เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[กระทู้ไร้สาระ] มาเล่นเกมข้างบนถาม ข้างล่างตอบกันครับผม..

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 16:55
ถาม ถ้าวันนึงคุณมีเงิน100ล้าน คุณจะเอาไปทำอะไร
ต้นฉบับโพสโดยhomoarmy  เมื่อ 2009-7-8 16:38

พับถุงมั้งค่ะ คุณพี่ ถามมาได้   

ณ จุดนี้ ก็ต้อง เอาไปเลี้ยงผู้ชาย กับทำศัลยกรรมสิค่ะ

น้องทรายฉลาดไหมค่ะ ณ จุดนี้

น้องทรายทะลึ่ง ระวังคุณแม่จะรุก (รับไม่ได้)
ต้นฉบับโพสโดย GoLFeY เมื่อ 2009-7-8 16:38

ตอบ  คุณแม่ไม่ว่าค่ะ เพราะคุณแม่รู้ดีว่า ทรายเป็นคนเรียบร้อย (เปิดกระโปรงมาคลุมหน้า อาย) ณ จุดนี้ โอเคป่ะ

คำถาม  พี่ๆ ว่า Golfey หล่อไหมค่ะ ณ จุดนี้
น้องทรายอย่ามาเล่นผมสิ
เด๋วโดนรุม

ม่ายๆๆ น้องทรายผมขอร้อง
น้องทรายอย่ามาเล่นผมสิ
เด๋วโดนรุม

ม่ายๆๆ น้องทรายผมขอร้อง
ต้นฉบับโพสโดย GoLFeY เมื่อ 2009-7-8 16:52

ก็หล่อจิงจังขนาดนี้ ไม่ต้องกลัวหรอก

//แอบเขิล คนหล่อ
น้องทรายจะไม่ตอบโต้ เพราะคุณแม่ขอร้อง และเกรงใจเพื่อนที่มหาลัย

แต่

คำถาม  พี่ๆ ว่า Golfey  

หล่อไหมค่ะ ณ จุดนี้
เห้ยยย

แรว็งงงงงงงง

ไม่เอา มาดันๆๆ ดันรูปมันออกไป
จะออกไม่ออก

น้องทรายจะออกไม่ออก

หน้า5 ทีเถิ๊ด

สาธุ
5 5 5

สงสัยจะหน้า4อีกยาวววววววววววววววววววว

ปล.เเล้วน้องทรายว่าหล่อไหมล่ะ
น้องทรายถามว่าอะไรนะ

ขออีกรอบได้ป่ะ

{:13_948:}
มาช่วยดันอีกคนละกันครับ ดันแล้วน่ะครับ

เอาเป็นรีล่างมาช่วยกันอีกแรงครับ
เดี๋ยวคุณหนึ่งมาเห็นเข้า คงลมออกหู จมูก และปาก

ว่าน้องทรายเล่นอะไร พากระทู้ออกมหาสมุทรแปซิฟิก

.....

หน้า 5

หน้า 5

หน้า 5
โห ยิ่งกว่าออกทะเลอีก ออกมหาสมุทรเรย
ฝากไว้ก่อนนะน้องทราย

คำถาม  พี่ๆ ว่า Golfey หล่อไหมค่ะ ณ จุดนี้ >>>>>>>>>>>>คำตอบ ก็คือ  ถามใจตัวเองซิคับน้องทราย  เพราะผมม่ะรุ้เหมือนกาน ๕๕  

ถามต่อ  

คุณน้องทรายมีแฟนยังอ่ะคับ  ถ้ามีแล้วคุณมีวิธีเอาอกเอาใจแฟนคุณยังไงอ่ะคับ
คำถาม  พี่ๆ ว่า Golfey หล่อไหมค่ะ ณ จุดนี้ >>>>>>>>>>>>คำตอบ ก็คือ  ถามใจตัวเองซิคับน้องทราย  เพราะผมม่ะรุ้เหมือนกา ...
ต้นฉบับโพสโดย Melodies18 เมื่อ 2009-7-8 18:25

ไม่ทราบค่ะไม่ใช่น้องทราย

ถาม>>>  ถ้าให้เลือกระหว่าง แฟนหน้าตาดีรวยแต่เจ้าชุ้หลายใจ/ กับคนที่เขาไม่มีอะไรแต่รักคุณแทบตายแทนได้ จะเลือกอะไรค่ะ
ถาม>>>  ถ้าให้เลือกระหว่าง แฟนหน้าตาดีรวยแต่เจ้าชุ้หลายใจ/ กับคนที่เขาไม่มีอะไรแต่รักคุณแทบตายแทนได้ จะเลือกอะไรค่ะ
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>.     ตอบ  เลือกเจ้าชู้อ่ะ  หลายใจ และหน้าตาดีอ่ะ  เพราะเค้าก็ไม่ได้อะไรกะเรา ซึ่งเหมือนเราเปงคนโสด  แต่เราก็ยังหลอกกินเค้าเรื่อย ๆ  แล้วเราก็เอาเงินที่หลอกจากคนนั้น  ไปเลี้ยงคนที่ไม่มีอะไรเลย แล้วก็รักเราแทบตาย  อิอิ (ดูเลวไปม่ะ )

