เจ้าของ: bebyforck
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยดูให้หน่อยครับ จมูก BB you

[คัดลอกลิงก์]
จมูกทรงโอเคเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้คร่าา
ดูไม่ค่อยเบี้ยวนะ หล่อดีหายไวๆคะ
จมูกทำให้ดูดีขึ้นเยอะเลย เป็นกำลังใจให้ค่ะ
จมูกสวยดีค่ะ ยังไงมารีวิวอีกนะคะ
ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ เข้ารูปแล้วหรือยัง
จมูกสวยยยยย หายไวๆนะค่ะ
เหมือนไม่เอียง จมูกสวยมาก
จมูกทรงเข้ากับรูปหน้าดีนะค่ะ
เอียงนิดๆดัดหน่อยคงเข้าที่ เป็นกำลังใจให้คะ
เข้าที่ยังคะ อยากเห็นรูปปัจจุบัน
จมูกสวยดีคะ
ทำที่สาขาไหนคะ อัพเดทหน่อยคะ
จมูกสวยโอเคอยู่นะคะ  หายไวๆนะ
หล่อมากคะ หายไวๆนะ
จมูกโดยรวมดูหล่อดี ดัดบ่อยๆคะ เป็นกำลังใจให้
เหมือนไม่เอียงเลย จมูกสวย
โอเคเลย จมูกสวยอยู่ หายไวๆคะ
จมูกสวยอยู่คร่า ลองดัดๆก่อน อัพเดทบ้างนะ
โดยรวมโอเคแล้วค่ะ
เป็นยังไงบ้างแล้วอะคะ อัพเดทหน่อย
จมูกโด่งดีนะคะ หายไวๆจ้า
ใจเย็นๆค่ะ ลองทำตามที่คุณหมอแนะนำดูก่อน
มองไม่ค่อยออกเลยคะว่าเอียง ไงก็สู้ๆนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้