เจ้าของ: beebiegalz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรก bb you clinic หมอวิทูสินี

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าทำก็อยากจะได้จมูกประมาณนี้ละค่ะ ทำมาเท่าไหร่เอ่ย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จมูกโด่งเป็นสัน ทรงก็เหมาะกับหน้ามากๆ

คะแนน

1

ว๊าวววว สวยจังเลยคร่าา

คะแนน

1

ทรงสวยค่ะ จมูกโด่งสวยมากๆ

คะแนน

1

เป็นคนมีจมูกอยู่แล้วเนอะ ทำแค่ตรงสัน หรือ ทำทั้งหมดค่ะ

แต่ทำออกมาสวยแล้วค่ะ

คะแนน

1

หายบวมเร็วมากๆเลย ทำแค่ตรงสันจมูก หรือ ทำทั้งหมดค่ะ

คะแนน

1

สวยดีค่ะ เหมาะกับตะเองดี

คะแนน

1

สวยจร้า เข้ากับรูปหน้า โด่งกำลังดี

คะแนน

1

จมูกสวยจังค่ะ
สวยค่ะ ชอบจมูกมากเลย อยากได้ทรงแบบนี้

คะแนน

1

เสริมแล้วสวยขนาดนี้ ทำมาเท่าไหร่ เสริมสาขาไหน

คะแนน

1

ทำจมูกมาเท่าไหร่คะ สวยนะสวย
จมูกสวยมากเลย โด่งทรงก็ได้รูป
ชอบทรงจมูกนะเสริมแล้วแบบว่าสวยมาก
เสริมมาได้ทรงสวยขนาดนี้บอกคุณหมอว่าไงค่ะ
เสริมมาสวยได้รูปรับกับใบหน้ามากๆ สวยเลยๆ
ชอบทรงคะ ทรงสวยจิงๆ ทำมาเริ่ดมาก
ชอบจมูกคะ ไม่โด่งมาก ปลายพุ่ง สวยมากๆ
ไปทำนี้คิวยาวไม๊คะ พอดีสนใจอะคะ
เสริมแล้วดูดีขึ้นขนาดนี้ คุ้มคะคุ้ม ^^
ทรงสวยเข้ากับรูปหน้ามากๆเลยค่ะ
เสริมมาแล้วคือสวยมาก ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
สวยขึ้นมากเลย คิวยาวมั๊ยค่ะ
เสริมมาราคาเท่าไหร่ค่ะ เราว่าจะไปเสริมที่ บีบี เหมือนกัน
จมูกสวยจังคะ ทรงอะไรหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้