ดู: 3279|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ระหว่างหมอเทพ กับ หมอธีร์ หมอไหนดีคะ แนะนำหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
อายุ21 เป็นคนรูปร่างสูงใหญ่อวบๆ สูง173 แต่หน้าอกเล็กมาก แต่ใส่เนื้อในไซส์36 เพราะตัวใหญ่
เสริมกับหมอท่านไหนดีกว่าคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ แล้วหลังเสริมกับหมอเทพ กับ หมอธีร์ เพื่อนๆมีปัญหาอะไรตามมามั้ยคะ
อยากรู้ผลระยะยาวอะค่ะ แล้วคุณหมอรับประกันมั้ยคะถ้ามีปัญหา แล้วได้ยินมาว่าหมอธีร์ให้ใหญ่สุดแค่ไซส์380ccจิงปะคะ
  ขอบคุณค่ะ^^
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-21 16:02:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อีกเรื่องนะคะ คือเป็นคนที่เป็นแผลคีลอยด์กับสิวง่าย ด้วยอะค่ะ เสริมกับหมอเทพจะมีปัญหาเรื่องแผลคีลอยด์กับสิวมั้ยคะ
หมอธีไม่ให้ใหญ่ก้อจริง แต่ถ้าน้องไม่ชอบใหญ่มากๆอันนี้ก้อยุที่น้องจะเลือกหมอใด อนาคตยาวๆไปนมใหย่มากก้อไม่ดีนะคะ...พี่เชียร์ทั้งสองเพราะเก่งทั้งสองหมอ แต่ตัวพี่เองหมอเทพค่ะ ส่วนเรื่องสิวและแผลน้องคงต้องทำใจรับกับสภาพร่างกายของน้องนะคะเพราะจะหมอไหนร่างกายน้องก้อไม่ต่างกัน..ถ้ารุ้จุดด้อยของตัวเอง ก่อนและหลังผ่าตัดให้ดูแลเรื่องการกินให้มากหน่อย ถ้าแผลคีลอยง่ายก้ออย่าขยับมากช่วงผ่ามาใหม่ๆ ส่วนเรื่องสิวนี่หลังผ่าตัดอาจเปนได้เพราะร่างกายกำลังปรับสภาพในการรับสิ่งแปลกปลอมอันนี้ต้องระวังการกินค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-22 14:42:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ
เราอยากแนะนำให้ทำกับหมอธีนะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-22 15:41:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย GYPOMG เมื่อ 2014-9-22 15:01
เราอยากแนะนำให้ทำกับหมอธีนะ

หมอธีร์มีรับประกันหลังทำปะคะ เท่าที่เราอ่านๆมา หมอเทพเค้ารับประกัน แต่พนักงานบริการไม่ค่อยดีเท่าไหร่ จริงปะคะ
หมอธีร์มีเคสผ่าเกิน 400 เยอะนะคะ เท่าที่ดูจากรีวิว
อยู่ที่รอบตัวกับเนื้อนมเดิมเราด้วยค่ะ

ยังไงลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอทั้งสองท่านก่อนเผื่อความสบายใจนะคะ

ส่วนเราเลือกหมอธีร์ค่ะ ผ่าธ.ค.นี้ ^^

มามีน้องนมสวยๆกันเถอะค่ะ 5555
ลองไปปรึกษาที่เลอแบ็งค็อคดูค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดี
เค้าทำที่อื่นไม่ใช่ที่นี่อะคะ อาจจะให้ข้อมูลได้ไม่มาก แต่เห็นบอกว่าเป็นเป็นแผลคีลอยด์กับสิวง่าย
เราก็เป็นเหมือนกันค่ะ เราทำที่อัคราคลินิกนะคะ คุณหมอแนะนำว่า ให้ดูแลแผลหลังผ่าตัดให้ดี
แล้วพยายามระวังเรื่องของการกิน ส่วนสิวมันอาจจะเกิดขึ้นได้อยุ่แล้วเพราะสภาพร่างกายมีการเปลี่ยนแปลงค่ะ
แต่หมอคลินิกที่เราทำ ดูแลดีมาก ให้คำปรึกษาดีมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้