ดู: 3853|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] เรื่องโหนกแก้มนอกจากหมอจุฑาแล้วมีหมอไหนดี ๆ แนะนำไหมคับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-10-3 01:22:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็กำลัง หาข้อมูลอย่างไม่หลับไม่นอนเช่นกันค่ะ เราก็ดูและศึกษา ติดตามหมอจุฑามาถึงสามปี กะจะไปทำแล้ว ก็เกิดเรื่องค่ะ ไม่รู้ นี่คือโชคดีที่ไม่โชคร้าย หรือโชคร้ายที่พลาดโอกาส(โอกาสสวย ถ้าคิดในแง่ของคนที่โชคดีมาก่อน) เท่าที่เราตามอ่าน ที่ยันฮีหมอสุทัศน์ ดูจะดังเรื่องนี้เหมือนกันค่ะ แต่ก็มีเคสหลุดเหมือนกันเรื่องโดนเส้นประสาทหู โหนกไม่เท่ากัน หมอกมล ไม่มีเคยอ่านว่ามีเรื่องเคสหลุด แต่บางคนบอกว่าทำแล้ว ผลคือไม่เปลี่ยนไปมากค่ะ บางคนก็บอกว่าสวย ราคา 150000 ค่ะ เราโทรไปถาม หมอสุทัศน์ 68000 หลายคนพูดถึงหมอจเรบ้างค่ะ (เหมือนจะราคาสูง) หมอจรัล (ราคาก็ สองแสนอัพค่ะ บางคนก็บอกว่าลดไปไม่มากเท่าไหร่)การทำโหนกแก้ม รีวิวน้อยจริงๆ ค่ะ เราก็อยากรู้มากๆ ว่าในไทยมีท่านอื่นอีกไหม ใครทราบและพอจะรู้มากกว่าเราก็ช่วยตอบ กันหน่อยนะคะ ส่วนรีวิวหมอพิศาลที่ชล เราดูแล้ว ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ค่ะ รีวิวหมอสุทัศน์เคนเห็นคนนึง สวยมากค่ะ หมอกมล เราไม่เคยเห็นเลย ที่พิมมามากมาย เรื่องที่จะตอบต่อไปนี้สำคัญค่ะ หมอชาตรี ค่อนข้าง มีชื่อเสียงไม่ค่อยดีนะคะ ผ่านมาจากคนใกล้ตัว คือเราอยากแนะนำให้คิดทบทวนมากๆ แล้วค่อยตัดสินใจนะคะ เรามาคิดๆดู เราก็ศึกษามาตั้งนาน พอจะทำละ ดันมีความผิดพลาด บางทีเราคิดว่า อาจจะเป็นเรื่องของดวงค่ะ ใครมีอะไรแลกเปลี่ยนกันหน่อยนะคะ เราจะตามดูจากกระทู้นี้แหละ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคับได้ความรู้เยอะมาก และที่ผมหาข้อมูลมีหมอคนนึ่งน่าสนใจมากคับ แกเปิดคลีนิคอยู่บางแสน ถ้าจำไม่ผิด หมอพิชาญศักดิ์ รึป่าวไม่ได้ เด่วจะลองหาข้อมูลดี ๆ คับ  โพสต์ 2014-10-3 22:50
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้