เจ้าของ: maynane
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] ใครอยากทำลักยิ้ม...มาทางนี้คุณหมอแพท โตไก จัดให้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณคร่า
พี่มีลักยิ้มแล้วน่ารักขึ้นคะ
พี่สาวหนูก็บอก
อย่าลืมเอารูปมาลงอีกนะคะ
อยากเหน "^^
คะตอบที่ถามเบลไว้นะคะ เบลยิ้มเท่านั้นถึงจะเห็นตั้งแต่แรกคะ ไม่บุ๋มเป็นเดือนๆคะ
รอติดตามผลงานคับ
ตอนแรกจะเห็นเป็นรอยขีดแต่ไม่บุ๋ม สองวันแรกนะคะแต่ยิ้มก็บุ๋ม แล้วก็บวมๆไม่เห็นรอยขีดประมาณ5-7วัน ก็ไม่เห็นรอยอะไรเลยยิ้มเท่านั้นถึงจะเห็นลักยิ้มคะ (ตอนแรกก็แอบกังวลว่าทำไมไม่เหมือนชาวบ้านเค้าบุ๋มตลอดเวลา แต่ถามคุณหมอคุณหมอบอกว่าของคุณหมอทำแบบธรรมชาติตั้งแต่เริ่มคะ)
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-26 10:36:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยค่ะ สวย น่ารักดี...
สวยคับ ดูหน้าหวานขึ้น
ทำมาปีที่แล้ว ไม่เป็นลักยิ้มให้อ่ะค่ะ

ค่อยๆหายบุ๋มไป

จนเป็นแก้มปกติ เซ็งเลย เสียดายเงิน เจ็บตัวฟรีอีก
อยากทำบ้างจังค่ะ......ตอนนี้เป็นยังไงบ้างเอ่ยๆๆๆๆๆ

ฝากกระทู้พลอยด้วยน๊า.....  พลอยทำตา2ชั้นมา  ช่วยดูหน่อยน่ะๆค่ะ      http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
แล้วเวลาเราไม่ยิ้มก้อบุ๋มอยู่อย่างนี้เปล่าค่ะ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-11 20:54:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังบุ๋มตลอดเวลาอยู่ค่ะ คงต้องรอประมาณ 2-3 เดือน พอพังผืดมันยึดตรงกระพุ้งแก้มในปากแล้ว
และไหมข้างนอกหลุดแล้ว มันก็จะเป็นลักยิ้มธรรมชาติค่ะ
อยากเห็นรูปเพิ่มจังเลยคะมีโครงการทำลักยิ้มคะ แต่ว่าดัดฟันอยุ่สิคะ บ้างที่ที่โทรคุยก็ทำได้บ้างที่ก็ทำไม่ได้ก็ว่าจะเข้าไปให้คุรหมอดูวันจันทร์นี้ว่าทำได้เปล่าถ้าได้ทำจะมาเพิ่มมเติมให้เพื่อขอคำชี้แนะนะคะ
เป็นยังไงบ้างค่ะ อัพเดทรูปให้ดูหน่อยคร้าาาา บุ๋มตลอดหรือว่าบุ๋มเวลายิ้มอะค่่ะ อยากเห็น

แสดงความคิดเห็น

ช่ายๆ  โพสต์ 2011-6-24 11:41
อยากเห็นเหมือนกันค่ะ  โพสต์ 2011-6-24 02:18
ลักยิ้มเป็นงัยบ้างคะ หายดียัง  สนใจอยากทำบ้างคะ ขอ mail ติดต่อหน่อยมั้ยคะคนสวย
เคยทำมาแล้วค่ะที่โตไกนี่ล่ะ กะหมอแพท ช่วงเดือนเมษา53 ทำข้างขวา  และ ตุลาคม 53 ก็ทำข้างซ้าย  ขอสรุปโดยรวมนะคะ ลักยิ้มจะไม่อยู่กับเราไปตลอด ข้างขวาที่ทำมา 8 เดือนก็หายไปแล้วค่ะ ตื้นแล้วไม่เห็นรอย ส่วนข้างซ้ายทุกวันนี้ใกล้จะเหมือนข้างขวาละคือเหนเปนรอยบุ๋มจางๆ  รู้สึกเสียความรู้สึกเหมือนกันนะ ที่ทำมาแล้วไม่คงทนเลย และไม่คิดจะกลับไปทำอีกแล้วค่ะ เพราะกลัวที่แก้มจะเป็นรอยอะไรเยอะแยะ ซ้ำขึ้นอีก   

แต่ขอบอกเลยนะคะ ว่าเราทำมาแล้วสวยมากกกก  เวลาพูดและยิ้มจะเห็นเท่านั้น แต่ช่วง2-3เดือนแรก ทำหน้าเฉยๆก็จะเห็นเป็นรอยบุ๋มจางๆอยุ่ คนจะสังเกตได้เอาตอนนี้ ฉะนั้นยิ้มตลอดเวลาเข้าไว้ แต่ก็ไม่มีใครรู้ว่าเราไปทำมาเพราะเนียนจัด น่ารักจริงๆ ขอชมในความสวยเป็นธรรมชาติแต่ใช้ไม่ได้ตรงที่ ไม่เกินปี ลักยิ้มก็จะหายไป ไม่เชื่อคุณก็รอดูสิคะ
มาแอบดู จขกท น่ารักจังค่ะ
อัพรูปด้วยนะ คนอยากทำลักยิ้มกันเยอะเลย
แต่ไม่ค่อยมีรีวิวให้ดู ฮี่ฮี่ ฮี่
หายไวไวนะคับบ
ตอนนี้ลักยิ้มเป็นไงบ้างค่ะ  อยากเห็นจังเลยค่ะ  เพื่อนเค้าไปทำมาที่ลอแบงค๊อกแล้วลักยิ้มหลุดหายไปไหนไม่รู้
ราคา2ข้างอยู่ที่เท่าไรครับ
รบกวนตอบข้อมูลผมหน่อย
สนใจอยากทำมากๆเลย
อยากทำบ้าง  แล้วมันจะอยู่กะเราได้ประมาณนานแค่ไหนค่ะ
อยากทำมั่งจังคะ คิวยาวไหมคะ แล้วขึ้นราคายัง แล้วถ้าหลุด หมอแก้ให้ฟรีไหมคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย gat เมื่อ 2011-5-12 08:57
เคยทำมาแล้วค่ะที่โตไกนี่ล่ะ กะหมอแพท ช่วงเดือนเมษา53 ...

ของเราไม่หายนะ ทำมา 3 ปีเเล้ว ไม่หลุด ต้องให้หมอทำลึกๆ เราทำที่โตไกเหมือนกัน เเต่ก่อนหน้านี้หลุดทำที่ โรงบาลดังด้านศัลยกรรม เเต่ที่โตไกไม่หลุด
อยากทำบ้าง สวยค่ะ รีวิวเรื่อยๆนะรอชมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้