1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: bebyforck
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยดูให้หน่อยครับ จมูก BB you

[คัดลอกลิงก์]
บีบี สาขาไหนหรอค่ะ โด่งสวยดีนะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากคะ ดัดๆนิดนึง

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เบี้ยวไม่เบี้ยว 80%อยู่ที่เราดูแลเองครับ สู้ๆเป็นกำลังใจให้ครับ
ไม่ต้องเสียเวลาดัดหรอกค่ะเจบป่าวๆ มันแทบจะไม่ปให้เลยก็ได้ของเราก็เอียงขวานิดนึงเหมือนกัน ตอนแรกหมอก็บอกให้ดัด แล้วอีกเดือนให้ไปดู ถ้าไมเข้าที่หมอที่เราไปทำเค้าจะนัดวันแก้ให้ค่ะ เราว่าถ้าคลินิกเค้าแก้ให้ ก็รอแก้ไปเลยดีกว่าค่่ะเอียงนิดหน่อยไม่เปนไรหรอกค่ะ เราก็เปน พน ถึงคิวเราต้องไปแก้แล้ว สู้ๆนะค่ะ
เราว่าไม่เอียงน่ะ  แต่ทำออกมาแล้วสวยดี ดูเป็นธรรมชาติ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้