เจ้าของ: beebiegalz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรก bb you clinic หมอวิทูสินี

[คัดลอกลิงก์]
หน้ามีมิติ จมูกทรงก็สวย ดูดีมากจ๊ะ
จมูกทรงสวยเข้ากับรูปหน้า ดูดีมาก
จมูกทรงสวยจัง ชอบทรงนะ ทำมาเท่าไหร่
สวยนะ เราว่าจมูกดูเข้ากับใบหน้าดี
ชอบจมูกจัง ทำแล้วสวย ชอบๆ
ชอบทรงจมูกคะ เสริมแล้วสวยดีจัง
จมูกนี่ทรงสวยจิงๆนะค่ะ เสริมแล้วดูดีมาก
เสริมมาแล้วหน้าดูมีมิติขึ้น ดั้งสวยขึ้น  น่ารัก^^
ทรงสวยมากๆเลย เราเองก็ทำที่นี่เหมือนกัน ไม่ผิดหวังๆ :)
จมูกทรงแบบนี้ เสริมมาแล้วสวยเลย ^^
สวยเปลี่ยนมาก ชอบทรงจมูกคะสวยดี
ทรงกำลังดี สวยเลยนะค่ะ
จมูกคือเริ่ดมากกก ชอบ บีบี คร่าา
บอกเลยว่าสวยมาก ^^
จมูกสวยเหมาะกับ เจ้าของกระทู้ดีคะ
สวยคะ อยากได้จมูกแบบนี้จัง
beebiegalz ตอบกลับเมื่อ 2014-10-5 14:10
15900 ค่ะทำในช่วงโปรโมชั่นอ่าค่ะ

รวมค่ายา แล้วด้วยใช่มั้ยค่ะ 15900
ซิลิโคนอะไร เข้ารูปแล้วสวยมาก อัพอีกๆ
สวย ถ้าไม่บอกว่าฐานเบี้ยวนี้ไม่รู้เลย สวยเป๊ะสุด
อยากทำที่นี่เหมือนกัน ทำออกมาสวยมากๆ
หน้าก็สวยจมูกก็สวย ดูดีมาก
จมูกสวยเป็นทรง โด่งพุ่งดูดีมาก
จมูกสวยโด่งได้รูปมาก
เสริมมาราคาเท่าไหร่ ซิลิโคนของที่ไหน
ทรงจมูกสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้