เปลี่ยนเสื้อผ้าขึ้นเขียงเสร็จ  ข้ามมาดูรูปกันเลยดีกว่าาา รูปน้อยนะค่ะ ถ่ายเองไม่ค่อยถนัด

อันนี้ก่อนทำคร่าาา

มาดูหลังทำกันเลยดีกว่าคร่าาาา....  ได้สองอาทิตย์ล่ะคร่าา

มาดูชัดๆอีกรอบ แตกต่างมากกกก

สรญา สุชาตะวัฒน์bp570641_0871073232_190614_ (1)-vert.jpg

ยังไงเพื่อนๆมาแลกเปลี่ยนประสบกาณ์กันได้น้าาา
ใครอยากถามโปรหรือราคา ก็แอดไปถามเองล่ะกันคร่าาา ID LINE : aplus_clinic คร่าาาา
โพสต์ 2014-10-3 23:01:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยงามค่ะ ขยันนวดนะคะ จะได้สวยๆ เป็นธรรมชาติมากขึ้น
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-4 10:13:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
IGameZa ตอบกลับเมื่อ 2014-10-3 23:01
สวยงามค่ะ ขยันนวดนะคะ จะได้สวยๆ เป็นธรรมชาติมากขึ้น

ขอบคุณมากๆคร่าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้