เจ้าของ: kallypaulsmith
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กระทู้ปัญญาอ่อน (เหมือนคนถามแหละ) ถ้าคุณต้องเลือกจีบใครคนหนึ่งในห้องนี้ คุณจะเลื

[คัดลอกลิงก์]
ใครไปขุดมาเนี่ย

ฮ่าๆๆๆ

สรุปใครชนะ ใครได้ของรางวัล อ่ะ

หอบของรางวัลหายไปเรยอ่ะ  พิธีกร
นู๋เมย์ขุดมาเองจ้า
ชอบกระทู้นี้จังครับ ได้เผยความในใจ
อยากรู้จังว่า ใครจะเป็นผู้มอบรางวัลให้ผู้รับเลือกเนี่ย
ใช่คนที่โหวดให้เราหรือเปล่าอะ
งั้นผมจะได้โหวดมั่ง อิอิ
โหวต2ได้ม๊า ฮองเฮา ทาเคชิกับนางพญากั้งตะวัน

เพราะเป็นมายIDOLของโผมมม

2บรรทัดเเละจบ!!

เเต่กรรมกรเอ๊ย!!พิธีกรยังไม่มาอยู่ดี เหอๆ
อิ อิ
พิธีกรไปอยู่ ห้องกรง

เอ้ยฮ่องกง ซ่ะแล้ววว

สงสัยจะไม่มีเวลามาจัดรายการแล้วคัฟ

อิ อิ
สงสัยสปอนเซอร์ หมดงบ อิอิอิ
แก้ไขล่าสุด zeza เมื่อ 2009-8-28 00:55

สงสัยมัวไปติด โคโยตี้แถวๆห้องกรง
...แอร๊ย...ฮ่องกง อิ อิ

1249485176lovekhonburi.gif (156.28 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

จะจีบใครดีอ่ะ.....

นึกมะออก
แวะเข้ามาดูผลอ่า
ตลก นมวัว เจง ๆ
อืม.....................
จีบคนที่อ่านข้อความนี้แลกัลอิอิ
ให้ หนึ่ง lennoxz แล้วกันนะครับ
เหตุผล เพราะว่ารู้จักอยู่คนเดียว อิอิ
กิ๊ฟ ขอ พี่โอเปิ้ล  ปาม เอิร์ท ได้ไหม ค่ะ

น้องชอบอะ พี่ก้องงงงงงงงงงง
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-16 01:47:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส้ินเดือน มาตัดสินครับผม โอเคป่ะ ณ จุดนั้น เอ้ยเชยและ

สิ้นเดือน มาตัดสินครับ ปะหล่ะ ปะหล่อ
จีบคนไม่เป็นอ่ะค่ะ
freshnight..      โดนใจหน้าใสกิ๊งง

จากคำร่ำลือนะเคอะ  เง้อออ  ม่ะช่าย  นะคะ

งืม ๆ    แร่ะพิธีกรติดภาระกิจไรหรอ

ส่งนิชคุณมานับคะแนนไปก่อนก้อได้ ฉ จุดนี้

โหวต ๆ ๆ ๆ พี่ ซี  หน้าใส ใส๊ ใส  ฮ่า ๆ ๆ
งง อ่ะ  แต่.....................อยากได้จุดสุดยอดดดดดดดดดดดดดด ส์

ชิ  ((2 บรรทัด))
แต่ขอโหวตใหม่ได้มั้ยคะ

อยากได้จมูกแบบรุป รีบนอ่ะค่ะ

สอบแบบนี้อ่ะ
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-4 23:44:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เย้ เย้ เย้ ผู้ชนะ ได้แก่

freshnight

ส่งที่อยู่มาทางข้างหลังนะครับ เดี่ยวส่งของจาก HK ไปให้ถึงห้องเลยคร้าบ
เง้อ ซีได้รางวัล หร่า 55555
เย้ เย้ เย้ ผู้ชนะ ได้แก่

freshnight

ส่งที่อยู่มาทางข้างหลังนะครับ เดี่ยวส่งของจาก HK ไปให้ถึงห้องเลยคร้าบ ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-12-4 23:44

อ่ะ ซีจัง ได้รางวัล เป็นไรอ่ะ คู่ครองหรา...............
แก้ไขล่าสุด รัชนก เมื่อ 2009-12-5 15:49

คือ เดี๊ยนเปงผู้ชมที่อยู่ทางบ้านอ่ะค่ะ  สนุก ขำขี้แตก ขี้แตน ฮาๆ บล้าๆ บอๆ คิดได้ไง ว๊า เสียดายจัง มีอีกๆไหม ยินดีกะผู้ที่ได้รับรางวัล " จุดสุดยอดดดด"....สวยไปล่ะ     bye
อ่ะ มารับรางวัล จากอีตาก้อง

ไหนๆๆๆๆ อ่ะ ไหนๆๆๆๆๆ รางวัลเป็นไรอ่ะ
ซีจัง พาช้านเลี้ยงข้าวเลย เพราะช้านช่วยโหวต

ฮ่า ๆ ๆ
อิอิอิอิ ก้องไปหลบอยู่ไหนมาแถลงการณ์ด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้