12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: patchyzcret29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดั้งเบี้ยว@สวยงาม แต่กำลังจะแก้ทรงใหม่กับหมอนก

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกลับ  beautyfool

ได้ค่ะ ตอนนี้เริ่มถอดใจกับหมอนกแล้ว ...
ต้นฉบับโพสต์โดย patchyzcret29 เมื่อ 2010-5-31 21:52

จูนก้อเพิ่งแก้กับหมอธนยศมา ยังบวมอยู่เรยไม่รู้จะแนะนำใคร แต่คงไม่ทำกะหมอนกแน่นอนค่ะ เพราะเคยไปฉีดคางกับหมอนกแล้วมันเบี้ยวอะค่ะ และตอนนั้นหมอบอกจะสลายไปเองในหนึ่งปี ปัจจุบันสามปีแล้วมันยังไม่สลายเลย แต่ไม่ใช่ว่าอคตินะคะ เพราะโบท็อกซ์ ipl หรือ เดอร์มาโรลเลอร์จูนก็ทำที่สมชายคลีนิกเหมือนกัน ถุกดี ๕๕ แต่ชอบฉีดกับหมอสมชายมากกว่าค่ะ รู้สึกว่าหมอสมชายฝีมือเจ๋งกว่า ยังไงลองหาข้อมูลดูดีดีนะคะ อย่าใจร้อน
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-6 19:09:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีค่ะ ตอนนี้เปลี่ยนใจไปแก้กะหมออรรถพร สะพานใหม่แล้วนะคะ ทำมาได้3วันแล้วล่ะ
บวมมากเลย  เดี๋ยวหายบวมแล้วจะมารีวิวให้เพื่อนๆ ดูกันนะคะ  เลือกsilicone แบบ อเมริกา 12000บาท ค่าแก้อีก 5000บาท
ทั้งหมด 17000บาท ขอบอกว่าคุณหมอใจดีมากค่ะ ให้คำปรึกษาได้ดีมาก มีเวลาให้เราปรึกษา  ไม่รีบเลยค่ะ  นัดตัดไหม 17/6/10 นี้แล้ว
ผึ้งเองโคนเบี้ยวไปทางขวา เสริมที่รักษ์รามตั้งแต่ปี 48 แล้วค่ะ สนใจแ้ก้จมูกมากๆ
ยังไงรีวิวกับคุณหมออรรถพร เยอะๆ นะคะ
ขอบคุณคะ
กำลงัจะไปทำที่สวยงามพอดีเลย

จิตกเลยเรา กลัวไปทำแล้วไม่สวย ><

แล้วพี่ทำกะคุนหมอกิตติศักดิปะคะ
ก็ว่าจะไปแก้เหมือนกันค่ะ ทำที่ยันฮี มาสองปีแล้ว ทรงโบราณมาก รีวิวให้ดูด้วยน่ะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มิคกิ เมื่อ 2011-9-3 17:18

ตอบกระทู้ มิ้ม ตั้งกระทู้

Hi,เราก็เหมือนกันเคยทำที่ รักษ์รามเมื่อปี 49 แต่ตอนนี้มีโครงการจะแก้ที่ วุฒิศักดิ์ ปลายปีนี้น่ะ อ้อลืมบอกไปจมูกเราหมอทำให้ไม่ค่อยโดงพอเวลาผ่านไปก็เลยหายไปตามกาลเวลา
รบกวนเพื่อนๆ คนไหนเคยทำกับ วุฒิศักดิ์คลีนิคละก็ช่วยบอกหน่อยว่าดีอะป่าว  ขอบคุณล่วงหน้าจ้า..มิคกิ
สวยจร้า หน้าใสจิงๆๆ
ไปทำจมูกกับหมอนกมาเหมือนกันค่ะ รูจมูกไม่เท่ากัน เพิ่งครบ1 เดือน หมอพูดเหมือนจะไม่รับผิดชอบ เข็ดค่ะ หลายเรื่องจริงๆค่ะกะคลีนิคนี้ หลงไว้ใจ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้