ดู: 3559|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถ้าถอดซิลิโคนออก... ??

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด beezy เมื่อ 2009-7-7 22:41

หวาดดีค่ะทุกคน

คือทำจมูกมาได้ประมาณอาทิตย์นึงนะคะ
จมูกไม่มีปัญหาอะไร ไม่อักเสบอะไรค่ะ
แต่คืออยากเอาออกมากๆเลยค่ะ
ด้วยความที่รู้สึกว่า ต้องคอยระวัง บี้จมูกแรงๆก็ไม่ได้

อยากทราบว่า...
1. ถ้าจะเอาออก เราต้องรอเวลา ให้ผ่านไปอีกนานไหมคะ
2. ถ้าเอาซิลิโคนออกแล้ว จมูกจะกลับเป็นเหมือนก่อนเสริม หรือว่าจมูกจะหดๆ ดูแย่ไปเลย
3. สำหรับใครที่เคยมีประสบการณ์ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ทั้งสถานที่ และอาการหลังจากนั้น กี่วันยุบ แล้วก็ไม่บวมแดงคะ

ช่วยทีนะคะเพื่อนๆ แบบว่ารำคาญซิลิโคนจริงๆอ่ะค่ะ
อยากแบบ.. เอาออกแล้ว เอาออกเลยอ่ะค่ะ ไม่เสริมใหม่แล้วอ่ะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 21:50:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครก็ได้ ตอบเราทีนะ

T T
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:00:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วถ้าถอดออกแล้ว
ใช้เวลาอีกนานไหมคะ กว่าจะจับจมูกโยกไป-มา   บี้ๆ ๆจมูกได้
ลองเข้าไปอ่านในกระทู้นี้ดูนะครับ เคยมีคนถามไว้แล้ว
http://www.dungdong.com/viewthre ... amp;extra=page%3D10
แล้วเอาออกทำไมอะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:09:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่อยากเอาออกเพราะว่ามันต้องคอยระวังมากๆอ่ะค่ะ
อยากจะหอมแรงๆ  บี้จมูกแรงๆก็ไม่ได้
จับโยกไป-มาแรงๆหน่อยก็ไม่ได้

เหนื่อยที่ต้องคอยระวังอ่ะค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:17:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีแนะนำสถานที่ไหมคะ ? ถ้าจะเอาออก ไปเอาออกที่ไหนดีคะ
อยากได้แบบวางยาสลบเลยค่ะ กลัวค่ะ จำไม่มีลืมค่ะ ยาชาเข็มแรก แทบคลั่งค่ะ 555+
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:43:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่เสริมมา เสริมกับคุณหมอบุญถิ่นนะคะ
คือกลัวว่า พอเสริมมาจะหอมแรงๆไม่ได้ ต้องคอยระวังไม่ให้อะไรมากระแทกจมูก
บี้จมูกก็ไม่ได้ แล้วแฟนชอบเล่นจมูกอ่ะค่ะ ก็แปลว่าให้เค้าเล่นไม่ได้
ถามคนที่เสริมหน่อยนะคะ หอมแรงๆได้ไหมคะ เป็นอันตรายหรือเปล่า
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ง่า น่าจะศึกษาก่อนจะเสริมเน้ออยากหล่อสวยต้องอดทน อิอิ

แต่กว่าจะหอมแรงๆได้6เดือนเรยหรอนี่แม่จ้าวววววววววววววววว
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 23:02:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห ห ห ห... ตายๆๆ ค่ะ
คุณแฟนว่าไม่รัก ไม่สนใจพอดีค่ะ 55 5 5 +
เอาออกจาดีกว่าไหมเนี้ย ย ยย..
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 23:40:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เครียดจังค่ะ สรุปว่าจะบี้ๆจมูกได้มั๊ยเนี้ย
ใส่ของหมอเหลิม แบบนิ่มสุด เค้าว่าทำได้ครับ
ผมก็ยังมะได้ทำเลยอ่ะ คิวอีกนานมาก
อยากจะบอกน้อง beezy

พี่ใส่มา 25 ปี ตั้งแต่แรกมาถึงวันนี้

จะกอดรัดฟัดเหวี่ยงกะใคร ก็ไม่เห็นต้องระวังอะไรเลยนะครับ

แค่รอมันเข้าที่ จะทำอะไรก็ทำได้เหมือนคนทั่วไป

คุณหมอบอกว่า 3 เดือนก็จับโยกได้แล้วครับ

ถ้าเป็นซิลิโคนเกรดดีๆ ของคุณหมอท่านไหนก็โยกได้ทั้งนั้น

พี่เจอมา 3 หมอแล้วครับ ยืนยัน ไม่ต้องกังวล

3-6 เดือน แป๊ปเดียวเอง แฟนคอยไม่ได้ จะไม่รักก็ให้รู้กันไป
ทน  ๆ ไว้ เพื่อความสวย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 10:54:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ mystically มากเลยค่ะ ^^
ใช้คำแบบว่าเห็นภาพเลยค่ะพี่ "กอดรัดฟัดเหวี่ยง" 55 5+ น่ารักจริงๆ : )

เอ๋.. แล้วเสริมกับคุณหมอบุญถิ่นเนี้ย
ซิลิโคนดีหรือไม่ดีคะเนี้ย นานๆไปจะจับโยกๆหน่อยได้ไหมล่ะคะ ??
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 10:57:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปล. เพื่อนที่นี่ตอบกันไวจัง น่ารักที่สุดเลย จุ๊ฟๆ ^3^
ขอบคุณทุกคนนะค๊า.. มีน้ามจัยกันจริงๆ น่าชื่นชมค่ะ

เฮ้อๆ ๆ ไปเห็นคนทำจมูกจากโตไกคลินิคมา ส๊วย ย ... สวย
เริ่มเกิดกิเลสอยากแก้ซะแล้วสิคะ 55 55+
เพื่อนๆในนี้ มีใครได้เห็นฝีมือหมอโตไกคลินิคมั่งไหมคะเนี้ย
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 10:59:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอถามนิดนึงนะคะ สงสัยอ่ะค่ะ (ปล. จริงๆถามมาเยอะล่ะค่ะ 55 5+)
ตรงปลายจมูกอ่ะ เป็นส่วนที่หายช้าที่สุด ใช่มั๊ยคะ เพราะนี่ยังเจ็บๆอยุ่เลยค่ะ
แล้วซิลิโคนญี่ปุ่นหมอกมลแบบ2หมื่น 3เดือนจะรุนแรงกะมันได้ยัง แฮ่ๆ

อยากรู้ด้วยคน
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 07:04:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สิลิโคนหมอบุญ นี่เมื่อไหร่จาหอมๆ คุนแฟนได้น๊า
มั่ยเจอกันนาน คิดถึง ง แต่ยังมั่ยกล้าหอมเค้า กลัวเจ็บจมูก กลัวเบี้ยว ๕๕๕+
อ่ะนะ ก้อไม่เหนมีไรนี่นา เรา 10 วันก้อหอมได้ แต่เบาๆหน่อยก้อพอ อย่าไปรุนแรงดุเดือดไรกันมากมายสิ
แบบต้องค่อย ๆ เปนค่อย ๆ ไปอ่าคัฟ
อย่าเพิ่งไปรุนแรงกับจมูกอ่าคัฟ
ไหนหันแก้มมาสิจ๊ะ โอเปิ้ล ขอหอมทีนึง อยากรู้ว่ามันจาเบี้ยวมิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้