ดู: 758|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก Aplus clinic โดยหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
สาวาดดีคร้าาาาาาา มารีวิวศัลยกรรมหน้าอกให้เพื่อน ๆ ดูนะค่ะ ทำมาเดือนนึงแล้วคร้าาาาา ตอนนี้น้องนมนิ่มดีค่ะ เข้าไปให้คลินิกนวดเลื่อย ๆ ค่ะ ขี้เกรียดนวดเอง

แผลผ่าตัดมีรอยกรีดดำ ๆ เล็กน้อยค่ะ ทายาลดรอยดำค่ะ ไม่มีแผลนูน ผลการรักษาครั้งนี้ให้ 9 เต็ม 10 ค่ะ เพราะรอยดำ โดยหักไป 1 คะแนน โอเคร๊ 55555

เราทำมา 50000 ถ้วน ๆ ค่ะ ครัยสนใจลองสอบถามราคาโปรเข้าดูนะค่ะ

รูปก่อนหลังทำค่ะ 1 เดือนแล้วค่ะ

ก่อนค่ะ

หลังทำ

สนใจจะทำเหมือนกันค่ะ แต่กำลังเก็บข้อมูลอยู่ค่ะ เพราะเป็นคนตัวเล็ก สูง157 หนัก44 อยากทราบว่าจะใส่ได้ใหญ่สุดๆประมาณกี่cc.ค่ะ เพื่อนๆที่มีประสบการณ์ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-3 17:00:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เราทำ 315 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้