ดู: 5519|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครบ 3 อาทิตย์กับ 3 วัน ผลงานคุณหมอกมลวรรณ By Medmetic

[คัดลอกลิงก์]
ขอนำเสนอผลงานคุณหมอกมลวรรณ By Medmetic  สักหน่อย 23 วันแล้ว ทุกอย่างเริ่มเข้าที่ดีแล้ว

เสริมมาแล้วถูกใจมากเลย มีแต่คนมาถามว่าทำที่ไหน "สวยๆ" (แอบบปลิ้ม)

ปล. n-lar และ วิตามิน k ช่วยได้เยอะนะ (เราใช้ได้ผลอ่ะ)

สวยมากเลยค่ะ... ค่าทสวยเท่าไหร่ค่ะ ..พอดีดูที่นี่ไว้เหมือนกันค่ะ
สวยมากเรยค่ะ
เท่าไหร่ค่ะ กำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับการทำจมูกอยู่เลย
สวยมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ มีรูปก่อนทำไหมคะ เสริมอย่างเดียวหรือแต่งปลายจมูกด้วยคะ
หน้าคม สวย เชี่ยวมากเลย
สวยมากๆค่ะ คิ้วก็สวย คิ้วได้ทำไรมาป่ะค่ะ แอบชอบ
สวยขึ้นนะค่ะ
คุณหมอชื่ออะไรค่ะ คลีนิกอยู่ที่ไหนเอ่ย รบกวนบอกด้วยค่ะ
สวยมากๆๆๆๆ
สวยมากเลยค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ ใช้ซิลิโคนอะไรได้แต่งหรือตะไบทำอะไรเพิ่มไหมค่ะ?

วันเสาร์นี้เราก็ทำค่ะกับหมอกมลวรรณเหมือนกัน
แอบคล้ายใบเฟิร์นช่อง7 เลยค่ะ สวยๆๆ
ค่าเสียหายจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้