ดู: 1207|ตอบกลับ: 1

[ปากบาง] ทำปาก ที่ ดีมอรร์คลินิกคร่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มาลงรีวิวทำปากที่ ดีมอรร์คลินิก สาขาลาดพร้าว ให้เพื่อน ๆ ชมค่ะ เพิ่มทำมาค่ะ ตอนนี้กำลังบวมเลยค่ะ

เอารูปมาให้ชมค่ะ เดี๋ยวเราต้องรีบไปเรียนแล้ววววว

ก่อนทำค่ะ

หลังทำทันทีค่ะ

เดี๋ยววันนี้ช่วงเย็น ๆ เลิกเรียน มาลงอัพเดทอาการวันนี้ให้ดูนะค่ะ ไปแล้วววว0.........

ปากกระจับ Dmor clinic02.jpg
โพสต์ 2014-10-3 16:18:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลยค่ะ ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ ตอนนี้แผลเป็นยังไงบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้