เจ้าของ: puwiss
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ไม่ทราบว่าหมอจุฑารับตัดกราม วีไลน์ ที่โรงพยาบาลด้วยไหมค๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-10-1 14:57:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่วงบ่ายที่ผ่านมาดูข่าว ช่อง 3 ตามไปที่คลินิค คลินิค ปิดแล้วค่ะ ตามข่าวที่ดู และที่ข่าวรายงาน ที่คลินิค เอาป้ายออกหมดแล้ว ไม่มีหมายสารค้น เลยไปค้นไม่ได้ น่าจะเรื่องใหญ่น่าดู เหมือน น่าจะมีคณะกรรมการ เกี่ยวกับเรื่อง ศัลยกรรมเข้ามาตรวจสอบด้วยค่ะ
เอาจริงๆ ไม่รู้ว่าเค้าตายเพราะ โรคที่ว่าหรือ เป็นเพราะความผิดหมอ กันแน่
เพราะถ้า คนที่เสียชีวิต เคยทำหน้าอกแล้ว เค้าก็วางยาสลบ เหมือนกัน แต่ไม่ตาย
ลองคิดดูดีๆนะคะ ไม่อยากให้เสี่ยงกัน เราก็อยากทำเหมือนกันค่ะ แต่ไม่คิดกับทำกับหมอจุแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้