ดู: 2849|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก พุ่ง เวอร์ by หมอ ชาติชาย ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ วันนี้ นานา เอา ดั้ง พุ่ง มุ่งตรงมาโชว์ ที่ดั้งโด่ง ค่ะ......555555+

คือ แบบว่า......ชอบ ค่ะ ชอบบบบบบบบบบ 55555+ คือ ไปทำมา ประมาน จะ 20 วันละ บาง คนก็บอกดี บางคน ก็บอกพุ่งเกิน  ค่ะ แต่ ตัวเราชอบมากเลย ค่ะ เพราะ สั่งคุณหมอเอง ว่า เอา แบบ พุ่งๆ

เรา ทำ ที่ คลินิก แถวทองหล่อ ค่ะ หมอชาติชาย ร้องขอหมอเอง ค่ะ ว่า เอา พุ่งสุดเท่าที่จะทำได้ หมอเลยจัดเลยค่ะ แล้ว นี่ผล ที่ ออกมา ค่ะ ชอบ มากกกกกกกกก

เพื่อนว่าไง กันบ้างค่ะ

ทรงสวยมากเลยคะ
กำลังดีเลยค่ะ
ส่วนตัวคิดว่าพุ่งไปค่ะ แต่ไม่ได้น่าเกลียด สุดท้ายแล้วเราว่าถ้าคุณมีความสุขกับมันก็โอเคแล้วค่ะ
สวยค่ะ กำลังดีเลย เข้ากับรูปหน้ามากค่ะ

อัพเดทเรื่อยๆนะคะ
สวยๆ หมอเดียวกันเบย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้