ดู: 38995|ตอบกลับ: 156
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยติชมหน่อยครับ ไปทำหน้ากะหมอชาตรี มา

[คัดลอกลิงก์]
รูปนี้ ตอนยังไม่ทำไรเลยครับ พ่อ กะแม่ให้มาแค่นี้

ตอนนี้ทำเสดไปแล้ว สามวัน หน้า บวมมาก ที่ ทำก็ทำ จมูก คาง และก็เหลา กราม ครับ

รูปนนี้ทำได้ประมาณเดือนนึงอ่ะครับ เริ่มทานข้าวได้บ้างแต่ก็เคี้ยว อะไรแข็งๆไม่ได้อยู่ดี

สองภาพนี้เป็นภาพปัจจุบัน หลังทำมาแล้ว สี่เดือน เพื่อนๆ พี่ๆว่าตรงไหนไม่สวย น่าจะเปลี่ยนดี แนะนำด้วยนะครับ

ชื่อเท็นนะครับ ฝากตัวด้วยนะ

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 02:24:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงรูปผิดอ่ะครับ สองรูปแรก เป็นรูปปัจจุบัน ทำมาแล้ว สี่เดือนอ่ะครับ ต้องดูจากล่างไปบน ซะงั้น (งงตัวเองเหมือนกัน โง่แบบไม่รุ้ตัว อิๆ)

ขอความเห็นด้วยนะครับ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 02:57:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอชาตรี ปกติมีคุรหมอ มีคลีนิค ที่ เชียงใหม่ครับ แต่ตอนที่ผมไปทำ ไปทำที่จังหวัดแพร่ เพราะแฟนคุณหมอ ก็เป็นคลีนิค และเป็นคุณหมอที่แพร่เหมือนกัน คุณหมอจาอยู่อยู่ที่ เชียงใหม่ เสาร อาทิตย์ครับ อยู่ที่ แพร่ แค่วันศุกร์ ส่วนวันปกติ หมอ จาทำงานที่ รพ คริสเตียน แพร่ ครับ

ขอบคุณที่แวะชม จุ๊ฟฟ ครับ
หน้าเรียวมากๆ คางมนสวย จมูกโด่ง

หล่อขึ้นแล้วค่ะ อย่านอยไปเลยค่ะ หล่อ ดูดีมากๆแล้วค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 03:19:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับครับป๋ม  แต่ลึกๆ เท็นก็ยังไม่ค่อยชอบคางเท่าไรครับ กำลังหาที่ทำคางใหม่เหมือนกันครับ

คืนนี้นอนหลับฝันดีนะครับ แล้วคุยกันใหม่นะครับ

good night krapp.....sleep well na krap
แล้วคุณหมออยู่ที่เชียงใหม่ ตรงไหนอะครับ ราคาทำจมูก( รับแก้  ) เท่าไหร่ครับ
บอกที:)
โห..หล่อขึ้นมากมายเชียวค่ะ  ทำที่แพร่มาเหรอคะ แหมๆนานๆเจอคนแถวบ้านที ดีใจค่ะ ไม่รู้นะคะเนี่ยว่าหมอทางเหนือ
ฝีมือดีขนาดนี้ ถ้ายังอยู่เชียงใหม่ล่ะก้อได้ฝากตัวเป็นศิษย์คุณหมอแน่เลย อิอิ
ก็โอเคมากแล้วนะคับ

ที่ไม่ชอบนี่เนื่องจากอารายอ่า

หล่อขนาดนี้แล้วอ่ะคับ
สุดยอดเรยคัฟ

ณ จุดๆ นี้ กะหล่อมากมาย

แต่เหนรูปตอนหน้าบวมก็แอบตกใจ

แต่ว่า ปัจจุบันหล่อแบบนี้ กะคุ้มค่ากะการลงทุน มากมายคัฟ

คอนเฟิร์มว่าโอๆ มั๊กๆคัฟ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้อโอเคแระนิคะ ยังมีส่วนไหนมะชอบอีกหรา
หล่อก่อนทำอีกคนหนึ่งแล้วครับ