คำถาม

คุณชอบส่วนไหนในร่างกายคุณที่สุดคับบบบ
ขา ค่ะ เพราะขา สวยมีแต่คนชม

เลยชอบใส่สั่นๆๆกระโปรงสั้นๆ กางเกงสั้นๆ><

ถาม>>>> คุณเคย นอกใจแฟน หรือคบหลายๆคน มากสุดกี่คน?
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 19:44
ขา ค่ะ เพราะขา สวยมีแต่คนชม

เลยชอบใส่สั่นๆๆกระโปรงสั้นๆ กางเกงสั้นๆ><

ถาม>>>> คุณเคย นอกใจแฟน หรือคบหลายๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-7-8 19:17

ขอไรอย่างได้ไหมค่ะ ณ จุดนี้

ขอยืมนิ้วมือ นิ้วเท้านับ หน่อยค่ะ นับไม่ถ้วน

ก็คนมันสวยไม่เลือกนิค่ะ ณ จุดนั้น

แต่ตั้งแต่ น้องทรายมีแฟนชื่อGoLFeY ที่หล่อที่สุดณ จุดนี้
ทรายก็เปลี่ยนไป เป็นแม่ศรีเรือนบ้างอะไรบ้าง ค่ะ

วันๆ ก็ ฟ้าเหลือง สุดๆ

โอเคป่ะ

คำถาม   ระหว่างคนรวย กับคนหล่อ เลือกอะไรดีค่ะ
คำถาม คุณน้องทรายมีแฟนยังอ่ะคับ  ถ้ามีแล้วคุณมีวิธีเอาอกเอาใจแฟนคุณยังไงอ่ะคับ
ต้นฉบับโพสโดย Melodies18 เมื่อ 2009-7-8 18:25

มีแฟนแล้วค่ะ ชื่อ ชื่อGoLFeY    ที่หล่อที่สุดณ จุดนี้

แต่แค่แฟนนะค่ะ โลกนี้ไม่แน่ไม่นอนค่ะ ไม่แน่ คุณอาจจะเป็นคู่แท้ของทรายก็ได้ค่ะ
ณจุดนี้

ใครจะรู้ โอเคป่ะ

สำหรับตอนนี้ ณ ปัจจุบัน สำหรับเรื่องเอาใจแฟน

ก็ไม่ยากค่ะ

วันละสามรอบหลังอาหารค่ะ

แฟนรักแฟนหลง

ทรายทำขนมหลังอาหารอร่อย
เสนียด เอ้ย เสน่ห์ปลายจวัก ค่ะ

คำถาม   ระหว่างคนรวย กับคนหล่อ เลือกอะไรดีค่ะ
เลือกคนใหญ่.......
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-7-8 19:45

อะไรนะ ได้ยินไม่ชัดดดดดดดดดดดดดดดดด
เลือกคนรวยคับ   

ขอถามต่ออ่ะคับ  เหงน้องทรายมีแฟนชื่อGoLFeY  อยากถามว่า  น้องชายของGoLFeY  มีมาตราส่วนเท่าไหร่อ่ะคับ
เลือกคนรวยคับ   

ขอถามต่ออ่ะคับ  เหงน้องทรายมีแฟนชื่อGoLFeY  อยากถามว่า  น้องชายของGoLFeY  มีมาตราส่วนเท่าไหร่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย Melodies18 เมื่อ 2009-7-8 19:52

ตอบเป็นเพลงนะค่ะ
http://www.ijigg.com/songs/V2AD04DCPAD

อารมณ์นั้นไม่เคยนับค่ะ

ตอบไม่ได้จริง

แต่คาดว่า เกิน ไม้ที

โอเคป่ะ

คำถาม  คุณว่า น้องทรายเรียบร้อยมะค่ะ ณ จุดนี้
อร๊าย กระทุ้ออกทะเลอันดามัน แล้ว 555+
แก้ไขล่าสุด Melodies18 เมื่อ 2009-7-8 20:16

คำถาม  คุณว่า น้องทรายเรียบร้อยมะค่ะ ณ จุดนี้  >>>>>>>>>  จะใช้คำว่าเรียบร้อยจะได้หรอ  ต้องเรียกว่า เจอร้อยทั้งร้อยก็เรียบเลยดีกว่า  

ถามต่อ

ผมกับGoLFeY   คุณหนูน้อยจะเลือกใครอ่ะคับ  อยากรู้มาก
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 20:17
คำถาม  ผมกับGoLFeY   คุณหนูน้อยจะเลือกใครอ่ะคับ  อยากรู้มาก
ต้นฉบับโพสโดย Melodies18 เมื่อ 2009-7-8 20:12

อันนี้ก็ต้องไปถามเมียพี่เคน เอาเองนะค่ะ ณ จุดนั้น

คือ ทรายไม่ยุ่งเรื่องชาวบ้านนะเค่อะ

แม้จะมีบัตร VIP ก็ตาม

อยากรู้ว่าบัตร VIP คือบัตรไร เลื่อนไปด้านบนๆ นะเค่อะ

โอเคป่ะ

แต่ถ้าเป็นทราย ทรายเอาหมดค่ะ

โลภมาก ณ จุดนี้ นน้องทราย ชะนีไทย ที่แรงที่สุด โอเคป่ะ

คำถาม   คุณว่า น้องทราย หน้าเหมือนดาราคนไหนที่สุดค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้