ดู: 145047|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอกมล ทาวน์อินทาวน์

[คัดลอกลิงก์]

เชิญเพื่อนๆมาลงรายละเอียดทางนี้คัฟ
นายแพทย์ กมล พันธ์ศรีทุม เป็นแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านศัลยกรรมตกแต่ง มีประสบการณ์และความชำนาญ ในการทำศัลยกรรมแปลงเพศและปรับเปลี่ยนรูปหน้าจากชายเป็นหญิง ตั้งแต่ คศ. 1997
ประวัติการศึกษา

1986 จบการศึกษาคณะแพทย์สาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น
1992 วุฒิบัตรศัลกรรมทั่วไป จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
1997 วุฒิบัตรศัลยกรรมตกแต่ง จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

Board certified member:
ใบประกอบโรคศิลป์ เลขที่ 13427

สมาชิกสมาคมศัลยแพทย์ตกแต่งแห่งประเทศไทย
สมาชิกสมาคมศัลยแพทย์แห่งประเทศไทย
(ศัลยกรรมตกแต่ง และศัลยกรรมทั่วไป)
สมาชิกสมาคมศัลยแพทย์ตกแต่งเสริมสวยแห่งประเทศไทย

เว็บของคุณหมอกมล http://www.drkamol.com/

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

น.พ.กมล พันธ์ศรีทุม
MtF Aesthetic Surgery Center
340 ลาดพร้าว 94 ถ.ศรีวรา วังทองหลาง กรุงเทพ 10310
โทร. 02-559-0155 แฟกซ์ 02-559-2808
เปิดทำการ 9:00 - 17:00 น. จันทร์ - ศุกร์
อีเมล info@mtfsurgery.com
http://www.mtfsurgery.com
ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูล
นู๋อยากทำจมูกอะคะ แต่นู่กลัว แต่ก้อไปปรึกษาหมอ กมล เรียบร้อยแล้วคะ
ที่กลัว 1.กลัวเจ็บ 2.ออกมาไม่สวย

.... (แต่หมอเค้าบอกว่าของนู่ทำแบบเกาหลีได้อะคะ) คือว่าจะออกมาดูดีใช่ไหมคะ
ราคาแก้ไขจมูกเท่าไรค่ะ แล้วค่าตัดปีกล่ะค่ะเท่าไร
ราคาแก้ไขจมูกเท่าไรค่ะ แล้วค่าตัดปีกล่ะค่ะเท่าไร
ต้นฉบับโพสโดย ple9495 เมื่อ 2009-8-14 16:51

ราคาแก้จมูกเริ่มที่ 20000  บาท  

ตัดปีกจมูก 8000 บาท  คับ
ราคาเสริมจมูกเท่าไรคะ
อยากทราบราคาทำจมูกเท่าไรอะคะ กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะทำที่ไหนดี แล้วต้องจองคิวรึป่าว กะว่าจะทำเดือนหน้านี้แล้วแหล่ะ
ราคาเสริมจมูก มี

10,000

20,000

30.000

40,000

ขึ้นอยู่กับซิลิโคนที่เลือกคับ
ไปทำมาแล้วค่ะ ^__^

มีทั้งประทับใจ70 (บริการดี สะอาด ทำออกมาแล้วสวย)
และไม่ประทับใจ30 (มีการสลับคิว นอนกินยารอนานมาก1ชั่วโมงกว่าจะได้ทำจิตตกสุดๆ)
ที่เค้าว่ากัน ว่าหมอกมลทำตาสวย
มี 2 กมลอ่ะ
กมลไหนหรอ
รอ รอ รอ  รอข้อมูลจ้า
ผู้ชายเค้านิยมทำกันที่นี่รึเปล่าครับ
ละเอียดมากเรยข่ะ
อยากเห็นรูปคนที่ตัดปีกจมูกและเสริม คะ

ช่วยลงหน่อยนะคะ
โทรติดต่อไม่ได้เลยค่ะ มีเบอร์ มือถือมั้ยค่ะ *-*
เพื่อนที่มหาลัยไปทำมาค่ะ สวยดี แต่ว่าแพงกว่าหมอท่านอื่นมากๆๆ ทำจมูกมีราคาตั้งแต่10000 20000 30000 40000 ซึ่งเจ้า40000นี่เป็นซิลิโคนแบบที่หมอท่านอื่นใช้15000อ่ะนะ ดาวรถได้เลยที่เดียว อิอิ แต่ถ้าชอบฝีมือหมอก็ลองปรึกษาดูค่ะ
โอ๊ยย ราคา น่าตกใจแต่สวย ก้อน่าทำน่ะ
ทำไมดูเหมือนหมอออกมาโฆษณาเองเลยคับ  แล้วทำไมแพงจัง แล้วที่ว่าต่างกันที่ซิลิโคนเห็นเพื่อนผมมันเซลขายซิลิโคน บอกว่าราคาอยู่ที่ อันละ80-500 บาทแพงสุดของอเมริกาก็ไม่เกิน500บาท ทำไมหมอชอบอ้างซิลิโคนอยู่เรื่อยเลย น่าจะบอกความจริงไปเลยว่าแพงที่ค่าฝีมือหมอ ยังพอรับได้นะคับ  แค่ความเห็นนะคับอย่าว๊เรียสลองคิดดู
วันนี้เราก็ไป ปรึกษามาค่ะ ไปจับๆ ซิลิโคลน ก็ต่างกันนิดเดียวเองอ่ะค่ะ
ราคาสูงจริงค่ะ 10,000 20,000 30,000 40,000 แต่เราคิดอยู่ 2 หรือ 3ดีกว่ากัน ใครมีประสบการณ์บ้างอค่ะ
อยากแปลงเพศคับแต่ไม่รู้ราคาแพงมั้ย หมอช่วยเอาmsnของผมไปนะ lovejabkondeaw_2539@hotmail.com
                                   ของคุงนะคับ
เคยไปปรึกษา หมอกมล มา ระหว่าง รอหมอกมล ผ่าตัดแปลงเพศ อยู่ ก็ นั่งเม้าส์ กะ เจ้าหน้าที่ เคาวเตอร์

พอดี ก็ มี คนที่เคยทำแล้ว กลับมาให้หมอดู
ทรงสวย งอนน่ารัก ดูเด็ก ขึ้นเยอะ แต่ แอบเบี้ยว นิดๆ  ทั้งสองคนเลย
ขอบ  คุง ค่ะ ที่  อยู่
แล้ว 10,000 เนี่ยะซิลิโคน แข็งมากเลยหรอค่ะ มีคนเคยบอกว่า ทำแบบซิลิโคนนิ่มๆ แล้วคุงหมอเหลาไม่สวยเท่าไหร่
ใครทราบช่วยตอบทีนะคะ ขอบคุณค่ะ??
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้