ก่อนทำก็หล่ออยุ่แล้ว ทำแล้วยิ่งหล่อหนักมากกว่าเดิมอีก

หน้าตาได้รูปได้สัดส่วนไปหมด
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
กำลังจะบอกว่าทำทำไมดูดีมากแล้ว
แต่อ๋อรูปที่ลงทำมาแล้วเหรอ
อย่างนี้และ ที่เรียกว่าโด่งแต่กำเนิด
ทำได้โด่งธรรมชาติดีจัง ดูไม่รู้เลยว่าเสริม
เนียนสุดๆ ฝีมือโอเคเลยอ่ะ คางก็ดูดีแล้วนะ
หน้าเรียวกำลังดี บอกได้คำเดียวว่าหล่อแล้วอ่ะ
รูปตอนบวมนี้น่ากลัวมากเลยอ่ะ เหมือนมันจะปริออกมาเลย
จมูกดูไม่รู้เหมือนกันครับว่าทำ
ได้ผมว่าได้แล้วนะ ไม่ต้องทำอะไรแล้วหละ

ดูดึขึ้นจากเดิมเยอะมากครับ
หน้าเรียวจัง หล่อๆ
กรี๊ดดดดด  สลบค่ะ  หน้าเกาหลีเลยตอนนี้  ดูดีมากๆค่ะ

ขอทราบราคาคร่าวๆนิดนึงได้มะคะ

แล้วนี่คุณหมอจัดให้ รึว่าเลือกแบบไปเองอ่ะค่ะ

ดีจังเลย เจ็บทีเดียว  ได้ครบเลย  ^^

จอยว่าไม่ต้องทำเพิ่มแล้วล่ะค่ะ หน้าเข้าที่แล้วดูดีขนาดนี้ก็เริ่ดแล้วค่า
หน้าเรียวหล่อแล้วนะคะ

หล่อกว่าเดิมมากละ

ทำไมนอยตรงคางอ่ามันแหลมไปหรือว่าไงคะ?
ทำกรามเท่าไหร่อ่ะค้า น่าสนใจมากๆเลย เก่งนะเนี่ย  อยากตัดกรามบ้าง หน้าจะได้ไม่เหลียมแบบทุกวันนี้
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 16:27:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอ ไม่ค่อยดัง มั้งครับ ไม่ค่อยมีคนรุ้จัก เท็นเป็นคน พัทยา แต่ไปทำกะคุณหมอ ที่แพร่  เพราะ มีเพื่อนที่ ทิฟฟานี่ เค้า ไปทำกัน เพราะ หมอ ทำออกมาแล้ว ธรรมชาติครับ
ราคา ก็ไม่แพงมากนะครับ (ทีทำกะหมอเพราะ ทุนน้อยด้วย ครับ อิๆ)  เท็นทำ สามอย่างอ่ะครับ คาง จมูก และก็เหลา กราม (เปิดแผลในช่องปาก ไม่มีแผลเป็นครั)  ราคาตอนที่เท็นทำ เหลากราม 40000 บาท แต่ต่อได้ 35000 บาท ครับ จมูก 12000 บาท คาง 10000 บาท แต่หมอลดให้อีกอ่ะครับ ...

ไม่ได้เชียร์คุณหมอนะครับ แต่ ประทับใจคุณหมออะครับ

เท็นมีเบอร์คุณหมอนะครับ ใครสนใจ เดี่ยวเท็นค้นให้ครับ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 16:28:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จาบอกว่า ทำเสร็จใหม่ สัปดาห์แรก หน้าบวมหน้ากลัวมากๆๆ  ทานไรไม่ด้ได้ ยกเว้นโจ๊ก แปรงฟันก็ไม่ได้อ่ะ ครับ แต่เดือนเดียวก็เริ่มเข้าที่ครับ
ขอรายละเอียดคุนหมอได้มั้ยคะ เผื่อเพื่อนๆคนอื่นสนใจ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 16:32:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ไม่ชอบ คือคางอ่ะครับ มาน งอนๆ เหมือนผุ้หญิงเกินอ่ะครับ แต่ถ้าเพื่อนๆ บอกโอเค แล้ว ก็จาไม่แก้ครับ (มั้ง) คนที่สนใจคุณหมอ ลองโทรไปถามได้นะครับ 0812888744 เบอร์คุณหมอนะครับ

ถ้าที่แพร่ คลีนิคหมอ อยู่ใกล้ๆ บขส อ่ะครับ แต่ ที่ เชียงใหม่เท็นไม่รู้ แต่รู้สึกชื่อคลีนิกที่เชียงใหม่ ชื่อ เชียงใหม่ ศัลยกรรม ประมาณนี้ครับ
น่าสนใจครับ อิอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้